TIN TÀI TRỢ.

Bị em gái người yêu ghét phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.72K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 624 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Quân tử 10 năm trả thù không muộn
    Người đi một nửa hồn tôi mất!!
    Một nửa hồn kia ...... sửa lại xài

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 218 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Tôi cũng chỉ lấy chồng và chăm sóc chồng con một cách trên cả tuyệt vời .Còn mẹ chồng đã có bố chồng,em chồng rồi sẽ có 1 người con trai của 1 gia đình khách đón về _KIẾP LUÂN HỒI _Bạn đừng đổ nước mắt lên đầu người CHỒNG TƯƠNG LAI CỦA BẠN.Câu nói :GIẶC BÊN NGÔ KHÔNG BẰNG BÀ CÔ BÊN CHỒNG phải đối với câu NGÀY XƯA AI ÉP DUYÊN BÀ , BÂY GIỜ BÀ ÉP DUYÊN TÔI
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 497 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Rùi nó cũng đi lấy chồng thôi mà chị. Chị đã đc cả đại gđ nhà anh ấy ủng hộ còn gì. Chẳng việc gì phải chia tay chị ạ. Chúc anh chị sớm vượt qua nhé.
    Phụ thuộc về kinh tế là phụ thuộc về chính trị.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban, truong hop cua minh cung giong cua ban day. Minh cung dang rat kho xu, chang biet phai lam nhu the nao ca. Nhung minh khong may man la duoc ca 2 gd ung ho tui minh . Gd minh cuong quyet phan doi khong cho 2 dua yeu duong gi ca. Moi lan ve la minh lai bi gd minh noi di noi lai ngan cam tui minh nua. Nhieu luc minh thay met moi va muon bo cuoc lam. Nhung chi can minh gap ng y minh thoi thi moi chuyen lai dau vao da. Vi ng yeu minh cung rat tam ly va hieu suy nghi cua minh. Con co em gai a ay thi khong hop voi minh. Nhieu khi to thai do kho chiu moi khi minh snag choi. Co luc minh hoi thi hok them tra loi. Thuong la minh hoi e ay truoc, nhieu luc minh buc minh voi thai do cua e ay lam nhung vi nghi cho 2 dua nen m lai binh thuong.(Da co luc m dinh bo ve ngay tuc khac co). Nhung neu lam nhu vay thi tre con qua. Ng y minh thuong bien ho rang tinh e ay the,nhung minh rat kho chiu,vi e ay cung chi thua m co 3 tuoi,cung dang hoc DH nam thu 2 r. Day chi do la e ay ghet minh thoi.
    Bay gio minh chang muon sang day nua. Hom qua 2 dua di choi, a ay bao ve nha minh nhat dinh doi o ngoai doi chu hok vao nha. Nhung ng yeu minh van deo vao. Luc do e ay dang chuan bi nau com, minh cung hoi e ay nhung e ay van hok tra loi.Vay la minh cung chang them noi cau nao nua. Ng y m cung co mat luc day,nhung ca 2 dua hok noi gi ca. Mai den luc di choi ve thi a ay co nhan tin cho minh la se noi e ay hok de dien ra 1 lan nua. Tat nhien thi m hok the noi duoc gi r.Thuc su thi m cung hok muon ng y minh noi e ay ca, ma chi muon tro chuyen mang tinh chat la gop y xem tai sao e ay lai co thai do nhu vay de minh con tranh.
    Xloi ban vi minh da hok tu van duoc gi vi minh cung dang roi vao truong hop giong van va cung chua bik phai lam nhu the nao. Rat mong nhan duoc nhung y kien giup tui minh go roi trong chuyen nay nhe
    Tran thanh cam on!
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nói gì thì nói em cứ nghĩ là kể cả lấy chồng chứ ko phải lấy em chồng hay mẹ chồng nhưng gia đình không thuận như thế thì cũng mệt đầu lắm. con người chứ có phải cục đá đâu mà thấy ng khác ghét mình mà ko buồn chán hay tức giận đc. nhất là khi đấy là những ng thân của ng yêu mình. thậm chí là có thể từ những cái đó mà ức chế hay thế này thế nọ làm sứt mẻ tình cảm của 2 người trường hợp này khó xử lý lắm. cố lấy nhau về còn sau này nữa mà. gia đình chồng chứ có phải họ hàng đâu mà tránh mặt mãi được. kể ra may mắn mà thuận được thì vẫn hơn. trường hợp này chỉ trông chờ vào anh người yêu chị nhiều thôi. em, cũng sắp rơi vào cảnh đấy rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 648 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catthuytinh Xem bài viết
    1 tiếng thở dài............
    Mong mod khóa topic này lại.
    Em gái người yêu tớ đã đọc được và nói rằng hiểu đúng tớ là người sống giả tạo.
    Dù sao hiểu thế nào cũng là hiểu. Ít ra qua topic này có thể nói chuyện với nhau 1 cách thẳng thắn 1 lần.và hiểu nhau hơn Mình cũng giải tỏa được tâm trạng rơi tự do từ hôm qua. Một cảm giác bị phản bội ngày hôm qua cũng đã qua.
    Chợt nhận ra nhạy cảm quá chả tốt tẹo nào, chỉ tự làm khổ mình mà thôi haizzzzzzzzzzzzz
    Một lần nữa cảm ơn những người đã động viên.

Ô thế là đứa em người yêu biết tô pic này rồi à, càng tốt, kekeke. Iem chủ topic đỡ phải nói nhiều.

Quan điểm của chị thì thế này: Em chồng chung quy lại cũng là người ngoài, cũng ko gắn bó suốt đời với mình. Mà đã là người ngoài, thì là quan hệ xã giao, tốt thì cùng tốt, ko tốt thì thôi, việc ai nấy làm, chả ảnh hưởng gì tới nhau cả.

E mua quà cho nó, nó ko nhận thì từ lần sau cạch, chả quà cáp gì nữa, thế là xong. E chào nó ko trả lời, thì từ lần sau e cũng khỏi chào nữa, việc gì phải sợ nó chứ. Cái quan trọng là người yêu em cơ, chứ em chồng thì việc gì phải xoắn... Kekeee, thôi ko phải buồn, gớm, tưởng buồn người yêu chứ buồn em người yêu có mà tổn thọ ạ, để sức mà học roài tốt nghiệp cho xong đê em. :Smiling:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

haizzz em cũng bị em của người yêu ghét....ghét thì cũng ko hẳn mà ghen tị thì đúng hơn chị ạ. tính em ý thì thích trên phân người khác,ko muốn ai bằng mình, những người yêu trước của anh ấy thì gia đình ko khá giả nên em ấy ko ý kiến, chỉ ghét là ghét các cô ấy đào mỏ thôi.còn khi anh ấy quen em, nói thật các chị gia đình em hơn gia đình anh ấy nhiều, nên con bé ấy cứ thích kiếm chuyện với em, ghen tị với em, nói chung tìm mọi cách dìm hàng em. mà các chị ơi, đàn ông nó thích nói thế nào là chuyện của nó,mình hơi đâu mà tin.lúc yêu thì nói yêu yêu lắm lắm, có lần e nói shock 1 câu là: anh muốn vừa lòng cô em của anh thì anh trước khi quen ai,yêu ai phải hỏi em ấy là có đồng ý ko, chịu ko.anh ấy thì lúc nào cũng nói yêu em,ko wan tâm đến em gái,nhưng có chuyện thì mới biết, mình chỉ là người dưng, người thân mới là quan trọng
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nói chung đừng quan tâm các chị nhỉ.nó cũng lấy chồng,với lại mình lấy anh nó,anh nó lấy mình thì nhà có sập hay động đất gì đâu...chuyện có gì phải lớn...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,916 Bài viết

• 3,084 Được cảm ơn

Topic này cũ rồi tự nhiên có người lôi lên, ko biết chủ top thế nào rồi nhỉ? Cùng hơn 1 năm rồi!
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Future, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.
    • Trangthu20121995 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi rose_dawson Xem bài viết
    haizzz em cũng bị em của người yêu ghét....ghét thì cũng ko hẳn mà ghen tị thì đúng hơn chị ạ. tính em ý thì thích trên phân người khác,ko muốn ai bằng mình, những người yêu trước của anh ấy thì gia đình ko khá giả nên em ấy ko ý kiến, chỉ ghét là ghét các cô ấy đào mỏ thôi.còn khi anh ấy quen em, nói thật các chị gia đình em hơn gia đình anh ấy nhiều, nên con bé ấy cứ thích kiếm chuyện với em, ghen tị với em, nói chung tìm mọi cách dìm hàng em. mà các chị ơi, đàn ông nó thích nói thế nào là chuyện của nó,mình hơi đâu mà tin.lúc yêu thì nói yêu yêu lắm lắm, có lần e nói shock 1 câu là: anh muốn vừa lòng cô em của anh thì anh trước khi quen ai,yêu ai phải hỏi em ấy là có đồng ý ko, chịu ko.anh ấy thì lúc nào cũng nói yêu em,ko wan tâm đến em gái,nhưng có chuyện thì mới biết, mình chỉ là người dưng, người thân mới là quan trọng
    Chuẩn luôn b ơi , ngoài thì nó nói yêu mk đấy , khi có chuyện mới biết nó toàn bênh em nó thôi , mình cũng bị em người yêu ghét ra mặt mà , ng yêu mk toàn kêu mk phải nhường nhịn các thứ các thứ , max mệt
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3