Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bao nhiêu người (zai, gái) trên wtt chưa từng QH trước hôn nhân?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 23.2K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,884 Bài viết

• 1,366 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em xin thề là người mà ăn được của em, chỉ có chồng em thôi
    Nếu muốn thì tìm cách, không muốn thì tìm lí do...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 298 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimle8x Xem bài viết
    Có ai như em hem huhu. cưới nhau hơn 2 tháng mà vẫn còn trinh cười hay khóc bây giờ
    Con e họ mình cưới 6 tháng rồi vẫn còn trinh. Khóc không thành tiếng bạn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthaoly.4t30 Xem bài viết
    Con e họ mình cưới 6 tháng rồi vẫn còn trinh. Khóc không thành tiếng bạn ạ
    Xin thưa là: không phải em Nhưng cũng nhờ nó mà từ 1 thằng ysl chỉ có 2' lên được tầm 20' em thấy mãn nguyện rồi ạ :">
    • 58 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

boy-19 tuổi- ngày 2 cuốc
    • 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình 8x đời đầu. Mình đã chia tay mối tình đầu vì không nhận rõ được tình cảm của người đó, và một lí do bây giờ mới nói :anh ấy không có một cử chỉ thân mật nào trong thời gian 3 năm ấy cả, không nắm tay, không ôm, không hôn! Khi yêu chồng mình bây giờ mình thật sự mới biết cảm giác của ôm hôn, vuốt ve, mơn trớn! Bọn mình đax xxx nhau hai tháng trước khi cưới, giờ vẫn say nhau như hồi nào!(săp kỉ niệm 12 năm ngày cưới rồi)
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em rất đồng ý quan điểm với chị..xã hội còn nhiều người như thế..mấy bà quan hệ với người khác chỉ vì 1 cái iphone,1 cái ipad thì đừng nghĩ ai cũng như mình nhé...
    • 115 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Có em.
    Em sn 1991 có người yêu hai năm rồi nhưng hai đứa thống nhất giữ gìn đến đêm tân hôn :-)
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vẫn còn tem bảo hành
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em là zai, nay đã 24 vẫn còn zin. Tương lai thì chưa biết
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bây giờ thấy đa số con trai qh trước hôn nhân chiếm hơn 70%

tỷ lệ quan hệ bạn gái chiếm 30% còn 40% nữa là quan hệ với gái mại dâm nhất là những sinh viên hoặc công nhân tỷ lệ qh gái mại dâm là nhiều .

giờ mà còn nguyên vẹn là ít , đa số bây giờ bắt chước nhau , cứ tụ tập đánh bài xong đứa nào thắng là đưa bạn đi khao gai mại dâm , rồi những lúc cuối tuần lãnh lương , uống rượu vào là rủ nhau đi cả đám .

ở khu trọ 50 người đàn ông trong đó chỉ có tôi và 3 thàng bạn là không dính đến gái , còn lại là 1 tháng đi tơi 6 lần . điều đáng nói là đa số thanh niên chưa vợ tò mò
    Ngày hôm qua là quá khứ
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi em2010us Xem bài viết
    Em hỏi câu hơi củ chuối, hy vọng mọi người ko ném đá. Tại vì mọi người cứ nói xã hội thời nay nó thế, nên phải chấp nhận, blah blah. Trong khi chả có cái thống kê cụ thể nào. Các nhà xã hội học cũng đi thống kê nhưng họ lấy mẫu số rộng quá. Em lấy mẫu ở mỗi wtt này thôi.

Nếu mọi người thấy topic của em vớ vỉn thì có thể bỏ qua. Có 1 anh bạn em bảo thành phần chưa QH trước hôn nhân giờ hiếm có khó tìm lắm, nhưng em ko tin như thế lắm. Vì đây là vấn đề khá tế nhị và riêng tư của mọi người. Nó giống như hỏi lương của mọi người thôi, ai thấy thích thì trả lời, còn ko thì thôi ạ. Hy vọng mọi người ko nghĩ em vô duyên khi lập cái top này.
    B đag làm nghiên cứu hả? Mục đích lập topic này là gì ạ?
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình 25 tuổi, yêu thì nhiều nhưng gặp thằng nào đòi hỏi là đá ko thương tiếc. :v
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Không ngờ còn nhiều bạn giữ gìn được như vậy. Mình thấy các bạn rất tốt khi giữ gìn được cho đến khi kết hôn (nhất là các bạn nữ).
    Mình khá nhiều tuổi nên quan niệm hơi thoáng một chút (mình ở nước ngoài hơn 10 năm rồi) mình mới biết trang webtretho nên vào tâm sự. Với mình quan hệ tình dục trước hôn nhân thì không có gì là xấu cả vì đó là nhu cầu, ham muốn rất tự nhiên của con người. Quan hệ tình dục vốn không có gì là xấu vì đó là cách để chúng ta thể hiện tình yêu với nhau, cách để chúng ta duy trì nòi giống. Chỉ những người lạm dụng tình dục, sa đà vào tình dục và lừa dối nhau vì tình dục mới là xấu (ngoại tình, bắt cá 2-3 tay, bán mình vì tiền...).
    Vì văn hóa ở VN mình còn khó khăn cho vấn đề này (văn hóa Á Đông) nên mọi người nghĩ điều đó là xấu xa. Khiến cho vấn đề giáo dục giới tính ở Vn mình còn kém. Tỉ lệ nạo phá thai ở VN mình thuộc hàng cao nhất thế giới (nhất là lớp trẻ). Vì bố mẹ luôn khó khăn khi nói tới vấn đề giáo dục giới tính.
    Với mình một người đàn ông thực thụ thì đi chơi phải luôn có bao cao su trong ví để đề phòng trường hợp xấu xảy đến. Không mang lại hậu quả khiến cho cả 2 phải khó xử, tránh được bệnh tật. Trao thân cho người mình yêu không có gì là xấu. Quan trọng các bạn phải biết bảo vệ lấy mình, đừng để hậu quả đáng tiệc xảy ra.
    Thà vẽ đường cho Hươu chạy đúng còn hơn để Hươu đâm quàng vào bụi rậm!
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác nói đúng đấy ạ. Quan trọng là phải biết tự bảo vệ mình, và phải có kiến thức. Nhưng ở XH VN ngta vẫn chưa quen với việc này đâu ạ, nhất là miền bắc. Haiz... Với lại e cũng thuộc kiểu ng truyền thống trong quan niệm này (áp dụng với mình thôi ạ, ngta làm gì thì kệ ngta thôi). Về cơ bản thì em vẫn muốn ng đầu tiên và duy nhất là chồng mình. ^_^
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9