TIN TÀI TRỢ.

Bao nhiêu người (zai, gái) trên wtt chưa từng QH trước hôn nhân?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 23.1K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 257 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Cái gì mình đã quyết tâm chọn thì đừng nghĩ chuyện phí hay ko phí :Battin ey:
    Sống theo những gì mình muốn là được rùi onttella:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 257 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Không có xxx trước hôn nhân thì làm sao mà có Chí Phèo, làm gì có chiềng làng chiềng chạ, làm gì có cạo đầu bôi vôi thả trôi sông. E thấy cái này xuất phát từ xưa xửa xưa xưa roài.
    Nếu có thể sương tan vào Cỏ
    Thì em tin Cỏ sẽ rất xanh
    Nếu có thể em tin vào anh
    Thì em tin anh cũng xanh như Cỏ

cutepig
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 257 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Ah e xin 1 vé, k biết là vé gì.onttella:

cutepig
    • 83 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thấy việc chưa xxx chẳng có gì đáng tự hào cả. Đôi lúc mình thấy mình kì cục vì mình chưa xxx khi đã 28, nhưng mà không hiểu sao mình không thể.
    Dù xung quanh có rất nhiều người đề nghị mình
    Ngay cả người yêu trước đây đề nghị, mình cũng không vượt được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 257 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Còn mình thì thấy xxx trước hôn nhân chẳng có gì đáng để tự hào cả. Nhỡ k may trao thân gửi phận cho người k tốt hoặc k lấy đc làm chồng thì chẳng biết ăn nói sao vào đêm tân hôn. Roài nếu là con gái lại phải suy nghĩ, sợ thế này thế kia, tủi thân rùi lo lắng. Tốt nhất vẫn là KHÔNG.

cutepig
    • 132 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

[QUOTE=Hangnguyen12;15277696]28 tuổi mà chưa xxx, đã yêu 3 lần, và vẫn giữ thì có bình thường không?
    Dù môi trường bị cám

chả có gì là ko bt cả, tớ đây nè! tớ còn yêu 5 lần rồi cơ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 234 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hide Xem bài viết
    Còn mình thì thấy xxx trước hôn nhân chẳng có gì đáng để tự hào cả. Nhỡ k may trao thân gửi phận cho người k tốt hoặc k lấy đc làm chồng thì chẳng biết ăn nói sao vào đêm tân hôn. Roài nếu là con gái lại phải suy nghĩ, sợ thế này thế kia, tủi thân rùi lo lắng. Tốt nhất vẫn là KHÔNG.
    Haha, đọc ý kiến của bạn này buồn cười quá, vì giống hệt mình, mình cũng không QH trước hôn nhân đơn giản chỉ vì mình nhát, nhỡ sau này không cưới người ấy, lấy người khác rồi rắc rối lắm, đen ra thì to chuyện, mà nhỡ bắt thề thì kiểu gì cũng lộ ra (chả hiểu sao mình tin lời thề khủng khiếp).
    Túm lại mình cũng chẳng có lý tưởng hay cái gì hết, chỉ là "tiểu nhân phòng bị" thôi, xin đừng xếp mình vào hàng ngũ anh hùng :Laughing:
    "Đừng ngồi đếm những nỗi buồn mà hãy đếm xem bạn đã bao nhiêu lần được hạnh phúc"
    (Tại vì đếm nỗi buồn có mà mỏi mồm, đếm hạnh phúc nhanh hơn,
    • 1,833 Bài viết

• 4,026 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr.single Xem bài viết
    Ờ ờ...cũng chả phải mình. Mình còn zin 100% mình chưa hề làm chuyện đó, mình chưa biết gì hết trơn..v.v Mình phản đối quan hệ trước hôn nhân...phản đối! Phản đối! Mình theo mọi người đó nha! Lời nói chẳng mất tiền mua mà!
    Rảnh ghé sang topic mình đi.
    Chị thấy em tâm sự có QHTD với bạn gái oral sex mà sao bảo còn zin 100%????????
    Thanh niên thời nay thiếu hiểu biết về sex thật, hèn chi....
    • 26 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình cũng không ủng hộ việc giới trẻ bây giờ xxxxx trước hôn nhân. Theo mình mình không bao giờ chấp nhạn mình là người thứ hai:Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 55 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cái đó không quan trọng đối với những người đã xảy ra rồi
    :Rose:
    • 5,639 Bài viết

• 3,451 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hangnguyen12 Xem bài viết
    Mình thấy việc chưa xxx chẳng có gì đáng tự hào cả.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hide Xem bài viết
    Còn mình thì thấy xxx trước hôn nhân chẳng có gì đáng để tự hào cả.
    Đến khổ với mí anh mí chị. Mồm thì cứ bô bô rằng quan hệ sớm là ko tốt, em ứ quan hệ đâu... nhưng lâu lâu đi qua chỗ này là thấy bàn về con xxx. Mà y rằng chủ đề nào có cái con xxx này là có đông người xem.

Tui nói thiệt, ở cái tuổi trẻ của mí anh mí chị, cái con xxx nó chạy xà quần trong đầu mí anh mí chị 24h mỗi ngày đó.

Tui thấy cứ như cái cô Ế Bà gì ở trên mà hay, cứ sống thẳng thẳng với những gì mình vốn có. Khi đó hạnh phúc đến với mình mới thực sự là hạnh phúc. Cố gò ép mình vào một quỹ đạo mà mình ko thuộc về để làm giề?

Xin đời cho ngu si hưởng thái bình. Thế thôi.

(Xin phép chôm cái câu của cô Ế Bà)

Tím thơ ngây
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình thấy chuyện xxx trước hôn nhân hay ko là do bản thân mỗi người, nếu đã muốn và làm thì ko hối hận, còn sợ và lăn tăn thì tốt nhất đừng làm. Khi mình ở tuổi teen, mình luôn tự nhủ bản thân là chỉ xxx sau khi cưới nhưng rồi mình thay đổi quan điểm theo thời gian, đối với mình thì xxx ko phải là sự dâng hiến hay gì đó đại loại, mình cảm thấy yêu và muốn tận hưởng, đơn giản vậy thôi. Những người đàn ông mình đã yêu ko ai thắc mắc rằng mình đã cùng ai đó trước họ chưa và mình cũng vậy, ngay cả ox mình hiện tại cũng chưa một lần đặt câu hỏi về quá khứ của mình. Thế nên mình tin rằng chuyện trinh tiết chẳng quyết định cho cuộc sống vc hạnh phúc, quan trọng là tính cách bản thân mỗi người.
    Anw, mình luôn tự tin rằng cuộc sống ko thiếu những người đàn ông yêu mình vì tính cách và con người mình chứ ko phải vì cái màng kia:Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 915 Bài viết

• 901 Được cảm ơn

Ủng hộ các bạn có đời sống Thanh cao (không tầm thường).
    Nếu còn thiếu hiểu biết về tâm sinh lý chúng ta nên nghiên cứu các sách vở tài liệu hay video của giới chuyên môn, khi đó tinh thần, phần Người sẽ chiến thắng phần con (vât) trong mỗi người.
    Quan điểm của riêng tôi: "em không phải là vợ tôi thì tôi không xxx, đơn giản vậy thôi"
    Có những thứ cảm xúc, tình cảm, khoảnh khắc chỉ có giá trị 1 lần cho chính mình và cho người xứng đáng nhất, khi đã chính thức chọn lựa. Mặc dù hôn nhân cũng như là số xố đó.
    Nếu các bạn gái biết giữ gìn, có phẩm giá nhất quyết không lấy người second hand (có thể đã no xôi chán chè với những người con gái tầm thường khác, cave,...) thì tôi tin rằng bớt được nhiều kẻ gạ tình, săn tình, và những anh con trai sẽ có ý thức hơn.
    Những bạn vẫn cho rằng cần kinh nghiệm thì bạn thử nhớ đến thế hệ ba mẹ, ông bà. Chắc chắn rằng các bậc ấy không phải là những người phải yêu cầu đối tác có kinh nghiệm mà theo tự nhiên.
    7x chưa xxx cũng là bình thường.
    • 727 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Nữ 24t. Yêu 4 năm. Sống chung nhà. Chưa xxx.
    Nam 24t. Yêu 4 năm. Sống chung nhà. Chưa xxx.

Không thích xxx trước hôn nhân, mà cũng hok tán thành xxx trước hôn nhân.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 146 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Lắm người rảnh nhỉ
    Trong này chắc toàn người chưa xxx vào điểm danh thôi :Laughing:
    1 cách tự sướng và tự lăng xê cho bản thân
    Ba là cây nến vàng ? <==== Bao giờ mới có hả con?
    Mẹ là cây nến xanh
    Con là cây nến hồng
    Hai ngon nến lung linh ....
    Ha ha ha ha ha Thắp sáng một gia đình :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    Gia đình nhà " Mèo kute " :Kiss: :Kiss: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ui. mình cũng iu 4 năm rùi. sắp đám hỏi. qua năm mình cưới.
    Quyết giữ đến đêm tân hôn.:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 162 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

chuyện có xxx hay ko chả có gì đáng tự hào cả. mỗi người 1 cách sống, cách nghĩ. đừng đem những chuẩn mực trong suy nghĩ của mình ra áp đặt cho người khác và đánh giá họ thế này thế kia. chắc gì những người đã từng xxx ko hối hận lăn tăn như họ nói. chắc gì những người tuyên bố sẽ ko xxx trước hôn nhân có thể giữ mình đến phút cuối. chà, nên lập "hội những người còn trong trắng" mau mau thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nói chung thì ngày nay chuyện xxx trước hôn nhân không phải là hiếm nữa rùi. Nhưng mình thật không đồng ý với chuyện ấy lắm. Mọi người cứ đổ lỗi cho hoàn cảnh, rùi không kiềm chế. Mình thấy quan trọng là do mình thui. Phải biết nói không với mọi hoàn cảnh.
    Nếu có chuyện gì đó xảy ra thì mọi sự thiệt thòi đều đến với người phụ nữ.
    • 1,132 Bài viết

• 2,364 Được cảm ơn

Hehe,mình xin đặt thêm 1 câu hỏi là bi nhiêu ng trên đây chưa xxx và khai thật ?? Đọc vài cái còm cứ ngây thơ cụ sao í ) ( ném đá đê, ném đá ném đá đê ). Ngồi tâm sự với 1 cơ số người thì 2 vợ chồng để đến đêm đầu tiên, mình thấy như thế là rất quí, nhưng mà cảm xúc của đêm đầu tiên và các đêm tiếp theo thường là không tốt. Do nam ít kinh nghiệm và thường xuyên dẩm thu nhiều nên chửa đến chợ đã tiêu hết tiền, không biết cách dạo đầu tốt...Hoặc nam k xxx với ny thì do giỏi kìm nén cảm xúc nên nhu cầu của những ng k đòi hỏi ng yêu này thường là k cao ( chứ thật sự nam nhân nào chẳng có máu dê trong ng, k phải là đức tính mà là bản năng ). Nói tóm lại là đến bây giờ các bạn vẫn còn và các bạn vẫn tự hào nhưng thật sự sau khi mất rồi mà lúc mất k đc như ý thì các bạn sẽ thấy nghĩ lại, thà tuổi trẻ tươi đẹp mình xxx có phải ngon không, hehe.Mình nghĩ tuổi 2x là thời kì mạnh mẽ nhất mừ mấy bạn lại ngâm dấm tới tít 3x,4x thì cũng thật là lãng phí, vì thời kì đó nh lo lắng mỏi mệt và k còn mạnh mẽ nữa. Điều quan trọng là k phải quan hệ bừa bãi và biết cách phòng tránh tốt thôi. Mình thấy nực cười nhất là các bạn oral sex và quan hệ cửa sau lại vui vẻ với ý nghĩ mình còn trinh.Tớ nghĩ giữ cái trinh đấy cũng chẳng có ý nghĩa gì cả.Để người đến sau thấy còn trinh thì nể phục chăng???
    • 83 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet_eyes Xem bài viết
    . Nói tóm lại là đến bây giờ các bạn vẫn còn và các bạn vẫn tự hào nhưng thật sự sau khi mất rồi mà lúc mất k đc như ý thì các bạn sẽ thấy nghĩ lại, thà tuổi trẻ tươi đẹp mình xxx có phải ngon không, hehe.Mình nghĩ tuổi 2x là thời kì mạnh mẽ nhất mừ mấy bạn lại ngâm dấm tới tít 3x,4x thì cũng thật là lãng phí, vì thời kì đó nh lo lắng mỏi mệt và k còn mạnh mẽ nữa. Điều quan trọng là k phải quan hệ bừa bãi và biết cách phòng tránh tốt thôi. Mình thấy nực cười nhất là các bạn oral sex và quan hệ cửa sau lại vui vẻ với ý nghĩ mình còn trinh.Tớ nghĩ giữ cái trinh đấy cũng chẳng có ý nghĩa gì cả.Để người đến sau thấy còn trinh thì nể phục chăng???

Có chung quan điểm này.
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9