TIN TÀI TRỢ.

Bị mất duyên! Phải làm sao ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.6K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em đang thật dự rất hoang mang ạ. Em thì cũng không tin dị đoan mấy, nhưng giờ thì thấy rất lo sợ
    Chuyện là vậy. Em 25 tuổi, cũng gọi là có ngoại hình, cv ổn định, mọi thứ đều trên mức trung bình, nhưng em không biết dùng từ gì để mieu tả đường tình của mình nữa, giống như bị cảm trở vậy
    Trước em quen ai thì thoáng qua,lúc đó còn trẻ, cứ nghĩ do tính mình. Rồi đến quen 1 anh mọi thứ ổn hết, rất là thương em, em lúc đầu cũng có tc, mà tới lúc ảnh bàn chuyện cưới xin, tự dưng tâm trí em quay ngắt lại, tc phai nhạt rồi dẫn đến ct
    Tiếp theo e quen 1 anh, cũng giận hờn chia tay , sau lần tụi e, chia tay vào ngày 15 thì ct thật. Sau cũng nc, lúc ảnh mún Hàn gắn thì e như bị gì ngăn cản, ko chịu. Lúc e mún nối lại thì phía ảnh lại im lặng. Mặt dù tg sau ct ảnh e ko quen ai, em ko bik diễn tả sao, mọi chiện cứ như có gì cản trở. Rồi ảnh có ny thì e đứt hẳn
    Sau đó cũng dc mai mối người này, người kia, mà sao e cứ hẹn đi chơi 1 lần, đến lần 2 là có chuyện ko lành, vd như 1 người tới hẹn lần 2 với e bỗng dưng ốm, người thì chuẩn bị xg hết e lại cv đột xuất, người thì nghe bạn bè nói e kén chọn nên rút lui.... Nói ching là 1-2 lần e ko để ý nhưng mấy lần e xau chuỗi lại thì cảm thấy ko bt
    Em có nghe bưng quả bị mất duyên, lúc khoảng 16 tuổi , e có bưng tráp rượu trong đám cưới của cậu, và không nhận phong lì xì.22 tuổi em làm phụ dâu cho dám cưới bạn, và cũng không nhận phong lì xì. Tới năm rồi, em lại đi bưng quả cho đám cưới bạn
    Em đang hoang mang ko bik làm sao. Các mẹ thông thái có cách nào giúp e ko ạ
    Em cảm ơn rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 119 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chẳng phải đâu bạn ạ, nhiều người bưng tráp làm gì có vấn đề gì đâu. Mình không biết là mê tín như thế nào, nhưng có thể là duyên của bạn chưa tới mà thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đúng rồi không phải do bưng tráp mà vậy đâu, mình cũng 25 tuổi rồi đây, cũng chưa tính gì đến đến ck con, là do duyên chưa đến thôi, hoặc nếu bạn mê tín thì bạn đi xem bói xem sao?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,114 Bài viết

• 1,574 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi xong,người ta trao tiền tức trao duyên,không nhận duyên thì còn nói chi nữa,tự trách mình đi thôi
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

https://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình khá giống với bạn. từ khi làm rễ phụ thì mình y chăng bạn luôn. dâu phụ hay rễ phụ chỉ dành cho những người có gia đình hoy. nếu muốn có duyên lại thì bạn lại đám cưới của người wen xin hoăc ăn cấp vài miếng trầu cau của họ là có lại nhé
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình cũng vậy nè. chán muốn chết nhưng tự nghĩ: đi làm kiếm tiền nuông chiều bản thân, khiến mình trở nên xinh đẹp và độc lập, sau này lỡ có độc thân thì mình vẫn sống tốt. mạnh mẽ lên
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E bâng có 7 lần oy mà còn có người bảo giúp mà e cũng k biết lam s
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Là thất đáy...mình bung quả cho bạn luc mình muoi may tuôi...toi jo này 36t mà cung chua thể kết hôn.cung co nhieu người mà rôi cũng ko đén được.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 385 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

tôi lại thấy nếu đổ lỗi do mất duyên thà đổ lỗi kiếp trước không duyên tốt nên giờ vô duyên cho nếm mùi cô quạnh... trật trật nghiệp nào cũng trả hết mà lo gì xa để rồi bị thầy bà lừa tiền.