Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

" bây giờ ty với anh không phải là quan trọng nhất" là sự thật hay chỉ là cách ngụy biện của bọn con trai khi đi lừa gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 109 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Chả là thế này. Dạo này e rảnh rỗi hay lên wtt đọc bài viết của các bác, vs mấy comment trên mấy báo. Rồi đâm ra suy nghĩ vẩn vơ.
    Em có đứa bạn, cách đây ko lâu nó yêu 1 người. Người này thì e chưa gặp trực tiếp bao h, nhưng nó hay kể về a ta cho e nghe. Sau khi nghe xong, e đã phán ngay một câu " T cảm thấy thằng này nó ko nhiệt tình với mày cho lắm. Mới yêu ( đang giai đoạn tản tỉnh, bạn e nó sắp nhận lời rồi) mà đã thấy nó ko kiểu nhiệt tình rồi"
    Nhưng lúc này con bạn e nó cũng có cảm tình rồi, mặc dù e nhắc nhở thế nhưng dù sao cũng ko phải ng trong cuộc. Cuối cùng thì con bạn e cũng nhận lời. Sau khoảng 1 tuần yêu nhau, thì những lời e cảnh báo lúc trước càng ngày càng rõ. A ta bắt đầu lơ con bạn e và đòi sex. Con bạn e ko cho và nó giận vì cảm thấy a này ko nhiệt tình, ko chân thành lắm. Rồi a ta nói rằng " lớn rồi, hết cái tuổi hết mình vì tình yêu rồi. ko thể cứ yêu đương mù quáng như ngày xưa nữa. bây h tình yêu ko phải là quan trọng nhất đối với anh...blabla" đại loại thế.
    E xin hỏi mọi người có phải khi bọn con trai đi lừa gái thường nói như thế khi bị nghi ngờ tình cảm ko? hay họ thật sự nghĩ rằng lớn rồi thì ko thể hết mình vs ny đc.???
    Kết quả thì sau khoảng 1 tháng bạn e cũng quyết định chia tay rồi. A ta toàn đòi sex. Sau khi chia tay, e có hỏi thì nó bảo ko muốn nhắc đến a ta nữa. mày không biết nó tồi thế nào đâu. Nc vs bạn bè toàn thấy kiểu gái gú, chơi gái rồi sex nọ kia, rồi tán tỉnh 1 tá các em gái.
    Chuyện của 2 đứa cũng qua rồi, nhưng dạo này e hay đọc nhiều thấy lòng người bi h loạn quá. E ko phải vơ đũa cả nắm hay phiến diện j đâu. Con gái hay con trai thì cũng có ng này ng kia. Nhưng e vừa qua cái topic nói về việc các ông anh 'chăn rau" nên càng hãi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 302 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Nói thật là câu đó để nói sau khi đã chăn dắt các em gái khờ dại vào nhà nghỉ chán chê. Muốn đổ bát nước đi ý mà. Hoặc là chán ko muốn iu nữa thì lấy lí do. Đàn ông mà.
    Ngày mai,em là cô dâu mới
    Ngày mai,em mặc chiếc áo dài theo chồng
    Ngày mai,em cười thật hạnh phúc
    Ngày mai,em được ở bên người mà em yêu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Câu này nói ra mang hàm nghĩa là "anh té đây" , được nói ra bởi cả người tử tế lẫn không tử tế.
    • 179 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

hay là thế, à mà, chủ topic có phải bạn tớ không thế
    đừng tìm hiểu nhiều đau diều
    • 2,617 Bài viết

• 2,581 Được cảm ơn

đích thị là thèng chăn rau
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

• 109 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viet_thy_89 Xem bài viết
    đích thị là thèng chăn rau
    anh này chăn rau thì chính xác rồi
    • 109 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnay.hn.musuong Xem bài viết
    hay là thế, à mà, chủ topic có phải bạn tớ không thế
    vớ vẩn là bạn t thật
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 420 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

thì cứ trả lời, tình dục chẳng phải tất cả với e, nên khi nào e thấy đủ tình yêu e sẽ cho :v
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 578 Bài viết

• 712 Được cảm ơn

bây giờ k phải ty với anh k quan trọng mà em với anh k còn quan trọng , đàn ông tốt vẫn còn đó bạn , mình đã có biết nhưng hiếm lắm , phải nói chắc ai tích phước ở kiếp trước mới may ra gặp được người đàn ông tốt hihi
    • 109 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Ấy. ý t hỏi là khi mà con trai thở ra mấy cái câu kiểu như thế tình yêu ko phải là tất cả hay hết cái tuổi yêu mà không suy nghĩ gì .... đại loại thế toàn là ngụy biện thôi đúng ko?
    Tại t thấy trên nhiều bài báo comment thế, thậm chí wtt t cũng thấy có mấy người chắc là đàn ông comment thế ><
    Có khi nào họ thật sự nghĩ rằng ko cần phải hết mình vì tình yêu, như thế là ngu ngốc, lụy tình hoặc họ nghĩ là cái gì là của mình thì sẽ trở về với mình mà không cần cố gắng ko???
    • 831 Bài viết

• 1,247 Được cảm ơn

học hỏi câu này
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 184 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Một tháng mà thấy được bộ mặt như thế thì phải mừng chứ nhỉ. Nhưng cũng đừng vì vài thằng như thế mà mất lòng tin vào tình yêu, hay đánh giá toàn bộ đàn ông còn lại đều là như vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 651 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Gặp phải thằng ấy là còn may mắn lắm đó. Phải thằng cao tay thì nó phải quan tâm hết mình cho đến khi đạt đc mục đích mới thôi cơ.
    • 109 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Hình như lúc ấy nó cũng tán vài người nữa nên cũng hơi lơ bạn e. Tỉnh 1 chút nhìn phát là ra. vs lại con bạn e cũng chỉ hơi thích thôi nên nó tỉnh lắm. Mà chẳng bik = cách nào con bé nó đọc đc đoạn chat của a ta vs bạn.
    nhưng mà sau khi nó gặp phải người như thế, chuyện ngay gần mình nên e cũng thấy tởn ><
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 59 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

giá như top này lập sớm thì hay nhỉ.thì mình sẽ ko như thế này...hic...

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone