Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em hỏi ,kiểu bạn trai mà gặp chi đòi abc xyz , lần nào gặp cũng phải có màn đó thì có nên nghĩ đến việc dừng lại không ah ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E đã làm như lời khuyên trên và câu trả lời thật buồn: thôi chúng ta chấm dứt đi
    Dù sao cũng fải chấp nhận sự thật đã tin và cho nhầm người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,111 Bài viết

• 2,784 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyangel Xem bài viết
    Em chào mọi người . Từ hôm lên hỏi mọi người đọc các bài tư vấn em shock quá , nghĩ ngợi mất 1 tuần , em cũng tránh gặp anh ấy gần 1 tuần đấy . Rồi hôm đó không tránh được vì họp mà , sau buổi họp anh ấy bảo đi ăn trưa . Lúc ăn trưa em nghĩ lại nhưng gì mọi người chỉ ra , em ức quá thế là em nói hết ra , đại loại anh lợi dụng em , em không phải chỗ giải trí , ...nhiều lắm , nhưng vì lúc đó em ức quá nói nên đủ thứ tràn lan . Em chỉ nhớ là anh ấy ngây ra nghe em nói đến mức bỏ cả điếu thuốc .
    Sau khi em nói anh ấy thốt lên 1 câu : Anh không có ý đó , vậy nếu em nghĩ vậy thì mình cưới nhé . Anh cũng có tuổi rồi .
    Hơ .......lúc đó em thực sự xẹp xuống , nhưng em sợ là chiêu dụ .Vì anh ấy lại đệm thêm 1 câu , ở đây đông người không tiện , mình đi chỗ khác đi em .. Ặc , em đã nghĩ đúng là đến chết vẫn không chừa mình đích thị con ngu bị dụ . Em đòi về , nhất định đứng dậy về .
    Tối về buồn nẫu ruột , lên giường ngủ sớm đang mê man thì anh ấy sms là : Quyết định cưới nhé , để mẹ anh đi xem ngày .
    Đi xem thì thầy phán em sinh năm 86 , năm nay em 25 tuổi , tháng cưới đẹp nhất là tháng 2 + tháng 8 âm , sang năm lại Kim Lâu , nhưng em sợ để thêm 1 năm nữa sợ : .... trâu hóa bùn , nên đồng ý với giải pháp của thầy là cưới tháng 10 âm . Hic , rét mướt tí nhưng cho đầu óc em nó nhẹ nhàng , chứ thề với mọi người 2 tuần nay đầu óc em chỉ ám ảnh việc cuối cùng anh ta cần gì ở mình .
    Giờ thì khi mọi việc đã được người lớn biết và lo cho .Em mới nhận ra 1 chân lý rất hay của 1 câu nói : Take it easy . Đúng là nếu để mọi việc qua 1 lăng kính giản đơn thì giải quyết nó lại nhẹ nhàng và đơn giản đến mức khó hiểu .
    Vẫn như 1 giấc mơ với em . Và có được là do những lời góp ý chân thành mọi người đã dành cho em thì em mới nhìn thấu được vấn đề . Em cảm ơn mọi người rất nhiều và hy vọng sau này trong cuộc sống , em có thể học được những cách suy nghĩ , cư xử thông minh từ việc học tập lời khuyên vô tư của mọi người .
    Em vừa lập gia đình , nhưng mà em muốn kế hoạch 6 tháng mới có em bé để quên nếp sống mới đã ạh . Nhưng em băn khoăn cách tránh thai quá . Chồng em lại ghét dùng BCS , huhu, dù em thấy nó rất bình thường . Mấy chị chỗ em mách tốt nhất là uống thuốc hàng tháng , nhưng hình như thuốc làm cho mình hay mệt đúng không ạh , huyết áp em thấp nên em muốn hỏi kỹ chút . Thêm nữa em muốn xin tên loại thuốc tốt mà các chị đã từng sử dụng , chỗ em mỗi chị dùng 1 loại . Em cảm ơn mọi người lắm .
    Huhu , em xin phép nói ngắn gọn là em làm kinh doanh , năm ngoái em được 1 em nhân viên Viettel hay mua hàng nhà em tặng cái sim cam kết đuôi 999, em làm kinh doanh nên thích đuôi này nên em nhận . Nhưng hồi ý dùng có 3 tháng mà cước tăng kinh quá ,gọi tổng đài thì các em ấy trả lời do chị truy cập GPRS nhiều , em thì bận chẳng biết cái ấy là cái gì nhưng nghĩ người ta chắc k trừ điêu nên em cũng chú ý quản lý máy , em chỉ dùng số đó để nhắn tin cho khách dùng VT chứ tiếp tục dùng sim mạng cũ trước đây.
    6 tháng gần đây em mở thêm 1 cửa hàng tại HN , nên em hay phải bay ra HN kiểm tra công việc ,ông xã em cứ tranh thủ tuần ra 1 lần vợ , 3 tháng trước ông xã em ra HN được dài để ăn cưới em họ em . Hôm đó ăn cưới về anh ấy đi tắm , để điện thoại trên bàn , em thấy có tin nhắn đến , bình thường em không kiểm tra đâu mà sao hôm ấy em tò mof thế . Em mở ra em thấy trong tin có thế này ( thề với các chị em k miêu tả sai ) : hình 1 khe ngực phụ nữ sau lớp áo mỏng và 1 dòng chữ đính là : anh có muốn biết bên trong nó như thế nào không ?

Ôi , lúc ấy em ba máu sáu cơn lên em điên khùng quá , em nhắn lại là : lâu lắm mới gặp , ngực em vẫn đẹp như ngày nào ( vì em tưởng bồ bịch lâu nay khi em vắng nhà ) , Thì nó trả lời : hihi , anh đùa hoài , sao mấy lần gặp đi nhậu thì anh ngồi như đá .

Ôi , em điên quá , hoá ra lũ nó hay gặp nhau , mình thì làm đẹp giữ gìn này nọ vì chồng , em không kiềm chế được em lấy số máy VT của em gọi lại luôn nó,vì số ý em ít dùng , em xưng luôn : " Chị là vợ anh T ... nếu em có gì với chồng chị thì hôm nào vc chị về HCM , mời em thu xếp qua nhà chị làm bữa cơm ra mắt bố mẹ chồng chị luôn " .Nó nhắn lại việc gì phải thế chị , em gửi ảnh bọn em bên nhau cho bố mẹ chị là được rôì. Rồi em cũng điên quá em và nó cũng lôi nhiều từ thơm tho ra xức cho nhau nghe ,cũng rất là hoành tráng.

Lúc sau chồng em ra em hỏi , thì ông ấy bảo em này làm cho công ty Sao Mai Sao Hôm gì mà chuyên đào tạo nhân viên tổng đài cho Viettel ấy , có chồng rồi nhưng cứ bám lấy chồng em . Thôi thì việc lũ nó có gì với nhau chưa em không muốn bàn luận nhiều , em tự tra khảo theo dõi thôi chứ nói ra các chị cười em . Nhưng em gặp vấn đề nặng là dây vào em ấy tổng đài , em ấy tra được luôn địa chỉ em thuê đặt hàng , họ tên em , số khách em hay gọi hay nhắn tin . Em ấy dung sim rác nhắn hết mấy số đó rằng em khùng , bán hàng đắt , đồ dỏm , rồi em bỏ chồng ra Hn bồ bịch này nọ , vì em ấy nhắn cả vào số con em gái hay chơi với em nó kể lại em mới biết . Con bé bán hàng trong HCM thì gọi điện mếu máo cô ơi sáng có đứa đổ dầu hôi ra sân trước cửa hàng làm bọn cháu rửa mất nửa ngày mới hết muì , mà từ trước đến giờ chả bao giờ em kinh doanh tai tiếng động chạm ai để tự nhiên bị thù hằn thế . hik .
    Gìơ em phải làm thế nào ? ôi em dại dột quá , em biết đâu nó làm tổng đài nên nó tra được thế , em hỏi bạn em có kiện được không bạn em bảo nó là quân đội , ai nó xử kiện cho bà mà bằng chứng đâu vì nó dùng sim rác nó phá . các chị khuyên em nên xử lý như thế nào để êm đẹp không ảnh hưởng chuyện kinh doanh của em , còn việc chồng em có xơ múi gì nó không để em yên xong chuyện này em điều tra sau . em cảm ơn mọi người đã mất thời gian đọc sự tích này của em .
    Mỗi lần một kiểu. Thế cái nào mới là bạn?
    Nói dối thì phải biết che giấu cẩn thận vào chứ.
    • 81 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ferb Xem bài viết
    Mỗi lần một kiểu. Thế cái nào mới là bạn?
    Nói dối thì phải biết che giấu cẩn thận vào chứ.
    Hì, thế chủ thớt mắc bệnh tưởng tượng à, hay là ai dùng nhờ nick thế
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 57 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

chết chết
    ko khéo trai nhà mình vào đây mà bô la bô lô "Các anh cho em hỏi kiểu bạn gái mà gặp chỉ đòi abc, xyz, lần nào gặp cũng phải có màn đó thì có nên nghĩ đến việc dừng lại ko ah?"
    :Silly:
    Ngại quá đi cơ á
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5