TIN TÀI TRỢ.

bạn trai vào đọc nhé

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.98K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 28 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hãy chắn chắn rằng, khi bạn quyết định cởi quần áo trên người một cô gái, nghĩa là bạn sẽ can đảm mặc lại cho cô ấy một bộ váy cưới, các chàng trai ạ. Bằng không, tình yêu của bạn là rác rưởi, cả bạn cũng chẳng hơn gì rác rưởi.

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,226 Bài viết

• 5,154 Được cảm ơn

Mong muốn con người thánh thiện rất khó, hãy tập mà tự bảo vệ mình tốt hơn.
    Có 1 câu truyện cổ thế này, ở một ngôi làng hẻo lánh thời Hy Lạp cổ đại, có 1 lần có bọn cướp đi ngang qua. Chúng giết tất cả đàn ông, hãm hiếp phụ nữ rồi đem họ cùng với những đứa trẻ bán làm nô lệ mặc cho sự van xin...Sau đó phong trào "thành thị hóa", những ngôi làng biến thành trại lính, họ-người Hy Lạp phải học cách tự vệ, chống áp bức.
    Câu chuyện đấy ám chỉ rằng, đừng mong chờ vào sự tốt đẹp ở những người lạ mặt và đôi khi bạn phải học cách tự vệ và bảo vệ chính mình bằng vũ lực lẫn sự khôn ngoan.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 322 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thucdoanle Xem bài viết
    Hãy chắn chắn rằng, khi bạn quyết định cởi quần áo trên người một cô gái, nghĩa là bạn sẽ can đảm mặc lại cho cô ấy một bộ váy cưới, các chàng trai ạ. Bằng không, tình yêu của bạn là rác rưởi, cả bạn cũng chẳng hơn gì rác rưởi.

mún cưới ng ta còn k chịu nói ji tới...
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Được mấy người như thế.Thời buổi này chỉ thấy toàn những nngười con trai vô tình và vô trách nhiệm thôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói như bạn xã hội giờ lắm rác quá
    HNFORD1
    0908 90 6668
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 28 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

tôi là phụ nữ tôi vẫn phải bênh vực cho phụ nữ
    • 6 năm
    • 309 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Đàn ông chúng anh mà nghĩ được như thế thì tốt cho chị em chúng tôi quá. Nhưng thực tế thì ngược lại, lúc cởi thật hứa này hứa nọ, xong rồi, ngoảnh mặt làm ngơ!
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thế giới này ai cũng ác , nếu mình không ác thì quá thiệt thòi ,,, còn nếu con gái sợ ĂN XONG VONG .. thì cách tốt nhất là đừng có bạn trai ....

tình dục là sự tự nguyện của 2 bên , nếu con gái khg chịu thì có ép cũng không được ( có thể bị kiện vì tội hiếp dâm ) ..

thế nên đừng có đổ hết tội cho con trai nhé ...
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nói như bạn thì hãy đợi mặc áo cưới rồi hãy nhờ đàn ông cởi ra dùm cho nhé ... đừng có ham muốn rồi đổ hết tội cho đàn ông
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1 like
    1 +1
    1 thanks
    cho bợn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Da cho đàn ông cởi thì phải chấp nhận, trong chuyện tình dục không ai bị thiệt thòi cả, k giống như bị cưỡng hiếp, tin thì cho không tin thì thôi, có khi lúc còn yêu đàn ông nghĩ sẽ cưới bạn nhưng đâu ai đảm bảo chắc chắn được ch tương lai, không lẽ bạn muốn lấy phải người không yêu bạn chỉ vì trinh tiết, rồi người đau khổ vẫn là bạn. Thời buổi này ít ai còn quan trong trinh tiết lắm, nếu người yêu bạn chỉ vì bạn không còn trinh mà k cuoi thì chúc mừng bạn không lấy phải ng như nó. Con trai k phải ai cũng muốn quen cgái vì tình dục đâu...
    • Khóa theo yêu cầu
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,143 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

tớ là nữ nhưng thấy cái câu đó nhàm quá, nhiều bà muốn cởi bỏ xừ ra mà do đạo đức, do truyền thống kg dám cởi nên bật đèn xanh cho trai nó cởi giúp rồi cuối cùng bắt nó chịu trách nhiệm là sao. Lý thuyết suông quá
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 173 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trả ra đâu vào đâu!

nếu nói về tình dục thì là do quyết định của cả 2 phía,đừng có tưởng chỉ mỗi thằng đàn ông là sướng đâu!

Tình yêu muôn màu muôn vẻ! Đã ai nghe câu : Xin lỗi.....Tình chỉ đẹp khi quần chưa cởi!

Vote Close 2pic
    Xấu trai
    Nhà nghèo
    Thất học
    Đi xe căng hải
    Còn muốn ký nữa không? 45
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Có vẻ topic này có người đang thất tình . hehe . Đứng về phía chủ top . Chẳng qua người ta cũng muốn tốt mà thôi .
    @Top : đời không như là mơ top ạ . Cởi xong cũng muốn mặc vào lắm . Mà thằng khác nó nhanh tay hơn mặc hộ tui rùi . Dzị trường hợp này sử trí sao top ?
    Nguyên tắc sống . Đó là :" sống không có nguyên tắc ".
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lulypy Xem bài viết
    Đàn ông chúng anh mà nghĩ được như thế thì tốt cho chị em chúng tôi quá. Nhưng thực tế thì ngược lại, lúc cởi thật hứa này hứa nọ, xong rồi, ngoảnh mặt làm ngơ!
    bạn nói thế cũng đâu hoàn toàn đúng
    chuyện tình cảm, đâu thể đổi hết trách nhiệm cho đàn ông
    Mình và cô ấy, dù chỉ là tình yêu sét đánh, yêu được 1 thời gian, nhưng mình cũng xác định với em ấy, dù cô ấy chưa về ra mắt, nhưng mình vẫn luôn tự hào với gia đình mình về cô ấy, hay kể với bạn bè về cô ấy. chỉ đợi thời gian, cô ấy ổn định công việc là sẽ về ra mắt rồi xin cưới luôn
    Nhưng đời ko như mơ đâu cậu ạ, đùng cái, cô ấy là của người khác, còn mình tớ bơ vơ, trải qua những ngày đau khổ
    Còn nếu bạn nói về chuyện sau khi chia tay, ai chả muốn giữ những mối quan hệ tốt nhất, nhưng, cần phải xem thái độ của họ như thế nào với mình thì hãy nói là mình đạo đức hay không. Lúc chia tay rồi, đối với họ, mình là sự phiền phức, họ luôn từ chối, hay thẳng thừng với những gì liên quan đến mình, vậy thì mình sao phải liên lụy để rồi ảnh hưởng cho người đến sau của mình
    Không phản bác lại ý kiến của bạn, nhưng cũng ko nên vơ cả nắm đũa, dùng 2 cái là được ý mà
    tớ là hiếu hóm hỉnh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

^^ Muốn thì cả 2 cùng làm! Không thì kiện nó, bóc lịch mỏi tay. Thật khó hiểu phụ nữ cứ nói như mình bị ép buộc.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 307 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Anh thì đang hãi đơi nài, vừa cởi ra làm được 3 hiệp. Xong xuôi mặc áo cho gái, gái bẩu em ứ chịu, cởi ra tiếp nữa đi anh há há há, teo *** trym
    Anh đã trở lại và.............ăn hại hơn xưa!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 82 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo quan điểm cá nhân mình: có thân thì lo lấy thân, chính mình phải chịu trách nhiệm về những j mình đã làm...chả phải trách ai, đổ lỗi cho ai cả....
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 74 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

• 173 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

thời buổi này tình yêu thì có 1 nhưng tình dục thì có cả mười! có cái gì đâu mà cứ phải um sùm hết cả lên.Đạo đức gì ở cái này
    Xấu trai
    Nhà nghèo
    Thất học
    Đi xe căng hải
    Còn muốn ký nữa không? 45
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2