TIN TÀI TRỢ.

Bị người yêu phản bội.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà.
    Khi e viết những lời này vào lúc 2h sáng. Tâm trạng em rất buồn và hụt hẫng. Em cảm thấy tiếc nuối cho thời gian đã qua, tiếc nuối cho thời gian em đã hy sinh cho tình yêu một cách khờ khạo.
    Em năm nay 24 tuổi. Người yêu e bằng tuổi em. Và đang học trong một trg Quân đội. Bọn em yêu nhau đã hơn một năm. Tuy thời gian không dài nhưng tình cảm e dành cho a cũng sâu đậm. Vì a học trong trg quân đội nên ko đc ra ngoài. Mấy tháng bọn e mới gặp nhau một lần. Nhưng em vẫn luôn tin tưởng và chờ đợi a. Không bao giờ đòi hỏi điều gì ở a. Lúc nào a cũng nhắn tin, tranh thủ gọi điện cho và nói yêu em rất nhiều. Điều đó là em rất hp và có niềm tin chờ đợi a. Rồi Mẹ a bị ốm nặng phải ra hn mổ và điều trị. Thời gian đầu ko có ai chăm sóc. E phải vừa đi làm vừa đi học liên thông buổi tối rồi vừa tranh thủ giờ nghỉ buổi trưa, giờ nghỉ buổi chiều để vào chăm Mẹ a. Nghĩ rằng mình làm tất cả cho người mình yêu thì chẳng có gì sai.
    Vậy mà ngày hôm nay e mới phát hiện ra người con trai đó bắt cá hai tay. Vẫn nói lời yêu với hai người con gái. Khi em phát hiện rồi chỉ xin lỗi em và nói vì hoàn cảnh mà anh phải như thế!
    Liệu hoàn cảnh gì để xô đẩy người con trai phải bắt cá hai tay như vậy ah.
    Em viết những lời này chỉ mong giãi bày nỗi lòng. Và mong các bạn gái trẻ đừng phí hoài thời gian vô ích như em.
    Một vết đen trong lòng khó phai!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 165 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Chia sẻ cùng bạn. Mình bằng tuổi, trường hợp của mình tệ hơn bạn. Con trai khi bị phát hiện ra luôn lấy ly do vì hoàn cảnh. Có 1 chị trên web nói với mình thế này: mọi lý do hoàn cảnh hay bạn bè đưa đẩy đều là ngụy biện cho thói ích kỷ của bản thân. Mình thấy rất đúng. Nếu họ yêu mình thật tâm thật lòng thì dù thế nào cũng sẽ tự biết ko làm chuyện có lỗi và cũng sẽ ko để cho người con gái của mình phải buồn. Đã phí hoài những năm tháng qua. Thôi thì... vào đây chia sẻ và cùng vượt qua từng ngày bạn nhé!
    "Cớ chi mà em cứ xót xa?!!
    Mọi chuyện có khác đi chỉ vì giọt lệ nhòa?
    Em có chắc mình sẽ thừa mạnh mẽ?
    Quên nhẹ nhàng bao nỗi thiết tha?

Đừng đổ thừa tại mưa gió chiều nay
    Xới xáo niềm riêng gieo buốt lạnh giữa ngày
    Tại kẻ đa đoan, mơ một điều không tưởng
    Nên nỗi buồn còn thỉnh thoảng ghé về đây..."
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Mình cũng ko buồn vì loại ng như thế nữa..!
    • 173 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    poor you