TIN TÀI TRỢ.

Bí kíp tán gái xinh cho những chàng trai vừa xấu trai vừa nghèo.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 25.7K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình phải log acc vô để like cho bạn đấy
    Webzone Company - Thiết Kế Là Đam Mê
    Mê tui thì chít ráng chịu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình phải log acc vô để cám ơn bạn đấy
    Webzone Company - Thiết Kế Là Đam Mê
    Mê tui thì chít ráng chịu
    • 472 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

chờ đợi các bài học tiếp theo của chủ top
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,033 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghèo thì ráng cày cuốc kiếm tiền đi chứ ở đó mà nói chuyện sến Nói thật có thể các cô gái trẻ ng non dạ bị lừa chứ ko lẽ cả gđ cổ cũng nuốt trôi "lời vàng ngọc" ấy. Bản chất (phần lớn đều tự ti, sĩ diện) sẽ mãi là bản chất, tới lúc sẽ bộc lộ ra hết cả Nói chung bí kíp này chỉ hợp vs truyện ngôn tình
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có dùng hết những cách này, có cưa đổ được nàng nhưng sống không chung tình hay không biết cách sống thì các nàng cũng bỏ thôi các chàng ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,300 Bài viết

• 3,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nadu09 Xem bài viết
    Tội nghiệp vậy hả tom
    Có Nadu vào topic mà Tom chưa kịp tiếp đón
    Đàn ông quan trọng là phải có chỗ đứng và......thật cứng chỗ đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,300 Bài viết

• 3,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bài học thứ 9: Biết đặt lợi ích của mình phù hợp với lợi ích của đối phương

Điều đấy nói có vẻ dễ nhưng thực hiện khá là khó khăn. Bới vì bình sinh con người ta ai sinh ra cũng mong muốn lợi ích về phía mình, cả tôi, bạn và tất cả mọi người đều như vậy. Vậy thì sao, tức là nếu bạn mong muốn một người làm hoàn toàn theo ý của bạn thì bạn đã tự tay chuốc lấy thất bại rồi, hãy biết lấy những lợi ích nhỏ hơn rồi góp gió thành bão chứ đừng ảo vọng rằng muốn gì được nấy.

Dạo này mình ăn lắm rau bí hay sao mà ăn nói lủng củng thế nhỉ?
    Đại loại thế này, nếu các bác đến tán một em. Cứ giả sử đầu tiên là em ấy vẫn có cảm tình với các bác đi, nhưng hôm nào các bác cũng đến nhà em đó chơi. Và mong muốn trong lòng các bác lúc đó là rủ em đấy đi cafe, rủ đi chơi với các bác, rồi nói như ai cái gì cũng cố gắng tốc hành vào... Vậy thì không được rồi. Ví dụ các bác đến nhà, em ấy đang bận học hay việc gì đó, các bác phải biết rút lui ngay. Thế tức là thành công rồi, thành công là vì không rủ được em ấy đi chơi nhưng các bác đã để lại trong em ấy 1 niềm vui nho nhỏ, niềm vui ấy lớn lên thì sẽ tự khắc em ấy rủ bác đi

Ví dụ cụ thể vào nhỉ, có 1 lần 1 cô bé nhờ tôi chở cô ấy và bạn cô ấy ra Ga về quê (đối tượng của tôi đấy). Tôi đã chuẩn bị khá chu đáo, rủ thêm 1 cậu bạn nữa đi. Rôi đến gần giờ G đột nhiên cô ấy bảo có việc gấp nên về trước và nhắn bạn cô ấy rằng cho cô ấy xin lỗi tôi. Trước chuyện như thế, tôi vẫn nói với bạn cô ấy rằng làm thế khiến tôi bực mình, và tỏ ra bực mình thật sự. Sau đó tôi kéo bạn cô ấy ra 1 chỗ và nói rằng : "Anh hiểu và thông cảm và không bực gì H cả đâu, tại vì cậu bạn anh quá nhiệt tình đi 1 quãng đường xa đến đây, nếu anh không tỏ ra thế mà lại tỏ ra bình thường thì hoá ra đã phụ lòng cậu ấy".

Sau đó, cô ấy đã gọi điện xin lỗi tôi. Tôi không hề tỏ ra bực mình chút nào trái lại còn nói rằng tôi hi vọng lần sau cô ấy sẽ lại nhờ tôi. Cô ấy tỏ ra rất vui và cảm ơn tôi rất nhiều
    Qua bài học trên chắc các bác cũng rút ra một kết luận là tôi khôn ngoan khi biến lợi ích của mình phù hợp với lợi ích của cô ấy rồi chứ, hay noi cách khác tôi biêt rằng những gì nên thông cảm, nên làm. Và quả thực tôi luôn hiểu rằng bực mình thì cũng giống như uống thuốc độc rồi mong cho ông hàng xóm tự tử vậy.
    • 264 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Lấy thằng bạn đỡ đạn ~@
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,300 Bài viết

• 3,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 0983601122 Xem bài viết
    Lấy thằng bạn đỡ đạn ~@
    Ko ai phải đỡ đạn ai cả bạn ah. Làm như vậy để cậu bạn đỡ bực mình, đỡ phụ lòng tốt của bạn. Còn cô gái kia sai rõ rồi mà, sau đó chàng trai ra giải thích với cô ấy như trên. Vậy là đc lòng cả 2 người -> Nghệ thuật giao tiếp ứng xử
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 114 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    wingman.vn
    • 13 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đã bị cưa kiểu như thế. Khi mà quá quen vs sự tồn tại của a ấy thì a ấy mất tích luôn. Ngày đầu minh kệ. Ngày 2 mình kệ. Ngày 3 mình nhắn tin mới tl. Nhưng có thể vì 3 ngày ấy mà mình nhận ra là mình yêu từ khi nào k biết. Giờ thì bọn mình yêu nhau 17 tháng r. Đọc bài của ad mà e cười tỉnh cả ngủ ))?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sunny1993
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,300 Bài viết

• 3,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sunny1993 Xem bài viết
    Mình đã bị cưa kiểu như thế. Khi mà quá quen vs sự tồn tại của a ấy thì a ấy mất tích luôn. Ngày đầu minh kệ. Ngày 2 mình kệ. Ngày 3 mình nhắn tin mới tl. Nhưng có thể vì 3 ngày ấy mà mình nhận ra là mình yêu từ khi nào k biết. Giờ thì bọn mình yêu nhau 17 tháng r. Đọc bài của ad mà e cười tỉnh cả ngủ ))?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sunny1993
    Chúc mừng em nhé!
    Sớm có tin happy ending
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vừa xấu vừa nghèo thì chỉ có 'Anh không muốn làm bạn em' mà ai ngờ không dc, con gái thời nay đo túi tiền, đo đầu óc. Ngoại hình chuyện nhỏ. Xấu như ma, ví mà dày thì cả khối e chạy theo.
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cách tán gái này có áp dụng với con nhà giàu được không?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4