TIN TÀI TRỢ.

các bạn cho mình 1 lời khuyên về chuyện tình cảm.cảm ơn các bạn nhiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các bạn, mình có yêu đơn phương 1 cô bạn từ đầu năm thứ 2 đại học, bây giờ đã là năm thứ 4 rồi. theo đuổi ng ta nhưng không được đáp lại. ng ta luôn bảo chỉ là bạn. đã bao lần mình quyết tâm ko yêu nữa nhưng đều thất bại,mình đã tỏ ra lạnh lùng với bạn í,ít nói chuyện, ít nhắn tin. chỉ có thế thì ko có gì để nói nhưng cách đây 1 tuần mình với bạn ấy ngồi nc với nhau từ 12h đêm đến gần 3h sáng, vì bạn í đến phòng cô bạn chỗ mình chơi. mình đã nói hết tất cả suy nghĩ và tình cảm của mình. mình đã cầm tay bạn í nhưng bạn í giật ra. bạn í lại bảo chỉ là bạn,ko có tình cảm với mình. từ hôm đó mình lại quan tâm bạn í nhiều hơn,quay trở lại theo đuổi như thời gian đầu. sau hôm nc với nhau đó thì thấy bạn í tỏ ra rất hay nhắn tin cho mình và thấy nc rất thoải mái. sau đó 4 hôm mình đưa bạn í về vào buổi tối bằng xe đạp, mình đã cầm tay lúc đang đi trên xe, bạn ấy lại giật ra nhưng mình giữ chặt lại rồi bạn í cho mình cầm khoảng 30s-> gần 1ph. bỗng nhiên bạn ấy giật mạnh ra. tuy nhiên vẫn nc rất vui vẻ.sau hôm đó thì vẫn rất vui vẻ, cũng hay nhắn tin cho mình. chỉ 1 hôm sau thì mình thấy bạn í lại trở nên như trước đây, cả ngày ko nt cho mình, chỉ khi nào mình chủ động liên lạc thì bạn ấy đáp lại.đi học về hẹn ngồi ghế đã sân trường 1 lát ko được, hẹn tối thứ 5 này đi chơi thì từ chối, bảo ko thích. mình ko thể hiểu nỗi suy nghĩ của bạn ấy lúc này.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,626 Bài viết

• 1,620 Được cảm ơn

Tạch rồi... Nó đã bảo k có tình cảm rồi, quen nhau đã lâu vậy mà nó vẫn vậy thì k thích rồi.

Vote: Chấp nhận sự thật và đừng phí thời giờ cho e này nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiếp nào....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 258 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

có vẻ bạn ý đã có ny
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 258 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

mình cũng là con gái , con gái mà nói hok có tc là hok có thật đấy bạn ạh , mà bạn cũng theo đuổi cô gái đó lâu như vậy nữa , hi vọng mong mank lắm ^^~
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiếp nào...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 48 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

bỏ đi bạn. khuyên thật lòng.

nếu nó thấy bác ngon và muốn đong là nó đã đong rồi. Đằng này con này lại thẳng thừng như thế thì :

1/ Bác cua gái gà.
    2/ Gái không thích bác / đã có người yêu / chung thủy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,548 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Chị này ko thích anh đâu, thật đấy, chị ấy đã nói chỉ là bạn rồi mà, con gái mà nói thẳng ra thế này là ko có tình cảm thật rồi :Sad:
    Mà sinh viên năm 4 thì còn trẻ chán, chúc anh sớm tìm đc một nửa của mình nhé, cơ mà năm 4 thì học cũng quan trọng lắm ý :Rose:
    Chào thân ái và quyết thắng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn nhiều nhé. nghe Loki.Losa nói
    1/ Bác cua gái gà.
    cũng đúng thật, nhìn bạn í già hơn mình.hic.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn nhiều nhé. nghe Loki.Losa nói
    1/ Bác cua gái gà.
    cũng đúng thật, nhìn bạn í già hơn mình.hic

ai cũng khuyên bỏ cuộc, yêu người khác. nhưng mà sao thấy khó quá, cứ gặp mặt là lại nảy sinh tình cảm, mà mình cũng chẳng thấy ai ngoài người đó phù hợp với mình để yêu.