TIN TÀI TRỢ.

Buồn thì hãy tự tìm niềm vui trong cuộc sống.......

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hic. nghe mấy mẹ đi trước nói khi thất tình nên tìm cho mh 1 niềm đam mê nào đó để chìm đắm với nó mà quên đi. Với hoàn cảnh và đk kinh tế, em đang muốn theo học ghita cổ điển. Có mẹ nào đi cũng e cho vui ko ah. Hay ở diễn đàn mh có ai biết chơi dạy lại e thì hay quá. Em xin hậu tạ ah.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 568 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Nghe cũng vui vui hén..mà em vụng về chắc học ko được ^^ cơ mà chủ top đang thất tình hở?
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nghe cũng vui vui hén..mà em vụng về chắc học ko được ^^ cơ mà chủ top đang thất tình hở?
    Cũng có thể gọi là đang thất tình. hiiiiiiiiiiii. cái này mình học qua 1 lần rồi. Cái quan trọng là chăm chỉ tập cho quen nốt bạn ak , sự khéo léo hay vụng về ko quá quan trọng ở đây bạn ak
    • 632 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi .Smile_Angel. Xem bài viết
    Hic. nghe mấy mẹ đi trước nói khi thất tình nên tìm cho mh 1 niềm đam mê nào đó để chìm đắm với nó mà quên đi.
    Vậy là bạn đang thất tình và buồn ? theo kinh nghiêm cá nhân là cứ tiếp tục yêu đến 1 lúc nào đó bạn sẽ nhận ra con người đó chả đáng để mình yêu nữa thì sẽ quên sạch sành sanh thui , ko nên gượng ép mình phải làm cái gì đó mà mình không thích
    Ký mới chả cọt . Miễn .
    Nắng nóng , bực hết cả mình .
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi latruminh Xem bài viết
    Vậy là bạn đang thất tình và buồn ? theo kinh nghiêm cá nhân là cứ tiếp tục yêu đến 1 lúc nào đó bạn sẽ nhận ra con người đó chả đáng để mình yêu nữa thì sẽ quên sạch sành sanh thui , ko nên gượng ép mình phải làm cái gì đó mà mình không thích
    Hic mh ko thể yêu đơn phương mãi đc, cũng ko thể cứ đi theo 1 ng ko cần mh. Mh còn có sự tự cao của bản thân mh, nếu anh ấy ko có tc, k yêu mh ,mh có thể rời xa anh ấy ngay cả khi mh còn rất yêu bạn ak................ Đây ko phải là gượng ép chỉ là tự tạo cho mh niềm vui trong những nỗi buồn thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)