TIN TÀI TRỢ.

Bạn trai "đòi" tôi mang giày cao gót khi quan hệ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.62K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào mọi người,

Tôi 27 tuổi, quen anh 32 tuổi qua một người bạn chung giới thiệu. Anh là người khá hiền lành (theo nhận xét của tôi), không nhậu nhẹt, hút thuốc, có công việc, nhà riêng và xe hơi. Chúng tôi cũng lớn tuổi nên nghĩ tới chuyện kết hôn.
    Trong một lần đi du lịch, chúng tôi đã quan hệ. Tuy nhiên, anh đòi tôi phải mang giày cao gót khi gần gũi. Tôi không chịu vì có cảm giác "rẻ tiền" khi làm vậy. Anh năn nỉ và nói mình thích làm vậy vì như thế mới có cảm giác. Tôi không đồng ý và dừng lại. Những ngày sau đó, chúng tôi không nhắc tới chuyện này nữa nhưng không khí đã kém vui.
    Tôi hoang mang quá, không biết đây là một sở thích kỳ quặc của anh hay là do trước đây anh hay quan hệ với những người khác như vậy. Mong mọi người cho tôi lời khuyên.
    Tuệ Nghi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 533 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Chắc là bạn trai em có 1 kỉ niệm đẹp về 1 lần quan hệ với cô gái nào đó
    • 825 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Vấn đề quan trọng trong tình yêu là hai người yêu thương nhau, tính tình hợp nhau và biết cảm thông chia sẻ cho nhau để cùng nhau hạnh phúc. Tuy nhiên bạn trai của bạn lại thích mang giày cao gót để quan hệ cũng là một đặt điểm lạ và có cá tính. Nếu yêu nhau thật sự, anh ấy tốt với bạn và xác định cưới nhau thì anh ấy yêu cầu mang giày cao gót để quan hệ cũng không có gì lớn lao và khó khăn đâu bạn. Bạn nên nghĩ là anh ấy xem phim thấy người ta mang giày quan hệ thấy cũng hay hay nên yêu cầu bạn mang giày, hay thích bạn mang giày cao gót nhìn cho dáng cao, mi nhong, chỉ đơn giản vậy thôi. Bạn đừng nghĩ là hồi trước đã yêu người có sở thích mang giày cao gót hay đã quan hệ với người mang giày cao gót nên mới vậy. Nói như vậy là suy diễn và làm phức tạp lên vấn đề thôi bạn ơi, yêu nhau thì vượt qua tất cả, thfi cái chuyện quan hệ mang giày cao gót không có gì to tác và quá đáng đâu bạn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    theo mình nghĩ thì vấn đề đó cũng không có gì là quá đáng cả. Vì nếu đã xác định rõ ràng về mqh thì vấn đề td chúng ta nên tạo cảm giác mới lạ thì đối phương mới hứng thú.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngoctrinhnguyen
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

có lẽ là sở thích ngắm giày cao gót đó bạn, thêm tình thú mà thôi bạn đừng để trong lòng
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M chắc chắn btrai b đã xem phim xxx và muốn b làm thế . Vì phim xxx thường hay mang giày cao gót khi quan hệ .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của luuthikieutrinh
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luuthikieutrinh Xem bài viết
    M chắc chắn btrai b đã xem phim xxx và muốn b làm thế . Vì phim xxx thường hay mang giày cao gót khi quan hệ .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của luuthikieutrinh
    Mới đọc mình có suy nghĩ giống bạn. Chỉ cần vào gogle của người iu xem lịch sử search là biết họ có xem không mà
    • 271 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Ui trời ơi tui đọc cái top này với comment của cac gái chưa chồng mà tui cười tí xỉu. Đi giầy cao gót thì sao? Ai bảo đấy là sở thích kì quặc? Hâm à? Xem phim xxx thì sao? Thằng nào chưa vợ mà không xem thì mới đáng lo. Thấy nó xem là phải mừng. Chứ không nó giải toả ở đâu? Muốn nó xem phim hay là nó ra ngoài chơi gái? Vấn đề ở đây chỉ là bạn có thích đi giầy cao gót để làm không? Nếu không, thì cũng đừng có đánh giá người ta thế này thế kia. Hắn ta có trói bạn vào, lấy dây hay roi quật bạn thì mới là sở thích tình dục kì quặc nhé (bạo dâm hoặc khổ dâm)

Trước đây chồng tôi bảo là thích nhìn thấy tôi đeo tất lưới khi làm. Lúc đầu tôi bĩu môi nghĩ mình có phải là gái đâu mà bắt mình đi tất lưới. Xong thấy chẳng làm sao. Là chồng mình cơ mà, với lại mình cũng có mất công mất của gì đâu, chồng mình thích thì hắn cũng sẽ làm mình thích.

Các bạn nữ toàn tự gò mình vào những chuẩn mực vớ vẩn. Đoan trang khi ở ngoài đường thôi. Khi trên giường thì càng quậy càng tốt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 348 Bài viết

• 2,171 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc mới thấy đời sống tình dục các gái Việt Nam tẻ nhạt quá nhỉ, thích mang giày cao gót chả có gì ghê gớm, còn nhiều trò hay ho hơn nhiều. Mới thế mà đã suy diễn được đủ thứ luôn, chịu các bà.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

thường thì do tẻ nhạt nên dễ không đạt được cực khoái