Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

bạn trai quá ghen và tính tình phí có phải yêu mình thật và biết tính toán cho gia đình không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có quen 1 người ban trai được một thời gian, anh ấy khá chững chạc và hiểu đời. tính của mình thì rất thoải mái không tính toán hay cầu kỳ nhưng cũng con gái lắm. Hôm đó mình rủ anh ây đi chơi với anh chi họ của mình, lần đi ăn thì anh ấy và anh mình share, lúc đó minh đi toilet, ông anh mình chỉ là công nhân luong 1 ngày 100k còn anh ấy thì lương cả chục triệu 1 tháng, trong khi bàn tiêc đó chi co 700k
    sau đó bọn mình đi hát, khi hát xong , mình biết ông anh minh gần hết tiền , nên mình dành thanh toán hóa đơn. Trong khi mình và ông anh mình dành thanh toán thì anh ấy ngồi im re mà chầu đó chỉ có 200k thôi. vấn đề ở đây không phải tiền bạc mà mình thấy mất mặt với anh chi mình lắm, và hơi hụt hẫng thái độ anh ấy... rồi vô cơ quan 2 đưa bạn thân đón lễ rất vui, 1 đứa thì được bạn trai tặng bó hoa rất to. 1 anh thì mua gấu to tặng người con gái anh ấy thích, họ hỏi mình lễ được gì, minh chỉ lẳng lạng im ko lẽ nói mình còn phái chi trả phần cho anh ấy luôn ai cũng bảo mình xinh chắc được ban trai cưng và thương vào ngày lễ lắm, cảm thấy chạnh lòng....
    mình tỏ vẻ ít nói anh ấy biết và nói anh chị mình đi thì mình trả đúng hơn và anh ấy muốn mình thể hiện sốc tập 1
    mình sốc toàn tập khi anh ấy nói mới quen em đây thui mà tình số tiền anh dẫn em đi chơi cũng cộng lại là mua được 20 đóa hoa bự ... mình nghe mà rất buồn cảm giác anh ấy tính toán đến thể . mình thề chưa bao giò anh ây đi choi với mình uong nước trên 100k và đi ăn trên 300k. anh ấy dẫn mình đi đâu mình đi đó ko đòi hỏi địa điểm và đi chơi mình toàn đổ xăng xe
    sau vụ đó chúng mình im lặng, minh muốn buông... các bạn cho mình lời khuyên được không? đê mình rút kinh nghiệm cho cuộc tính sau. cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

anh bạn này có vẻ hơi ky bo ấy nhỉ
    • 1,071 Bài viết

• 1,464 Được cảm ơn

Ổng làm chục triệu một tháng mà 1 lần đi chơi mất sơ sơ 400k thế một tháng cứ không biết tán mấy bận, có khi ổng rát mặt quá nên làm vậy ấy chứ. Trừ khi anh đi ô tô còn xăng chắc 50k là đầy bình =)))
    Em là gái ạ
    ArashiContest

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau thì Arashi sẽ không có điểm dừng" Onho Satoshi
    Cám ơn 13 năm của Bão vì đã mang đến cho thế giới này thật nhiều điều tuyệt vời:Smiling:.
    • 514 Bài viết

• 2,162 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    yêu ng bần tiện khổ lắm bạn. lấy về ôm hận luôn.
    cái này ko phải tính toán nhưng cái tối thiểu là sòng phẳng anh ta đã ko làm được rồi bạn ạ
    • 34 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Anh chàng của bạn khó tính thật, cộng thêm cái ki bo nữa. Mình là mình thấy không ổn rồi đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Yêu người như vậy về chỉ có khổ thôi, anh ta có chắc là đang yêu bạn không, sao ki bo với người yêu thế.
    • 198 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thôi thôi, mấy kiểu này mình thấy bắt mệt, gặp mình ở giá sướng hơn
    • 21 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bỏ đi bạn ơi, yêu đương gì kiểu ng này. sau này lấy nhau khổ lắm ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,033 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sushi202 Xem bài viết
    em có quen 1 người ban trai được một thời gian, anh ấy khá chững chạc và hiểu đời. tính của mình thì rất thoải mái không tính toán hay cầu kỳ nhưng cũng con gái lắm. Hôm đó mình rủ anh ây đi chơi với anh chi họ của mình, lần đi ăn thì anh ấy và anh mình share, lúc đó minh đi toilet, ông anh mình chỉ là công nhân luong 1 ngày 100k còn anh ấy thì lương cả chục triệu 1 tháng, trong khi bàn tiêc đó chi co 700k
    sau đó bọn mình đi hát, khi hát xong , mình biết ông anh minh gần hết tiền , nên mình dành thanh toán hóa đơn. Trong khi mình và ông anh mình dành thanh toán thì anh ấy ngồi im re mà chầu đó chỉ có 200k thôi. vấn đề ở đây không phải tiền bạc mà mình thấy mất mặt với anh chi mình lắm, và hơi hụt hẫng thái độ anh ấy... rồi vô cơ quan 2 đưa bạn thân đón lễ rất vui, 1 đứa thì được bạn trai tặng bó hoa rất to. 1 anh thì mua gấu to tặng người con gái anh ấy thích, họ hỏi mình lễ được gì, minh chỉ lẳng lạng im ko lẽ nói mình còn phái chi trả phần cho anh ấy luôn ai cũng bảo mình xinh chắc được ban trai cưng và thương vào ngày lễ lắm, cảm thấy chạnh lòng....
    mình tỏ vẻ ít nói anh ấy biết và nói anh chị mình đi thì mình trả đúng hơn và anh ấy muốn mình thể hiện sốc tập 1
    mình sốc toàn tập khi anh ấy nói mới quen em đây thui mà tình số tiền anh dẫn em đi chơi cũng cộng lại là mua được 20 đóa hoa bự ... mình nghe mà rất buồn cảm giác anh ấy tính toán đến thể . mình thề chưa bao giò anh ây đi choi với mình uong nước trên 100k và đi ăn trên 300k. anh ấy dẫn mình đi đâu mình đi đó ko đòi hỏi địa điểm và đi chơi mình toàn đổ xăng xe
    sau vụ đó chúng mình im lặng, minh muốn buông... các bạn cho mình lời khuyên được không? đê mình rút kinh nghiệm cho cuộc tính sau. cảm ơn
    Đàn ông đàn ang mà nói đc câu này là nghỉ chơi đc rồi đó. Đồng ý là có khi họ kẹt nhưng nếu chia sẻ vs người yêu thì dễ thông cảm hơn. Anh này cũng ko có ý tứ khi đi chơi vs gia đình ny, dù ko thanh toán hết bill nhưng ít ra phải giành trả phần của mình. Nếu anh chị bạn mời thì anh chị trả là đúng, còn bạn mời thì anh ấy cũng nên share vs bạn. Còn ngồi im thì quá tệ.

Đã vậy còn vô tâm, ko tặng hoa quà cho ny thì hơi quá đáng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ a ấy cải tiến hơn là nói sẽ lo cho mình những chỉ một mình mình thui. Ko lo cho bà con dòng họ của mình. A ấy cũng thật lòng với mình, có điều quá tính kỹ và nóng tính lắm. Nếu mọi chuyện Ko thấy đổi thì qua tết mình đám hỏi , mà mình cứ nghĩ hoài sợ Ko hạnh phúc, mà giá đình cứ hối thúc. A ấy bảo tiết kiệm để về già Ko khổ, hỏi mình muốn về già đi bán vé số Ko. Ai cũng bảo nó Ko xài thì sao dám cho m xài. Ko bit hoàn toàn đúng ko
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ a ấy cải tiến hơn là nói sẽ lo cho mình những chỉ một mình mình thui. Ko lo cho bà con dòng họ của mình. A ấy cũng thật lòng với mình, có điều quá tính kỹ và nóng tính lắm. Nếu mọi chuyện Ko thấy đổi thì qua tết mình đám hỏi , mà mình cứ nghĩ hoài sợ Ko hạnh phúc, mà giá đình cứ hối thúc. A ấy bảo tiết kiệm để về già Ko khổ, hỏi mình muốn về già đi bán vé số Ko. Ai cũng bảo nó Ko xài thì sao dám cho m xài. Ko bit hoàn toàn đúng ko