Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em 1 lời khuyên với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.82K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có quen 1 anh bộ đội tình cờ qua điện thoại cũng được 7 tháng rùi ạ.Nhưng đơn vị anh đóng quân ở gia lai về trồng cao su giờ lại công tác bên lào.E cũng nhận lời yêu anh dù chưa biết mặt nhau, quê anh ở vĩnh phúc cuối năm anh được về phép anh sẽ đến gặp em. Dạo này anh nói là nhớ em hay nht toàn nói về sex rùi nói em tự làm rùi kể cảm xúc cho anh nghe. A nói anh ở xa nên cũng hay thủ dâm rùi tưởng tượng đó là em .Lần nào anh nt về cũng nhắc về chuyện đó ,e nghe anh nói thì thấy bản thân mình có cảm xúc lạ và làm theo như anh nói đâm ra chúng em nghiện rùi hay sao ý. Các chị ơi ko biết ở xa nhau như vậy liệu anh ấy có hay đi giải quyết bên ngoài ko ạ,liệu e hành động như vậy thì có phải là người con gái xấu xa ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

tớ thì chưa nghe thấy con gái thủ dâm bao h , nhưng bạn " tự làm" là tự làm thế nào, mà sao lại làm như thế chứ ! cẩn thận ko rách màng trinh đấy ! và bạn nên bỏ ngay cái thằng cha ny của bạn đi ! đồ bệnh hoạn, tớ nói là cái kiểu tự sướng rồi còn nói ny làm theo ấy nha, nghe mà thấy kinh
    • 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Hờ !:Silly: Thấy thằng đó bệnh quá , mà bạn ...bạn ...nghe lời hắn chi vậy ??? :Sigh:Bạn ko xấu nhưng bạn nên chấm dứt cái thói quen đó đi . Không tốt đâu .
    • 2,583 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

hic, sao lại quen như thế chứ, chị thấy lão ý bệnh quá
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Ghê quá:Sick::Sick::Sick:
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 650 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Trường hợp của bạn thiên hạ gọi là alo sex. Bạn đọc link này của Dantri để biết cách xử lý nhé: http://dantri.com.vn/c130/s130-33505...gay-nghien.htm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,100 Bài viết

• 2,329 Được cảm ơn

Eo ơi, bộ đội đứa nào cũng thế à :Crying:, minh là con trai mà đọc thấy cũng khiếp quá đi mất :Sick:
    " Một dòng máu đỏ
    Thôi rồi Huyện ơi"
    :Crying: :Crying: :Crying:
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Nhưng tớ đọc báo thấy theo thống kê thì con gái làm cũng nhiều á.
    Cho nên => ấy ko phải người con gái xấu xa đâu:Thinking::Thinking::Thinking:Đừng nghĩ thế.
    Còn cái khác thì tớ ko biết nên ko đưa ra lời khuyên được.:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 333 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

quá là bất ngờ về câu chuyện của e. Chỉ quen biết nhau, mà chưa gặp lần nào, lại nhận lời yêu thằng cha này. Rồi lại sms sex với nhau. Ông này chắc cái đầu toàn nghĩ đến sex ko nhỉ.
    Vậy mà e còn nghe lời làm theo thằng cha này nói là " thủ dâm" và kể lại cảm xúc cho a ta nghe. Sự thật là chị chỉ muốn nói là " quá tỏm",
    Dẹp ngay cái trò này, và đá đít thằng cha đó ngay:RaisedEye
    :Rose::Rose:Forever and one :Kiss::Kiss:

:LoveStruc:E sẽ mãi iu a hơn lời e nói :LoveStruc:

Lvw8p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 226 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Khổ, bộ đội làm kinh tế - có xiền, cấm trại - ức chế ==> sinh tật.
    Giải tán đi, em có tin là em nhắn tin sex lại nó mang ra cho mấy thằng đóng quân chung xem và cười khả ố không?
    :Thinking: Anh chỉ hư thôi...không có hỏng :Nottalkin:
    • 623 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi EVO2009 Xem bài viết
    Khổ, bộ đội làm kinh tế - có xiền, cấm trại - ức chế ==> sinh tật.
    Giải tán đi, em có tin là em nhắn tin sex lại nó mang ra cho mấy thằng đóng quân chung xem và cười khả ố không?
    cái này em nghi lắm đấy chị à. Vì đã có lần con bạn em bị vậy rồi, mà đó cũng cỉ là tin nhắn tình cảm nam nữ chứ chưa là sex đâu đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,100 Bài viết

• 2,329 Được cảm ơn

Không biết có lần nào anh í "ấy ấy" anh í nghĩ đến thằng trung đội trưởng hay thằng nào trong cùng đơn vị ko nhỉ . Toàn con trai ở với nhau, lúc ko có con gái ko biết hứng lên có làm liều ko nhỉ . Quả này về phải tra xét kĩ vào em ạ, vớ phải ông bệnh hoạn thì "Thôi rồi Huyện ơi" đấy
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ITBKer Xem bài viết
    Không biết có lần nào anh í "ấy ấy" anh í nghĩ đến thằng trung đội trưởng hay thằng nào trong cùng đơn vị ko nhỉ . Toàn con trai ở với nhau, lúc ko có con gái ko biết hứng lên có làm liều ko nhỉ . Quả này về phải tra xét kĩ vào em ạ, vớ phải ông bệnh hoạn thì "Thôi rồi Huyện ơi" đấy
    chú IT dạo này bám đc em gái đánh đàn cứ 1 2 điều réo tên ng ta ra, haizz, pm đi, phô quá !:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,100 Bài viết

• 2,329 Được cảm ơn

Ko hiểu sao cứ có cái gì liên quan đến bộ đội là anh lại nghĩ đến chị này
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm mọi người đã cho e lời khuyên em cũng cảm thấy gê tởm bản thân mình lắm, lần này em sẽ quyết ko nht em sẽ làm được điều đó mà
    • 2,702 Bài viết

• 2,957 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nammatnai Xem bài viết
    Cảm mọi người đã cho e lời khuyên em cũng cảm thấy gê tởm bản thân mình lắm, lần này em sẽ quyết ko nht em sẽ làm được điều đó mà
    Vậy là tốt dzồi, tỉnh táo 1 tí nghen em, say nắng wá chừng :RaisedEye
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

:Sick::Sick::Sick: Thèng cha bộ đội này dị quá! Chắc ức chế lắm đây nên mới phải đi gạ gẫm kiểu đó :Silly::Silly::Silly: Stop khẩn trương đi em. Mà sau này có cơ hội gặp mặt cũng đừng có gặp nhá! Tiêu luôn đấy! :Sick:
    PinkLily

I am really happy when being with my hubby.
    • 2,702 Bài viết

• 2,957 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Ly Xem bài viết
    :Sick::Sick::Sick: Thèng cha bộ đội này dị quá! Chắc ức chế lắm đây nên mới phải đi gạ gẫm kiểu đó :Silly::Silly::Silly: Stop khẩn trương đi em. Mà sau này có cơ hội gặp mặt cũng đừng có gặp nhá! Tiêu luôn đấy! :Sick:
    Chính xóac con gà ác :Rose:
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    • 1,695 Bài viết

• 604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ITBKer Xem bài viết
    Eo ơi, bộ đội đứa nào cũng thế à :Crying:, minh là con trai mà đọc thấy cũng khiếp quá đi mất :Sick:
    " Một dòng máu đỏ
    Thôi rồi Huyện ơi"
    :Crying: :Crying: :Crying:
    Này I Tê đừng đánh đồng toàn đảng, toàn quân, và toàn dân ta như cái đứa bạn chủ top này nhé... :Thinking::Thinking::4::4::4::4::4:
    Lo quá không biết I Tê dạo này có...gì gì với tớ không mà nhớ nhung nhau thế nhỉ, có gì cứ nói ra nhé, nhất là lúc ấy ấy thì đừng nghĩ đến tớ nhé...tớ sợ lắm :Laughing::Laughing::Laughing:
    IBLqp8
    33vmI4U33vmp7
    Đã bắt đầu biết đến những sóng gió trong cuộc đời...!
    Sự bình yên không có nghĩa là một nơi không có tiếng ồn ào, không khó khăn, không cực nhọc. Bình yên có nghĩa ngay chính khi đang ở trong phong ba bão táp ta vẫn cảm thấy sự yên tĩnh trong trái tim. Đó mới chính là ý nghĩa thật sự của sự bình yên. Xin Bình yên về với em...!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 242 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

quả thấy hơi bệnh thật:Thinking:
    The truth hurts, the lie worses.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2