TIN TÀI TRỢ.

Các anh chị nghĩ sao về việc con gái chủ động??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.55K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 69 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

con gái tán thì con trai dễ đổ thôi, nhưng yêu nhanh chán vì tâm lí ko chinh phục mà có.
    cơ mà ngày xưa mình tán trai cũng ăn may, tán đúng bạn đang thích mình.
    tớ bảo thẳng luôn là thích bạn ấy và bắt hôm nào cũng phải lên mạng nc với nhau từ 8h đến 10h.
    bạn ấy cũng chiều lắm,khi gặp nhau nói chuyện với nhau thì toàn im im và nhìn tớ cười
    bạn ấy còn bảo sợ tớ nhanh thích nhanh chán, mau yêu mau quên chứ bạn ấy tự ti ko có gì cho tớ thích cả.
    thực tế hiện tại chứng minh
    - tớ tán đổ trai
    - tớ chưa chán
    tình yêu 2,5 xuân xanh đang hạnh phúc lắm ^^
    hơn 2 năm đấy chưa 1 lần ấy nặng lời với tớ, chưa từng tay đôi với tớ
    tớ đòi chia tay ấy chưa bao giờ đồng ý hay nóng tính nói lại, mà im lặng rồi đợi tớ qua cơn crazy
    ấy à, tớ muốn nói là gặp ấy thực sự tớ rất hạnh phúc ấy ạ,
    ( trên mạng viết thế thoy chứ ngoài xưng anh em từ lâu lâu lâu oy ^^ )
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

lý thuyết thì mình k biết chứ thực tế thì zai nhà tớ khá là đẹp trai, gái theo zai cũng ầm ầm, trước tớ cũng có mấy em tỏ tình theo đuổi zai nhưng zai không đồng ý thậm chí còn chạy trốn... tớ với zai là vốn là oan gia, ngày nào cũng cãi nhau ầm ầm, 1 ngày trời mưa sau khi tớ nhờ zai dẫn đi khám bệnh dùm, tớ nhắn tin bảo là thích zai, thế là zai đồng ý và bọn mình bây giờ chỉ chờ đến tết để kết hôn thôi :v
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HongPhm Xem bài viết
    Theo mình, phụ nữ tỏ tình thì 90% là tạch, 10% thành công còn lại là thằng ấy FA quá lâu và nó cũng đang thèm có bồ nên mới gật đầu. Tâm lý đàn ông vốn dĩ là thích chinh phục, một cô gái càng khó chinh phục càng có sức hấp dẫn. Muốn cua trai giỏi thì bạn phải tỏ vẻ bí ẩn, khó hiểu với hắn, lúc kéo lúc thả nhịp nhàng, lúc ấm áp lúc lạnh lùng, làm cho thằng con trai phải phát điên lên vì bạn tức là bạn đã thành công. Còn như chủ thớt dâng lên tận miệng như vậy thì tạch là ko có gì khó hiểu
    Mình nghĩ khác., một khi mình tán nó mà nó ko thích mình thì tạch ko đeo đuổi nữa... Sao mặt mình mỏng vậy, có lẽ bởi thế nên cođơl......
    Hãy cứ yêu khi trong em vẫn còn một trái tim & hãy cứ yêu khi cuộc đời còn có những trái tim!!!
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bình đẳng rồi ai cũng có quyền bày tỏ tc của mình. Bạn có thể gợi ý hoặc nói thẳng nói những jì mình nghĩ, mình mong muấn ...
    Hãy cứ yêu khi trong em vẫn còn một trái tim & hãy cứ yêu khi cuộc đời còn có những trái tim!!!
    • 127 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xeko333 Xem bài viết
    Gửi Cute Pooh...
    "Bạn quả là một cô gái dũng cảm và cá tính. Mình rất ngưỡng mộ một cô gái dám chủ động tỏ tình với chàng trai mà cô ấy thích như vậy."
    Xin chia buồn với bạn. Mình ko định nói những lời như thế. Chính xác thì, mình thấy kiểu chủ động của bạn khá là trẻ con và non tay. Nhưng mà đừng nóng nhé! Mình sẽ nói rõ hơn về lí do mình đưa ra những đánh giá có phần lỗ mãng như thế
    Một là, cái tin nhắn cộc lốc kiểu "em thích anh" chỉ phù hợp nếu bạn là 1 cô gái vô cùng tự tin về nhan sắc và tài năng của bản thân mình trong mắt người kia và chắc mười mươi kẻ kia cũng thích bạn nhưng ko dám nói.
    Hai là, bạn cần thời gian và đầu tư nhiều công sức hơn để đưa con mồi vào rọ. Chi tiết tham khảo topic "Bí quyết quyến rũ đàn ông dành cho phụ nữ rất rất xấu". Chớ nghe tên topic mà khinh nhé. Cứ vào đi, bạn sẽ cao tay và cáo ra nhiều đấy
    Chào thân ái và quyết thắng nhé cô gái!
    Ôi em vừa đọc hết mấy trăm trang của cái topic Bí quyết quyến rũ đán ông cho phụ nữ rất rất xấu thớt hay thật, nhưng nhiều cái em thấy rất khó thực hiện, hy vọng sau này sẽ áp dụng được
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2