Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em hỏi liệu anh có phải là người tốt ko ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.49K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có 1 lần em tình cờ vào chát rum thì gặp anh , 2 anh em nói chuyện với nhau rất hợp anh .Anh sinh năm 78 nhưng đã rất thành đạt trong công việc. rồi anh hẹn gặp em đến lúc gặp anh thì em thấy anh đi ô tô đến anh nhìn thấy em ,anh ngồi trong ô tô bấm còi đó là anh . E thì rất bất ngờ nên em ngại ko gặp mà đi vào rồi nhắn tin cho anh là anh về đi em ko muốn gặp anh đâu .Anh nhắn tin nài nỉ nhưng em vẫn ko ra ,vốn dĩ em là người rất rụt rè. Từ hôm đó em với anh ko liên lạc với nhau nữa khoảng 1 tháng sau thì anh gọi điện cho em. Anh luôn nói rằng giờ anh cũng nhiều tuổi rồi anh cần 1 tình cảm thật sự ,anh có yêu mấy lần rồi nhưng họ đều sống thực dụng nên ko hợp với anh.Còn về em thấp lắm nhà thì ở quê chỉ là nhv hành chính công ty tư nhân.Anh còn hay chêu em là nấm lùn nên em ko nghĩ gì cả em nói sẽ giới thiệu cho anh ý bạn ở công ty em vì bạn ấy rất xinh nhà lại ở hn học hành đến nơi đến chốn. Anh đồng ý nhắn làm quên với bạn ý, anh nhắn với bạn ý như thế nào đều kể cho em nghe hết.Công việc của anh bận suốt vì anh làm quản lý trong hệ thống hapro nên suốt ngày phải đi tiếp khách .Anh đi công tác trên thái nguyên nhắn tin về cho em ,em hỏi anh nht cho trang chưa thì anh ý bảo là chưa nhắn tin em luôn vun đắp 2 người .Em bảo anh nht cho trang đi thì 1 lúc sau anh nht e ngồi sau trang nên em biết hết chiều đến anh gọi cho trang đang lúc noí chuyện với trang qua đt thì trang bảo là anh có nói chuyện với oanh ko?.Một lúc sau anh gọi cho em thì em ko nghe anh gọi 3 cuộc liền.Đến lúc 22h trên đường đi tiếp khác về anh gọi cho em là muốn gặp em, em cho địa chỉ chỗ em ở anh đến gần đến nơi thì gọi em ra ngoài gặp anh vì em ở nhờ nhà người quên nhưng e ko ra bảo anh đi về đi ngủ đi ,anh nói là anh yêu em nhưng em ko nói gì cả và bảo anh về đi em nhất quyết ko ra thế rôì em cúp máy.Một lúc sau em gọi điện xem anh về chưa thì anh nói là anh ko về em có yêu anh đâu anh đi đâu mặc kệ anh.Các chị ơi các chị cho em biết liệu anh ý có phaỉ là người tốt ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 892 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả hiếu mấy, nhưng anh kia nhắn tin và gọi điện cho bạn Trang của bạn có tán tỉnh yêu đương gì ko và có hay nhắc đến bạn trong các nội dung trao đổi của 2 ng đó ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

Ều, mới thế này đã phải hỏi rồi. Đã có gì đâu. Chuyện thường ngày ở huyện. Mới thế sao đã biết tốt xấu thế nào. Còn phải đợi hồi sau :Battin ey:. Mà sao ko dám vào thẳng nhà gặp bạn? Thẳng thắn đàng hoàng thì có gì mà ngại đụng chạm với người quen của bạn?
    P/s: Mà ấy ơi, sao "quen" cứ toàn đánh thành "quên" thế? :Sick:
    PinkLily

I am really happy when being with my hubby.
    • 2,583 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

ái chà , lại tình trạng "muốn ăn gắp bỏ cho ngươì", nếu anh đó và bạn em thành đôi thì em có buồn ko? có chịu đc ko?
    Em đã hỏi như thế chứng tỏ em cũng có tình cảm với anh này. Em ko nên mặc cảm với hoàn cảnh mình nghèo, nhà ở quê, công việc thấp mà hãy tự tin là chính mình :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Ly Xem bài viết
    Ều, mới thế này đã phải hỏi rồi. Đã có gì đâu. Chuyện thường ngày ở huyện. Mới thế sao đã biết tốt xấu thế nào. Còn phải đợi hồi sau :Battin ey:. Mà sao ko dám vào thẳng nhà gặp bạn? Thẳng thắn đàng hoàng thì có gì mà ngại đụng chạm với người quen của bạn?
    P/s: Mà ấy ơi, sao "quen" cứ toàn đánh thành "quên" thế? :Sick:
    vì lúc đó là 11h đêm rồi ạ , em quên mất hiii
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetkha Xem bài viết
    Chả hiếu mấy, nhưng anh kia nhắn tin và gọi điện cho bạn Trang của bạn có tán tỉnh yêu đương gì ko và có hay nhắc đến bạn trong các nội dung trao đổi của 2 ng đó ko?
    vì em nói với trang là em với anh là anh em họ .Anh nói với trang khi nào anh ấy đi học ở gần chỗ em làm thì 3 anh em đi ăn cơm trưa
    • 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Chưa thấy có gì để nx tốt hay chưa tốt:Thinking:
    • 468 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Nói túm lại 3 người đã ai gặp ai chưa ạ? Hay toàn nhắn tin với gọi điện bùm chíu? Đã tìm hiểu được gì nhiều về con người, tính cách, hoàn cảnh người ta chưa ạ?
    ygatp7
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • 738 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Thix thì nói là thix, k thix thì nói k thix, sao mà rắc rối vậy ??? Đơn giản cho dễ sống đi ấy ơi. Tớ nè, gái tỉnh, thấp bé, xấu xí, tự lập, nhà nghèo, vẫn vênh mặt với đời được, ấy ngại cái gì nhỉ :Sad::Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,579 Bài viết

• 1,299 Được cảm ơn

Em ơi cẩn thận nhé, 78 cũng đã lớn tuổi và ổn định nên chị nghĩ nếu em yêu thì nên tìm hiểu từ từ. Không có gì phải vội nha em.
    " Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ"
    • 3,076 Bài viết

• 1,134 Được cảm ơn

trừ phi anh ta có vợ con rồi thì thôi, chứ vẫn độc thân vui tính mà mình thích thì nhích thôi, lăn tăn làm gì nhiều nhỉ.

chắc bạn này tự ti trước 1 anh "nhà lầu xe hơi". Thời bây giờ xe hơi cũng bình thường như cân đường hộp sữa rồi bạn ạ.

Tớ cũng biết 1 ông giám đốc, nhà đi thuê, ô tô đi thuê, cơ mà vẫn hoành tá tràng như 1 đại gia thực thụ.

Nếu chỉ nhìn vào cái vỏ bề ngoài thì dễ bị hoa mắt và nhầm lẫn lắm, không phải tất cả những thứ lấp lánh đều là vàng.
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nammatnai Xem bài viết

.Một lúc sau em gọi điện xem anh về chưa thì anh nói là anh ko về em có yêu anh đâu anh đi đâu mặc kệ anh.
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing:
    sặc, già rồi còn nhí nhảnh cá cảnh !
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 976 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Có 1 lần em tình cờ vào chát rum thì gặp anh , 2 anh em nói chuyện với nhau rất hợp anh .Anh sinh năm 78 nhưng đã rất thành đạt trong công việc. rồi anh hẹn gặp em đến lúc gặp anh thì em thấy anh đi ô tô đến anh nhìn thấy em ,anh ngồi trong ô tô bấm còi đó là anh . E thì rất bất ngờ nên em ngại ko gặp mà đi vào rồi nhắn tin cho anh là anh về đi em ko muốn gặp anh đâu .Anh nhắn tin nài nỉ nhưng em vẫn ko ra ,vốn dĩ em là người rất rụt rè. Từ hôm đó em với anh ko liên lạc với nhau nữa khoảng 1 tháng sau thì anh gọi điện cho em. Anh luôn nói rằng giờ anh cũng nhiều tuổi rồi anh cần 1 tình cảm thật sự ,anh có yêu mấy lần rồi nhưng họ đều sống thực dụng nên ko hợp với anh.Còn về em thấp lắm nhà thì ở quê chỉ là nhv hành chính công ty tư nhân.Anh còn hay chêu em là nấm lùn nên em ko nghĩ gì cả em nói sẽ giới thiệu cho anh ý bạn ở công ty em vì bạn ấy rất xinh nhà lại ở hn học hành đến nơi đến chốn. Anh đồng ý nhắn làm quên với bạn ý, anh nhắn với bạn ý như thế nào đều kể cho em nghe hết.Công việc của anh bận suốt vì anh làm quản lý trong hệ thống hapro nên suốt ngày phải đi tiếp khách .Anh đi công tác trên thái nguyên nhắn tin về cho em ,em hỏi anh nht cho trang chưa thì anh ý bảo là chưa nhắn tin em luôn vun đắp 2 người .Em bảo anh nht cho trang đi thì 1 lúc sau anh nht e ngồi sau trang nên em biết hết chiều đến anh gọi cho trang đang lúc noí chuyện với trang qua đt thì trang bảo là anh có nói chuyện với oanh ko?.Một lúc sau anh gọi cho em thì em ko nghe anh gọi 3 cuộc liền.Đến lúc 22h trên đường đi tiếp khác về anh gọi cho em là muốn gặp em, em cho địa chỉ chỗ em ở anh đến gần đến nơi thì gọi em ra ngoài gặp anh vì em ở nhờ nhà người quên nhưng e ko ra bảo anh đi về đi ngủ đi ,anh nói là anh yêu em nhưng em ko nói gì cả và bảo anh về đi em nhất quyết ko ra thế rôì em cúp máy.Một lúc sau em gọi điện xem anh về chưa thì anh nói là anh ko về em có yêu anh đâu anh đi đâu mặc kệ anh.Các chị ơi các chị cho em biết liệu anh ý có phaỉ là người tốt ko ạ

Anh ko biết cậu này thế nào chứ anh thì anh cũng vài lần thế này rồi:

1. Là nói yêu luôn cho đỡ mất công, mất sức. Được thì tốt ko dc thì đi em khác cho nhanh.
    2 là rình đến 22h rồi rủ đi chơi, ko dc thì làm trò tí, tạo sự thương cảm của con gái. Nhưng nếu lỡ cô nào mà đi thì xong rồi đấy...

Góp ý với em:
    1 Đàn ông mà ngồi trong xe bóp còi trong lần hẹn thì chưa có văn hóa đi xe đâu. (anh là anh nghi xe đi thuê lắm)
    2. Em đã biết về gia đình anh ta chưa mà nhận đấy là anh em họ để giới thiệu cho bạn em? Em ko sợ bạn em bị lưa à?
    3 nữa là đàn ông khi có ý định với em thì sẽ từ chối làm quen thêm em khác.

Anh ko tốt nên anh toàn thấy đàn ông ko tốt giống anh.... chán :Sad:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Thì bây giờ bạn tìm hiểu đi.:Laughing::Laughing::Laughing:Chính bạn còn chưa cảm nhận được là người ý tốt hay xấu thì làm sao mọi người biết được.:Laughing::Laughing::Laughing: Mí lại chát room bi giờ là hem có tin ngay à nha.:Battin ey::Battin ey::Battin ey:. Nguy hiểm phết đấy.
    Mà nếu bạn muốn gặp mặt tìm hiểu thì chớ có dại gì gặp buổi đêm tối thế nhé.:Battin ey::Battin ey::Battin ey:. Khi nào biết là người tốt thì hẵng "liều" như thế.:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 252 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi roron Xem bài viết
    Anh ko biết cậu này thế nào chứ anh thì anh cũng vài lần thế này rồi:

1. Là nói yêu luôn cho đỡ mất công, mất sức. Được thì tốt ko dc thì đi em khác cho nhanh.
    2 là rình đến 22h rồi rủ đi chơi, ko dc thì làm trò tí, tạo sự thương cảm của con gái. Nhưng nếu lỡ cô nào mà đi thì xong rồi đấy...

Góp ý với em:
    1 Đàn ông mà ngồi trong xe bóp còi trong lần hẹn thì chưa có văn hóa đi xe đâu. (anh là anh nghi xe đi thuê lắm)
    2. Em đã biết về gia đình anh ta chưa mà nhận đấy là anh em họ để giới thiệu cho bạn em? Em ko sợ bạn em bị lưa à?
    3 nữa là đàn ông khi có ý định với em thì sẽ từ chối làm quen thêm em khác.

Anh ko tốt nên anh toàn thấy đàn ông ko tốt giống anh.... chán :Sad:
    e cung quan diem voi anh nay ạ.
    • 538 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Bạn mắt nai ơi, tỉnh táo với thành phần như anh này nhé :Worried: Có thể anh này là thành phần chuyên đi săn nai đấy, hehehehe
    Vì con là con ba-con của ba rất ngoan
    Vì con là con mẹ-con của mẹ rất hiền
    :557::557::557::557:
    • 538 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Thử sớt " gu gồ " thông tin của anh này xem sao đã. Tìm hiểu kỹ vào. Mình thấy nghi lắm.
    Vì con là con ba-con của ba rất ngoan
    Vì con là con mẹ-con của mẹ rất hiền
    :557::557::557::557:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 783 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ là gã này ko tốt đâu chị ạ. Cẩn thận nhé chị.
    Mà chị có thích ngta ko, ko thích thì thôi khỏi phải nghĩ nhiều chị ạ. Nhưng em biết có 1 ông cũng 78 79 gì đấy hay lên mạng tìm các em học sinh cấp 3 và ĐH để tán tỉnh. Lúc đầu quen 1 đứa bạn của em qua mạng, ông đấy có mấy cái ô tô, mỗi lần gặp đi 1 cái nhé, rồi sau thế nào mà cũng quen cả đứa bạn của bạn em nữa. Nói chung em nào ông ý cũng mở cửa mời vào :Laughing: nếu lợi dụng đc thì lợi dụng, kinh lắm chị ạ :Laughing:
    Love me, love my dog
    • 100 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình thấy nghi lắm ý, có vẻ ko bình thường, con trai mà chưa gặp đã nói anh yêu em thì phải xem lại nhé
    • 531 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Em gái này có vẻ trẻ và hơi dại nhỉ. Chưa đánh giá được gì đâu em. Phải gặp gỡ, tìm hiểu, quan sát, có time dài mới nên đánh giá một người. Và việc em giới thiệu cho bạn em là việc k nên làm. Nếu em thích thì cứ xông lên thôi (nhưng cẩn thận giữ mình k bị lừa đấy em ạ). Về cảm nhận của riêng chị thì chị cũng k khoái anh zai này lắm, nhưng mà cứ tìm hiểu thêm đi em. Chúc em tự tin hơn.