Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bao nhiêu người (zai, gái) trên wtt chưa từng QH trước hôn nhân?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 23.2K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 125 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Em hỏi câu hơi củ chuối, hy vọng mọi người ko ném đá. Tại vì mọi người cứ nói xã hội thời nay nó thế, nên phải chấp nhận, blah blah. Trong khi chả có cái thống kê cụ thể nào. Các nhà xã hội học cũng đi thống kê nhưng họ lấy mẫu số rộng quá. Em lấy mẫu ở mỗi wtt này thôi.

Nếu mọi người thấy topic của em vớ vỉn thì có thể bỏ qua. Có 1 anh bạn em bảo thành phần chưa QH trước hôn nhân giờ hiếm có khó tìm lắm, nhưng em ko tin như thế lắm. Vì đây là vấn đề khá tế nhị và riêng tư của mọi người. Nó giống như hỏi lương của mọi người thôi, ai thấy thích thì trả lời, còn ko thì thôi ạ. Hy vọng mọi người ko nghĩ em vô duyên khi lập cái top này.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 316 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em thì ngược lại với quan điểm của bạn anh. Ở đâu chẳng có người này người kia. Mọi ng cứ nói tìm con gái chưa QH trước hôn nhân giờ khó tìm lắm nhưng em thì thấy còn rất nhiều người có quan điểm như thế . Không chỉ con gái, cả con trai

Em năm nay 24t, mới có ngừoi yêu, chưa chồng, chưa xxx và không ủng hộ xxx trước đám cưới. Bạn gái em, 3 đứa thậm chí chưa từng yêu ai bao giờ dù rằng chúng nó rất xinh xắn, nhà cửa đàng hoàng, công ăn việc làm tốt và còn hoạt bát. Trên webtretho em cũng thấy có rât nhiều người như thế. Top Nhật kí đêm tân hôn cũng có nhiều vụ cười ra nước mắt vì đó là đêm đầu tiên của nhiều chị và nhiều anh mà :Laughing:

Em không phản đối hay ý kiến gì về vấn đề nên hay ko nên xxx trước đám cưới. Mỗi ng một quan điểm và hãy sống theo cách làm mình thaỏi mái. Nhưgn cũng đừng nên vơ đũa cả nắm là thời buổi này thế này thế kia. . Mỗi ngừoi trong chúng ta chỉ tiếp xúc với một phần rất nhỏ của xã hội thôi mà, đung k ạ? :d
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Boy 24t vẫn còn zin - khoẻ mạnh bình thường - đừng ai nghĩ em bị làm sao nhá !
    • 257 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Em 1 phiếu....mình ko phản đối chuyện người khác xxx trước hôn nhân :Smiling:
    Nhưng ko phải với mình hoặc chồng mình...:Smiling:
    • 122 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Ở thời của mình thì ăn cởm trước kẻng ít lắm. Vẫn nhớ đêm tân hôn tuyệt vời, lần đầu tiên cả hai đều ngượng ngùng, hai vợ chồng loay hoay mãi! :RaisedEye
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 127 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Rồi thì sao mà chưa thì sao , vấn đề bàn mãi , Chủ thớt định bàn tiếp cho nó mòn vẹt hẳn ra hay xới thêm được cái gì mơi mới ra để mà tán dóc tiếp đây hở ?

:Rose: Làm thế quái nào để hồng đỏ nó nở ra màu xanh bây giờ :Crying:
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_soon Xem bài viết
    Rồi thì sao mà chưa thì sao , vấn đề bàn mãi , Chủ thớt định bàn tiếp cho nó mòn vẹt hẳn ra hay xới thêm được cái gì mơi mới ra để mà tán dóc tiếp đây hở ?
    Không đọc kĩ những ji chủ top viết àh mà còn hỏi zậy!
    • 183 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

5 đứa em gái mình.
    2 đôi - 25 tuổi lập gia đình, cả 2 vc đều là ng đầu tiên của nhau
    2 cô em, sinh năm 1990 - 20 tuổi - vẫn giữ mình
    Bạn thân nhất của tớ, giữ đến tận ngày tân hôn

Đã đủ chưa nhỉ.
    Có điều, cái này nó ko quyết định hạnh phúc trong hôn nhân.
    Màu thời gian không xanh.
    Màu thời gian tím ngát.
    Hương thời gian không nồng.
    Hương thời gian thanh thanh
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,990 Được cảm ơn

Đừng nhìn vào mấy cái tp đòi hỏi trinh tiết này nọ kia, mớ thống kê QHTD trước hôn nhân trên mạng mà coi đó là thật. Ngừoi sống chuẩn mực, lành mạnh, bản lĩnh vẫn nhiều chứ. Nói thật ra con người giờ năng động lắm, sáng đi làm, chiều tối lại đi học, ko thì đi đá bóng, tennis... chả có time mà đi quan hệ đâu. :Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 706 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Mình xin 1 phiếu nhé. Mối tình đầu kéo dài hơn 5 năm. Cơ hội... cũng nhiều nhưng mình kiên quyết nói KHÔNG, mình muốn... khi 2 đứa chính thức là vợ chồng. Sau do bất đồng quan điểm nên 2 đứa chia tay. Chia tay rồi ex vẫn bảo khâm phục bản lĩnh của mình bla...bla... . Đúng là cách sống ngay nay thoáng hơn nên suy nghĩ của mọi người cũng cởi mở vấn đề đó hơn. Mình dám khẳng định ngày nay tỉ lệ... trước hôn nhân sẽ sẽ nhiều hơn sau.
    :554: :570: :559: :561:

Con dù lớn vẫn là con của mẹ.
    Đi hết đời lòng mẹ vẫn theo con.

• 132 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

minh 1 phieu, suyt cuoi nhung rut cuc chia tay va van chua xxx, gio anh ay den voi 1 co be da 2 moi tinh va da xxx roi...( cha biet dang nao ma lan!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 98 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Boy zin 100% , 24t
    Yêu nhau 6 năm , ny quyết giữ đến đên tân hôn( có ai như tụi mình ko nhỉ ).
    Sang năm là cưới rồi hồi hộp quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 805 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

Tớ thề .....................................phàm điều gì mà chưa biết chắc cứ thề đã
    VIE
    • 594 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

em và anh yêu nhà em 2 phiếu nhá... bọn em đã thống nhất và thẳng thắn về vđ này... giữ đến đêm tân hôn ( dù anh zai 26t rồi =)) )
    • 55 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

đã yêu 3 người và vẫn còn zin 1 phiếu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 252 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có tớ, cũng 24 tuổi ah, tớ suy nghĩ khá thoáng, quyết liệt và mạnh mẽ trong 1 số chuyện nhưng 1 số chuyện khác thì lại khá khắt khe và thích suy nghĩ hơi cổ điển 1 chút. Đơn giản vì tớ thấy chưa sẵn sàng với chuyện xxx, thế thôi !!!
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,575 Bài viết

• 10,266 Được cảm ơn

không phải em! :Silly:
    • Eba
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,216 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amanda. Xem bài viết
    không phải em! :Silly:
    cũng chả phải em

nhận order ikea và daiso jp tại Quảng Châu công 10%, ship 40k/ kg . Pm để order

• 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chính là em onttella:
    • 788 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vodanhlk88 Xem bài viết
    chính là em onttella:
    Heeeeeeeee
    Và em nữa.....
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1