TIN TÀI TRỢ.

bạn trai vào đọc nhé

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.99K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 205 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Ơ hay thế một mình tôi sướng à.

"Nếu bạn trưởng thành và đi lanh quanh trong nhà và chửi đàn ông trên thế giới này đều là bọn vô dụng thì hãy xem lại cái *** của mình xem tại sao cái *** đấy chỉ thu hút toàn bọn vô dụng"

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thucdoanle Xem bài viết
    Hãy chắn chắn rằng, khi bạn quyết định cởi quần áo trên người một cô gái, nghĩa là bạn sẽ can đảm mặc lại cho cô ấy một bộ váy cưới, các chàng trai ạ. Bằng không, tình yêu của bạn là rác rưởi, cả bạn cũng chẳng hơn gì rác rưởi.

Hãy cho e váy cưới, em sẽ cho a tuổi xuân và cuộc đời của em
    • 267 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng 1 phần đúng nhưng mà ko pải lúc nào cũng vậy. Giả dụ như họ có 1 tình yêu đẹp, có xxx với nhau. Nhưng rồi cả 2 vẫn pải chia ly vì nhiều lý do. Thế thì cũng chẳng có ai là rác rưởi ở đây cả. Riêng cá nhân tôi thì vẫn quan điểm ko nên xếp hình trước khi cưới
    Trong cuộc đời này ... ai cũng sẽ gặp được một nửa còn lại của mình .....

Ko sớm ... ko muộn ... nhân duyên đến ... rồi sẽ đúng người .... đúng thời điểm vậy thôi ........
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhưng nếu cô ấy không muốn điều đó:-
    • 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hehee, nghĩ cũng buồn cười, có nhiều người cởi đồ rồi nhưng người con gái mới là người bỏ rơi con trai, quá phũ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Real_Madird Xem bài viết
    Mong muốn con người thánh thiện rất khó, hãy tập mà tự bảo vệ mình tốt hơn.
    Có 1 câu truyện cổ thế này, ở một ngôi làng hẻo lánh thời Hy Lạp cổ đại, có 1 lần có bọn cướp đi ngang qua. Chúng giết tất cả đàn ông, hãm hiếp phụ nữ rồi đem họ cùng với những đứa trẻ bán làm nô lệ mặc cho sự van xin...Sau đó phong trào "thành thị hóa", những ngôi làng biến thành trại lính, họ-người Hy Lạp phải học cách tự vệ, chống áp bức.
    Câu chuyện đấy ám chỉ rằng, đừng mong chờ vào sự tốt đẹp ở những người lạ mặt và đôi khi bạn phải học cách tự vệ và bảo vệ chính mình bằng vũ lực lẫn sự khôn ngoan.
    có lẽ đúng trong thời hiện đại khi con người ngày càng xem nhẹ vấn đề trinh tiết, không tôn trọng phẩm gia và đức hạnh của mình như ngày xưa nữa! Còn lọai đàn ông nữa ng nữa xúc vật ây hề bàn đến làm gì ( gái như thế nào thì trai thế ấy mà thôi?)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 414 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Hãy chắn chắn rằng, khi bạn quyết định cởi quần áo trên người một cô gái, nghĩa là bạn sẽ can đảm mặc lại cho cô ấy một bộ váy cưới, các chàng trai ạ. Bằng không, tình yêu của bạn là rác rưởi, cả bạn cũng chẳng hơn gì rác rưởi.

Lại vơ đũa cả nắm rồi cô gái.

Tôi chưa cởi gì của cô ta, tôi đề nghị cưới thì cô ta không đồng ý và phá vỡ mối quan hệ ))))
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Hãy chắc chắn rằng khi bạn để cho đàn ông cởi quần áo mình, bạn đã sẵn sàng làm chuyện ấy vì bản thân mình muốn chứ không phải vì người đó muốn. Và hãy chắc chắn rằng, trong khi trong đầu bạn đang nghĩ đến một cái đám cưới, đừng nghiễm nhiên cho rằng người đàn ông cũng đang suy nghĩ như thế. Điều chắc chắn cuối cùng, có dính bầu hay không, có dính bệnh hay không là ở do bạn, tự bảo vệ mình an toàn và tự có trách nhiệm trong quan hệ tình dục.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhưng mà tiếc là đàn bà các cô lại thích thứ tình yêu rác rưới đó đấy =))

Hỏi sao chân tình lại khó kiếm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cách nghĩ của một người đàn ông.chân chính: xem ra xem thuơng phụ nữ, dù có tài giỏi đến đâu đừng mong cầu 2 . Chữ "
    hanh phúc"
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình ao ước được khoác lên người đó chiếc áo cưới, mình biết mình đã sai khi ích kỉ, mình xin lỗi rất nhiều khóc cũng rất nhiều nhưng cô ấy vẫn không tha lỗi thì phải làm sao? Đã yêu nhau 6 năm rồi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2