Các chị cho em hỏi ,kiểu bạn trai mà gặp chi đòi abc xyz , lần nào gặp cũng phải có màn đó thì có nên nghĩ đến việc dừng lại không ah ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 855 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Mọi người cho ý kiến cũng nhiều nhưng đa số là xúi bỏ nhỉ?
    Đàn ông mà đòi được 1 lần thì dễ gì lần sau không đòi tiếp, nên k thể chỉ dựa vào chuyện đòi hỏi mà đánh giá anh này có iu bạn hay k mà phải dựa vào nhiều yếu tố khác nữa và chỉ có bạn là người hiểu rõ nhất tình cảm của anh ta thôi. Sao bạn lại ngại chuyện tìm hiểu gia cảnh của anh ta nhỉ? Nhất là làm chung cty thì lại càng dễ hơn ấy chứ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 705 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dad & Mom Xem bài viết
    Zai 79 à? Hic... giới trẻ bây giờ khác quá !
    Cụ Móm giật mình cái thót :Laughing:
    Wife is a TV. Girl friend is a handphone. At home watch TV. Go out, bring handphone. No money, sell TV. Got money, change handphone. Sometimes enjoy TV, but most of the time play with handphone. TV is free for life. But handphone, if you don't pay, services will be TERMINATED!!!
    19
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaibao62 Xem bài viết
    Sao bạn lại ngại chuyện tìm hiểu gia cảnh của anh ta nhỉ? Nhất là làm chung cty thì lại càng dễ hơn ấy chứ.
    HC lại nghĩ chắc do Danh không chính nên ngôn chưa thuận nè . Bây giờ HC nghĩ bạn chủ thớt nên cho cuộc tình này sang trang đi . Công bố tình cảm rộng rãi cho bà con thiên hạ biết ( Rủ đi nhậu rửa bạn trai ) , sau đó cứ quấn quýt lấy anh ta , rồi sau nữa thỏ thẻ trong một ngày vui vẻ : Mình cưới đi anh ! Em không thể sống thiếu anh được ! :Smug:
    Đấy ! Nếu hắn chạy làng thì tự hiểu . kekeke
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,484 Bài viết

• 29,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hị hị, cách mấy mẹ này hay đó nha. Đề cập tới chuyện cưới hoặc công bố quan hệ cho mọi người biết. Nếu chàng lảng tránh hay viện lý do này nọ thì...ôi thôi rồi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 8,206 Bài viết

• 6,963 Được cảm ơn

Ơ thế mà Bơ cứ toàn vẽ ra cảnh : Anh đã mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ... :Silly::Silly: Cái bài vẽ ra viễn cảnh huy hoàng là Bơ thuộc lắm, he he !

Bơ thì thấy nếu mà yêu thì sẽ muốn giữ cho người mình yêu chứ nhỉ ? Ko biết có phải Bơ gà quá ko, các chị đừng cười hen :Clown:
    • 910 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi_hoachi Xem bài viết
    Rủ đi nhậu rửa bạn trai
    Có màn tắm bia bạn trai hok cô?... :Surprise:

Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyangel Xem bài viết
    nên thường em chỉ gặp được được 1-2 lần trong tuần
    Tuần gặp có 1-2 lần à? Gì mà ít xế? Nó đòi hỏi là phải dzồi. Như tui tui cũng đòi mà.

Giờ cô cứ bảo: Anh lấy em đi, ko phải tuần 1-2 lần đâu mà ngày nào em cũng chiều anh 1-2 lần luôn. Cưới em nhá nhá.

Cô nói thế thử coi nó có chạy ko, tui bảo đảm nó chạy chắc. Như tui tui cũng chạy... :Sick:
    Yêu Em Bé Quài Quài
    • 358 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaibao62 Xem bài viết
    Mọi người cho ý kiến cũng nhiều nhưng đa số là xúi bỏ nhỉ?
    Đàn ông mà đòi được 1 lần thì dễ gì lần sau không đòi tiếp, nên k thể chỉ dựa vào chuyện đòi hỏi mà đánh giá anh này có iu bạn hay k mà phải dựa vào nhiều yếu tố khác nữa và chỉ có bạn là người hiểu rõ nhất tình cảm của anh ta thôi. Sao bạn lại ngại chuyện tìm hiểu gia cảnh của anh ta nhỉ? Nhất là làm chung cty thì lại càng dễ hơn ấy chứ.
    Mẹ này trả lời đúng nè!

Đàn ông tất nhiên là luôn hứng thú với chuyện xxx rồi. Có thể bạn trai chủ top nghĩ chuyện quan hệ với người yêu là bình thường, bạn gái ko phản đối thì anh ta cũng có gì mà lăn tăn. Việc yêu hay ko thì ko thể chỉ căn cứ vào chuyện đó được. Quan trọng là chủ top có thấy anh ta nghiêm túc với mối quan hệ này ko, có tính đến chuyện lâu dài hay ko. Mẹ hoachi khuyên đúng đấy, bạn chủ top nên công khai mối quan hệ này, dắt nhau về thăm gia đình 2 bên như 1 cách ra mắt xem anh ta phản ứng thế nào. Một người đàn ông đứng đắn và nghiêm túc thì ko bao giờ từ chối những chuyện như thế cả.

Bạn chủ top nên cân nhắc kỹ đừng vội vã chia tay nhé, biết đâu để hụt con cá to ấy :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,450 Bài viết

• 8,740 Được cảm ơn

Cứ lấy phải thằng chả bao h nó đòi đi , sau này lại tiếc.
    • 217 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Mọi người tư vấn thật tình quá , em cũng xin được viết thật lòng .
    - Đầu tiên , lý do vì sao em ngại tìm hiểu , vì em mới phát hiện ra him ở vị trí lãnh đạo của em , bọn em làm cùng trung tâm , nhưng anh ấy làm về kỹ thụât , em làm mảng kinh doanh , 2 trụ sở khác nhau , trước anh ấy ở công ty mới được đưa xuống trung tâm em tầm 1 năm , gặp nhau trong buổi liên hoan cuối năm , thấy hiền hiền thì em cũng thấy quý , nhưng khi em phát hiện ra anh ấy có chút địa vị thì em cũng ngại . Vì mình chỉ là nhân viên mới, em sợ bị đánh giá vơ quàng để lợi dụng này nọ . Anh ấy thì mới về trung tâm không biết được kiểu buôn chuyện này nọ nên vô tư lắm , gọi đi ăn trưa hay đi cafe chẳng ngại nhưng em ngại .
    - Còn về việc ấy , thú thật , em thấy mình cũng không phải đứa ít nhu cầu , xấu hổ là ở điểm ấy , ví dụ bình thường đi ăn chung nhiều người không sao , chứ lại kiểu tự nhiên trên đường về him hôn hít là em cũng khó xử , tất nhiên em đã từ chối nhiều lần chứ không phải lần nào cũng , nhưng em viết lần nào him cũng đòi vì lần nào đi riêng với nhau him cũng đòi . Bình thường sms hay nói chuyện thì chỉ thấy him tồ tồ không biết nịnh nọt ngọt ngào quá thôi . Him cũng hay nói 3 từ I LU ý nhưng e vẫn nghi ngờ . Em tâm sự vì cũng muốn đọc nhưng gì trần trụi nhất mà mọi người đứng ngoài cảm nhận được , để em tỉnh táo sáng mắt ra , Chứ em cũng sợ quan hệ công sở lắm , không thành rồi nhìn nhau lại ngại .
    Ngoài trời mùa đông , đôi môi em là đốm lửa hồng ...
    • 130 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Aries* Xem bài viết
    Đàn ông không thích phụ nữ nói gì cũng ừ đâu:Straightf:
    bạn giỏi quá ! chuẩn với câu nói này luôn.
    • 17,912 Bài viết

• 17,321 Được cảm ơn

Chỉ nghĩ đến dừng khi đã chán chê :Battin ey::Battin ey:rooling:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    • 707 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

"Các chị cho em lời khuyên để tỉnh táo lại với , vì em nghe bảo nhiều anh có vợ mà vợ đi vắng hay có bầu cũng hay tìm nguồn giải trí kiểu này , anh ấy cùng công ty em nhưng khác phòng , mà công ty lại đông nhân viên , em ngại dò hỏi kĩ sợ mọi người lại bàn tán vì anh ấy cũng có chút địa vị , em sợ vị tiếng dựa hơi . hic .

lý do vì sao em ngại tìm hiểu , vì em mới phát hiện ra him ở vị trí lãnh đạo của em , bọn em làm cùng trung tâm , nhưng anh ấy làm về kỹ thụât , em làm mảng kinh doanh , 2 trụ sở khác nhau , trước anh ấy ở công ty mới được đưa xuống trung tâm em tầm 1 năm , gặp nhau trong buổi liên hoan cuối năm , thấy hiền hiền thì em cũng thấy quý , nhưng khi em phát hiện ra anh ấy có chút địa vị thì em cũng ngại .

mình cũng không phải tuýp phóng khoáng như các bé 9x được ."

Chưa biết gì về người ta đã ăn ngủ bét nhè rồi lại còn kêu ko phóng khoáng. Yêu rồi, ngủ rồi mới biết ảnh là...lãnh đạo của mình hahah, lại còn chưa biết có vợ hay chưa.hài ghê. Chị có phóng khoáng ko chị tự biết!:Laughing:Khi nó đòi ngủ sao ko tìm hiểu đi, sao ko lập topic này đi. Đã sex rồi lại cònm lắm chuyện. Đúng là gái....gìa mồm.

Yêu tất cả các em mèo con mũm mĩm, béo tròn, mắt lim dim...:LoveStruc::LoveStruc::Battin ey::Battin ey:
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,575 Bài viết

• 10,262 Được cảm ơn

rốt cục là đã xxx rồi, đúng không chủ top?

nếu đã xxx thì 1 lần cũng như 1000 lần thôi, có khác gì nhau đâu (với cùng 1 người nhá, nói rõ kẻo bạn đọc hiểu là với 1000 người lại phản biện và phân tích sự khác biệt thì em chết)

Nếu bản thân có nhu cầu, đối tác nhiệt tình thì chiến thôi, tuổi của bạn chủ top chắc cũng không phải còn quá trẻ, anh ku kia cũng 32 rồi, chuyện cưới hay không cưới giờ chả ý nghĩa gì nữa, nếu hợp nhau, cần nhau thực sự thì tự khắc sẽ cưới, còn nếu không thật sự hợp nhau, chỉ cưới vì đã xxx với nhau thì hơi mạo hiểm.

cho nên bạn chủ top cứ vui vẻ mà sống, chiến đấu, lao động và học tập theo gương bác gì vĩ đại, xxx thoải mái, không việc gì phải kìm nén. Đó là tớ nghĩ thế.
    • 82 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Giời! Lại mâu thuẫn trước và sau khi cưới. Một cái mâu thuẫn âu liễn :Laughing:

Trước khi cưới, giai nào cũng hùng hục, hùng hục, đòi suốt và tất nhiên - như chủ top - cũng máu lắm, nhưng lại cứ từ chối. Thích bỏ grandmother ấy chứ, sao phải lắc?

Sau khi cưới, giai nào cũng lác lác, gái thì lại cứ cọ quệt suốt đêm ngày. Không được thì lại dỗi :Laughing:

Đồng ý với em hoachi lý thuyết là phải danh chính ngôn thuận đi. Cứ giấu diếm thế thì hỏng hết xôi và bỏng.
    Ban đã giở lại, tồi bại gấp tỹ lần :Smug:

Mod and Min của WTT very kool :Rose:
    • 195 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi custard-apple juice Xem bài viết
    Chưa biết gì về người ta đã ăn ngủ bét nhè rồi lại còn kêu ko phóng khoáng. Yêu rồi, ngủ rồi mới biết ảnh là...lãnh đạo của mình hahah, lại còn chưa biết có vợ hay chưa.hài ghê. Chị có phóng khoáng ko chị tự biết!:Laughing:Khi nó đòi ngủ sao ko tìm hiểu đi, sao ko lập topic này đi. Đã sex rồi lại cònm lắm chuyện. Đúng là gái....gìa mồm.
    Sợ em này quá:Sick: Không biết học hành đến đâu mà phát ngôn nghe sởn cả gai ốc.
    Someone said my words are out of balance
    Nothing to say, you've got nothing to say
    Dying words I bury everyday
    Nothing to say, I've got nothing to say
    Nothing but the one thing
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 347 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Nói như bác Tập bắn phải đấy, cưới về 1 phát là nó thôi ko đòi abc,xyz ngay :Battin ey: có chăng thì chỉ đòi với gái khác thui, kinh nghiệm nè rooling:
    Anh yêu em rồi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

xxx lung tung ko sợ lây bệnh truyền nhiễm sao chị chủ tóp
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế con trai khi yêu, tất tần tật đều đòi xxx cả sao
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 334 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monica Lê Xem bài viết
    Sợ em này quá:Sick: Không biết học hành đến đâu mà phát ngôn nghe sởn cả gai ốc.
    Chị ý nói ghê thật nhưng đc cái đúng . Chị chủ top nhận là k phải phóng túng như các em 9x làm em đây 8x đời cuối thấy ngại quá cơ :Laughing:
    Không cần anh hứa yêu em trọn đời chỉ cần anh hứa sẽ ko bao giờ lừa dối em :Kiss:
    • val
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 370 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Tớ chỉ biết nói: "BỎ ĐI BẠN". Mình là con gái có lòng tự trọng chứ k fai đồ chơi cho mấy thằng đểu như thế
    Hakuna Matata

tất cả dòng sông, dòng suối chảy hối hả đều không ra được biển cả mà nó sẽ bị thu mình vào những dòng sông, dòng suối chảy bình thản hơn
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5