Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cả nhà cứ chửi e đi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.16K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,157 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vozer1995 Xem bài viết
    Việc mua quần áo iphone chủ thớt có nói là bắt buộc ny phải xin phép đâu?
    Nhưng việc có con bồ đi bar tới 12h,1h sáng chú có chịu nổi không
    Tóm lại em nó đã liêu xiêu người kia rồi, khuyên chủ thớt đừng nên níu kéo nữa
    Sống thế nào mà người ta mua Iphone bằng tiền của người ta cũng phải mở mồm ra xin phép ? Người yêu, hay vợ chồng, hay bố mẹ, cũng chỉ nên góp ý, chứ không được phép ngăn cấm.

Người ta có tiền, người ta đi Bar hay đi Bốn hay đi khách sạn qua đêm với ai thì cũng là quyền của người ta. Cảm thấy tiếp tục yêu được thì yêu, không hợp thì next ---> đừng nói ra câu "cô là người yêu của tôi thì không được đi Bar nhảy nhót với thằng khác", trẻ con lắm

Không hợp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oneacc Xem bài viết
    Sống thế nào mà người ta mua Iphone bằng tiền của người ta cũng phải mở mồm ra xin phép ? Người yêu, hay vợ chồng, hay bố mẹ, cũng chỉ nên góp ý, chứ không được phép ngăn cấm.

Người ta có tiền, người ta đi Bar hay đi Bốn hay đi khách sạn qua đêm với ai thì cũng là quyền của người ta. Cảm thấy tiếp tục yêu được thì yêu, không hợp thì next ---> đừng nói ra câu "cô là người yêu của tôi thì không được đi Bar nhảy nhót với thằng khác", trẻ con lắm

Không hợp.
    Xl bác, e chỉ đang ngăn ko cho e nó lạc vào con đường tha hóa thôi. Nếu ko yêu thì e nó có ngủ vs trăm thằng thì cũng mặc. Ăn thì chả dám ăn, có bữa còn ăn mì tôm trừ bữa, thế mà tiền đấy để dành mua iphone, mua quần áo tiền triệu, đi bar, có đáng ko bác, có phải loại hám tiền, hám danh không bác
    • 1,071 Bài viết

• 1,464 Được cảm ơn

Xl bác, e chỉ đang ngăn ko cho e nó lạc vào con đường tha hóa thôi. Nếu ko yêu thì e nó có ngủ vs trăm thằng thì cũng mặc. Ăn thì chả dám ăn, có bữa còn ăn mì tôm trừ bữa, thế mà tiền đấy để dành mua iphone, mua quần áo tiền triệu, đi bar, có đáng ko bác, có phải loại hám tiền, hám danh
    Không yêu đừng nói lời cay cú. =))
    ArashiContest

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau thì Arashi sẽ không có điểm dừng" Onho Satoshi
    Cám ơn 13 năm của Bão vì đã mang đến cho thế giới này thật nhiều điều tuyệt vời:Smiling:.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2