TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em hỏi ,kiểu bạn trai mà gặp chi đòi abc xyz , lần nào gặp cũng phải có màn đó thì có nên nghĩ đến việc dừng lại không ah ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.6K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 847 Bài viết

• 1,545 Được cảm ơn

Thôi bỏ anh chàng đó đi em, như anh đây cũng muốn lấy dzợ lắm nhưng đâu tới nỗi như anh ta.
    Dù sao muốn là một chuyện, còn thì anh ta cũng phải biết chú ý tới thái độ và tình cảm của bạn gái, đâu phải khi nào muốn là em phải chìu mới được?
    Giải tán sớm đi em à.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 299 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Ng ta đòi còn việc cho hay ko là quyền ng ta mà. Mình ứ cho đi, chả nhẽ cưỡng bức à??
    Mẹ yêu con lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimngocnghech Xem bài viết
    Thế con trai khi yêu, tất tần tật đều đòi xxx cả sao
    chính xác 90%
    • 1,258 Bài viết

• 1,299 Được cảm ơn

em thấy nên danh chính ngôn thuận chị ah, rồi sau đó cứ xxx thoải mái, mà nhớ mỗi lần xxx phải dùng "ba con sói" nhé (hehe cái này là copy từ 1 anh ở webtretho luôn nhưng topic nào em quên rồi) haha có gì phải ngại, sau này có chồng mà không phải ổng thì chồng có hỏi nói là: hồi nhỏ tập thể dục thể thao, đạp xe nhiều quá nên bị rách rồi anh ah...hehe phải biết nói xạo, có lợi cho mình sao ko nói. Nhưng mà cần phải xem anh người yêu chị có quan hệ nhiều em ko nhé, nếu như thế stop ngay dễ bệnh lắm, qua đường thì giữ làm gì....Chỉ có thể dành cho ai khi mình yêu họ, tin họ và họ cũng như thế với mình trong thời gian hiện tại ^^.
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Aries* Xem bài viết
    Đàn ông không thích phụ nữ nói gì cũng ừ đâu:Straightf:
    nói chung là ứ ừ là thích ... nhưng kết thúc thì nên ừ chứ đừng ứ
    • 217 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Em chào mọi người . Từ hôm lên hỏi mọi người đọc các bài tư vấn em shock quá , nghĩ ngợi mất 1 tuần , em cũng tránh gặp anh ấy gần 1 tuần đấy . Rồi hôm đó không tránh được vì họp mà , sau buổi họp anh ấy bảo đi ăn trưa . Lúc ăn trưa em nghĩ lại nhưng gì mọi người chỉ ra , em ức quá thế là em nói hết ra , đại loại anh lợi dụng em , em không phải chỗ giải trí , ...nhiều lắm , nhưng vì lúc đó em ức quá nói nên đủ thứ tràn lan . Em chỉ nhớ là anh ấy ngây ra nghe em nói đến mức bỏ cả điếu thuốc .
    Sau khi em nói anh ấy thốt lên 1 câu : Anh không có ý đó , vậy nếu em nghĩ vậy thì mình cưới nhé . Anh cũng có tuổi rồi .
    Hơ .......lúc đó em thực sự xẹp xuống , nhưng em sợ là chiêu dụ .Vì anh ấy lại đệm thêm 1 câu , ở đây đông người không tiện , mình đi chỗ khác đi em .. Ặc , em đã nghĩ đúng là đến chết vẫn không chừa mình đích thị con ngu bị dụ . Em đòi về , nhất định đứng dậy về .
    Tối về buồn nẫu ruột , lên giường ngủ sớm đang mê man thì anh ấy sms là : Quyết định cưới nhé , để mẹ anh đi xem ngày .
    Đi xem thì thầy phán em sinh năm 86 , năm nay em 25 tuổi , tháng cưới đẹp nhất là tháng 2 + tháng 8 âm , sang năm lại Kim Lâu , nhưng em sợ để thêm 1 năm nữa sợ : .... trâu hóa bùn , nên đồng ý với giải pháp của thầy là cưới tháng 10 âm . Hic , rét mướt tí nhưng cho đầu óc em nó nhẹ nhàng , chứ thề với mọi người 2 tuần nay đầu óc em chỉ ám ảnh việc cuối cùng anh ta cần gì ở mình .
    Giờ thì khi mọi việc đã được người lớn biết và lo cho .Em mới nhận ra 1 chân lý rất hay của 1 câu nói : Take it easy . Đúng là nếu để mọi việc qua 1 lăng kính giản đơn thì giải quyết nó lại nhẹ nhàng và đơn giản đến mức khó hiểu .
    Vẫn như 1 giấc mơ với em . Và có được là do những lời góp ý chân thành mọi người đã dành cho em thì em mới nhìn thấu được vấn đề . Em cảm ơn mọi người rất nhiều và hy vọng sau này trong cuộc sống , em có thể học được những cách suy nghĩ , cư xử thông minh từ việc học tập lời khuyên vô tư của mọi người .
    Ngoài trời mùa đông , đôi môi em là đốm lửa hồng ...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,135 Bài viết

• 685 Được cảm ơn

:Applause::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 426 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

Chúc mừng chị!:Rose:
    • 910 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Tí mình cũng bảo bạn gái là " sao ko cầu hôn anh?" Mắc zợ lắm rùi...
    Yêu Em Bé Quài Quài
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamduong_hp04 Xem bài viết
    Vào tay mình xem :Smug:
    :Laughing::Laughing: bác này nói cứ như chén được lun ý
    • 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Lộc ..
    Nhưng mà cách nói chuyện của chủ top làm mình tí ngã, không phóng khoáng ... mà cơm trưa văn phòng chén nhau phầm phập
    Được cái kết đẹp, thực sự là ngoài 30 tuổi ngại yêu lắm, chỉ muốn ... chén ngay và cưới
    • 118 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cả hai cùng thích thì chẳng có vấn đề gì cả. Giống như ăn cơm thôi mà. ngày nào chả phải ăn
    • 498 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

chúc mừng chủ top nhé, thật ra với độ tuổi 2 người thì nên nghĩ đến chuyện kết hôn rồi cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 208 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

bạn trai của bạn đã ngoài 30 rồi, từng tuổi đấy đáng lẽ ra mỗi ngày là làm 1 cái, thôi bạn cưới anh ý đi,
    • 8 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bạn nói đúng đấy
    • 358 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Một happy ending :Rose:

Từ chuyện này mà suy ra: đàn ông ko giỏi đoán tâm trạng phụ nữ đâu. Nên các mẹ các chị có gì lăn tăn trong lòng cứ nói thẳng ra để các ông biết được mà giải quyết. Cứ để trong lòng rồi lý luận "lẽ ra anh ta yêu tôi anh ta phải hiểu" có mà chờ đến Tết Công gô, đời chứ có phải phim Hàn đâu mà tìm ra lắm ông lãng mạn mí lại tâm lý đầy mình thế được. Như chủ top mà ko nói huỵch toẹt ra những gì mình suy nghĩ thì có phải chờ cầu hôn dài cổ ra ko :Smug:. Còn về phần mình, kể cả chuyện sinh nhật mình muốn làm gì, thích tặng hoa nào, quà như thế nào, tổ chức ra sao mình cũng nũng nịu vòi vĩnh cho lão chiều mình chít thôi, dại gì ôm rơm rặm bụng, đã ko đc gì lại còn mang cục ấm ức :Laughing:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

uhm, vậy chắc cú là đám cưới rồi hả chủ tóp. Mừng cho bạn nhé
    Do ái sinh sầu ưu,
    Do ái sinh sợ hãi,
    Ai thoát khỏi tham ái,
    Không sầu, đâu sợ hãi?
    • 278 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

chúc mừng chị chủ Topic nha hihi
    Bình yên ta mừng... Mừng em đã hết đau thương về đây ấm cúng...
    :Smiling::Smiling::Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 71 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

hihi hạnh phúc chị nhé
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3