TIN TÀI TRỢ.

Cả nhà tư vấn mình phải làm sao trong trường hợp này

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cần tư vấn trong chuyện tình cảm! cả nhà help me.

Mình và anh ấy quen nhau cũng được gần 4 tháng. Nhưng mình đã có cảm tình với anh, nhưng anh chưa bao giờ dẫn qua gặp mặt gia đình anh. mình hỏi, thì anh trả lời : không phải là anh không muốn, nhưng vì chưa đúng thời điểm" mình có hỏi anh là bao giờ, anh trả lời" nhanh thôi".
    Mình nghĩ anh ko yêu mình thật lòng, em có lập 1 fac khác kết bạn nhiều người , trong đó có anh chỉ để là xem tin tức cho vui thui. không ngờ anh vô nói chuyện với em, có vẻ tán tỉnh và nói mình chưa có người yêu, cho số điện thoại và mời đi uống nước. Em rất tức. và đã nt nói với anh kiểu bóng gió, chắc có lẽ anh đã biết. Nên từ bữa giờ anh ko liên lạc với em luôn, em nhắn tin không thấy trả lời.
    Em xin mọi người tư vấn giúp em , em phải làm thế nào, em đã yêu anh mất rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 276 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherrylanhuong Xem bài viết
    Em xin mọi người tư vấn giúp em , em phải làm thế nào, em đã yêu anh mất rồi.
    Hai bạn còn trẻ, cứ chân thành với tình cảm của mình là điều tốt nhất.
    Hẹn ra uống cà phê rồi nói thằng : giờ tôi yêu anh đấy anh tính sao có yêu hay không nói thẳng một câu còn biết đường.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nên bỏ đi bạn ah..con người lăng nhăng thế thì tốt nhất nên tránh xa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 283 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

tc của a ta chưa chín muồi đến độ dẫn bạn về nhà chơi hay coi mắt gì cả. thế nên a ta mới tơ tưởng và vẫn muốn nhắm cho m vài đôi tượng khác để cưa, ai thấy yêu và hợp hơn thì chọn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 496 Bài viết

• 844 Được cảm ơn

Mới 4 tháng chưa nói lên đc gì em ạ, chắc ng ta vẫn thả mồi bắt bướm. Em cứ thử chờ 1 thời gian nữa xem sao nhé.
    3Rzim7

Bên anh, bên anh, em say trong hạnh phúc.... Đôi môi em anh ngỡ cánh hồng...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 52 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

mới 4 tháng mà muốn về nhà r, e quen gần được nửa năm mà chưa về nhà nhau bao giờ,:v, với lại tình hình này là lăng nhăng r
    • 427 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

con người đã có bản tính lăng nhăng rồi thì tốt nhất nên thôi đi còn hơn! Tiếp tục chỉ gây thêm khổ cho bản thân thôi!
    • 189 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Blue... Xem bài viết
    Hai bạn còn trẻ, cứ chân thành với tình cảm của mình là điều tốt nhất.
    Hẹn ra uống cà phê rồi nói thằng : giờ tôi yêu anh đấy anh tính sao có yêu hay không nói thẳng một câu còn biết đường.
    Nếu thằng kia nói có yêu thì sao?
    Gặp thằng lăng nhăng còn cắm đầu vào rọ à
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miranda2013 Xem bài viết
    nên bỏ đi bạn ah..con người lăng nhăng thế thì tốt nhất nên tránh xa.
    Đàn ông họ có vợ rồi họ vẫn tán tỉnh người khác, trêu hoa ghẹo nguyệt bình thường, nói chi họ chưa có gia đình. Đàn ông là thế. Nhưng họ là thế cũng không hẳn là họ ko muốn đi đến mục đích cuối cùng với một người phụ nữ. Chỉ là 4 tháng thì cũng chưa nói lên được điều gì, và cũng chưa cần phải tới nhà nhau. Gặp mình là phụ nữ, quen nhau 4 tháng mình cũng chưa muốn ai đến nhà ai...

Con gái yêu thì yêu, nhưng đừng nên hi vọng quá. Có khả năng 4 năm còn sẽ chẳng bao giờ đưa nhau về nhà ra mắt, chứ đừng nói là có 4 tháng.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 65 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ffgghhjj Xem bài viết
    tc của a ta chưa chín muồi đến độ dẫn bạn về nhà chơi hay coi mắt gì cả. thế nên a ta mới tơ tưởng và vẫn muốn nhắm cho m vài đôi tượng khác để cưa, ai thấy yêu và hợp hơn thì chọn.
    Mình cũng đã bị như thế! người mình yêu từng là 1 tên trăng hoa khốn nạn
    -18/4 QKD
    -18/5 QKD
    -20/6 QKD
    -19/7 QKD
    -15/8 QKD
    Username: HUOGNO11
    Password: 6F488
    mong con về bên mẹ
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vy_caro Xem bài viết
    Đàn ông họ có vợ rồi họ vẫn tán tỉnh người khác, trêu hoa ghẹo nguyệt bình thường, nói chi họ chưa có gia đình. Đàn ông là thế. Nhưng họ là thế cũng không hẳn là họ ko muốn đi đến mục đích cuối cùng với một người phụ nữ. Chỉ là 4 tháng thì cũng chưa nói lên được điều gì, và cũng chưa cần phải tới nhà nhau. Gặp mình là phụ nữ, quen nhau 4 tháng mình cũng chưa muốn ai đến nhà ai...

Con gái yêu thì yêu, nhưng đừng nên hi vọng quá. Có khả năng 4 năm còn sẽ chẳng bao giờ đưa nhau về nhà ra mắt, chứ đừng nói là có 4 tháng.
    Nếu mẹ này là đàn ông thì em không còn gì để nói . Đằng này @@! Cũng tò mò về quá khứ của mẹ này lắm ( sorry top em ngoài lề chút )
    Nguyên tắc sống . Đó là :" sống không có nguyên tắc ".
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giapty1984 Xem bài viết
    Nếu mẹ này là đàn ông thì em không còn gì để nói . Đằng này @@! Cũng tò mò về quá khứ của mẹ này lắm ( sorry top em ngoài lề chút )
    Tò mò gì? Nói nghe coi! Hihihihi! Mà ông kêu tui là "mẹ", tui hông thích, kêu tên đi.
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Tò mò gì? Nói nghe coi! Hihihihi! Mà ông kêu tui là "mẹ", tui hông thích, kêu tên đi.
    1 nửa hồn nhiên , 1 nửa vô tư , 1 nửa nhí nhảnh , lại 1 nửa già , đắng , chát .... Giống như 2 người dùng 1 nick ấy . Nên tò mò . không biết quá khứ nào tạo nên 1 con người như vậy ( nếu ko phải 2 người )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giapty1984 Xem bài viết
    1 nửa hồn nhiên , 1 nửa vô tư , 1 nửa nhí nhảnh , lại 1 nửa già , đắng , chát .... Giống như 2 người dùng 1 nick ấy . Nên tò mò . không biết quá khứ nào tạo nên 1 con người như vậy ( nếu ko phải 2 người )
    uhm.....vậy hả? Cảm ơn ông đã dành sự quan tâm cho tui! Cảm ơn rất nhiều!
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

uhm.....vậy hả? Cảm ơn ông đã dành sự quan tâm cho tui! Cảm ơn rất nhiều!
    Không có gì . Sở thích của T thôi