TIN TÀI TRỢ.

Bạn trai chat sẽ, mình phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trước giờ mình tham gia web chỉ để đọc tâm sự của mọi người chứ chẳng bao giờ chia sẻ chuyện của mình, nhưng mà hôm nay mình buồn quá chẳng biết phải tâm sự vs ai, đành vào web viết vài dòng mong đc mọi ng chia sẻ.Mình vs btrai quen nhau đc gần 5 năm rồi, 1 quãng tgian dài từ lúc còn là sinh viên tới h, mọi cung bậc cảm xúc đều trải qua hết r, do gđ mình thì cấm cản nên 2 đứa cũng chật vật lắm. Btrai mình thì cũng k phải thuộc dạng giỏi giang hơn ng, cũng chỉ bthuong như bao ng khác thôi, nhưng qua những j trải qua mình cảm nhận đc tc thì thật lòng, đặt tc niềm tin rất nhiều. Cách đây chừng 2 năm mình phát hiện btrai mình có lên ola chat sex j đó, gửi hình này nọ vs mấy con trên đó, r ghi stt tìm bạn tình này kia, mình nhắc nhở r, nặng nhẹ đủ hết, r cũng thôi, r chừng vài tháng sau lại tiếp tục tái diễn tình trạng đó. Lần này mình làm lớn chuyện, ctay này nọ, r btrai mình cũng năn nỉ thề hứa đủ kiểu r mình cũng cho qua. Suốt 1 tgian dài mình tin tưởng, cũng k tìm hiểu hay dò xét j nữa, vô tình hôm qua mình coi thử lại thì phát hiện btrai mình vẫn tiếp tục tải ola vs zalo mà mình k biết, còn có lần lên google search cụm từ "tìm hàng zalo", còn trên ola thì ghi trên thanh trạng thái "tìm bạn tình dâm đãng Q.4, tiền bạc thỏa thuận" (btrai mình ở Q.4). Thật sự mình chỉ biết câm lặng k nói đc j nữa, bao nhiêu tc tin tưởng cảm giác nó ko còn j, sụp đổ hết mọi thứ, Btrai mình cũng xin lỗi, nói chỉ là cái tật ham vui, chứ chưa có gặp con nào ngoài đời hết, nhưng mà làm s mà tin đây, làm s mà tiếp tục quen tiếp bi h. Đúng là cái cảm giác ng mình tin tưởng hết lòng phản bội mình nó còn đau hơn gấp ngàn lần. Bi h mình phải làm s đây mọi người?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Quen nhau 5 năm,thế mình hỏi thật là 2 bạn đã xxx với nhau chưa?nếu chưa thì do bạn trai bạn...đói sex nên tìm gái để thỏa mãn nhu cầu sinh lý bt.Còn xxx với nhau rồi thì có thể hắn ta....chán bạn,muốn đi tìm cảm giác...mới lạ,hoặc cũng do đua đòi tập chăn rau này nọ.vào trời đất.com đấy,đầy anh có vợ,có người yêu mà vẫn lên đó tìm hàng,share rau các kiểu.Giang sơn dễ đổi,bản tính khó rời nên đã có cái tính ham của lạ thì khó mà bỏ cho dù có lấy vợ rồi đi chăng nữa.Tùy bạn quyết định thôi,nếu xác định ko thể lấy 1 ng như vậy,ko chấp nhận đc chuyện sau này lấy nhau rồi lỡ hắn ta đi gái gú thì nên bỏ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

5 năm trời thì chuyện xxx là chuyện tự nhiên, cả 2 vẫn luôn vui vẻ. Có lẽ nó là cái tật, là cái bản tính ăn sâu vào con người, hứa hẹn sửa đổi thì cũng đâu hoàn đó. Mình chỉ ko biết thật sự sau lưng mình btrai mình đã đi vs ai chưa, anh ấy thì thề sống thề chết chưa có ai, chỉ có nc chơi thôi, chỉ chat mạng ảo thôi nhưng sự thật đúng là có trời mới biết. Bạn nói đúng, nếu tiếp tục sẽ còn là 1 con đường dài phía trước, bi h mới chỉ quen nhau mà như vậy sau này lấy nhau r thì ai biết mọi chuyện còn tới đâu, chẳng ai có thể chấp nhận chuyện btrai hay chồng mình đi tìm gái hết, chẳng qua ngta k muốn biết, ko muốn tìm hiểu, còn 1 khi biết rồi thì làm sao ngta có thể bỏ qua đc, đằng này mình bỏ qua 2 lần trước r, lần này thật sự mình ko biết phải làm s cho đúng. Tc 5 năm trời chẳng lẽ chỉ đánh đổi lại bao nhiêu đây!
    • 284 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

sau khi nuốt phải con ruồi, bác mình phán mình thế này biết thì không ăn mà không biết thif vẫn ăn không biết thì vẫn yêu mà biết rồi thì bỏ đi, thiếu nghiêm túc và bệnh hoạn quá
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bản tính rồi bạn. Quan trọng là bạn còn iu anh ấy k
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,167 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Bạn trai bạn là người xấu, máu dê và thuộc thành phần thiên địa hội phản thanh phục minh. Bạn suy nghĩ hay về đội của mình đi=)) Yêu đuơng chia tay cũng không có gì ghê gớm, người yêu 6 năm của mình vừa chia tay và cô ấy sắp đi lấy chồng đây, life goes on bồ ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 141 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

anh nông dân, đơn giản là 1 anh nông dân chân chính
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thật ra mình thấy a có coi web đen nữa nhưng những cái đó mình nghĩ con trai ai cũng có cái đó thôi. Còn chuyện a có đi gặp ai ở ngoài chưa thì mình k chắc, nhưng mình vẫn muốn tin là chưa.
    • 188 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nếu là chat thôi thì mình nghĩ chắc cũng ko sao, miễn đừng đi thật là dc =.=
    • 101 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hôm nào em làm viên thuốc rồi cho bạn em 1 bữa kêu trời xem sao, biết đâu sợ quá mà bỏ thói quen kia đi...
    • 24 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

thế thì buồn cho chị rồi đã trời đất ,zalo .rồi còn ola thì anh ấy là 1 nông dân rồi còn "tìm bạn tình dâm đãng Q.4, tiền bạc thỏa thuận" nếu mà chị biết hết sự thật chắc sốc óc quá "nhưng mình vẫn muốn tin là chưa." tỉ lệ có rất cao mà số lượng không biết bao nhiêu chúc chị có lựa chọn đúng thôi và may mắn đời còn phía trước nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meomun_13 Xem bài viết
    5 năm trời thì chuyện xxx là chuyện tự nhiên, cả 2 vẫn luôn vui vẻ. Có lẽ nó là cái tật, là cái bản tính ăn sâu vào con người, hứa hẹn sửa đổi thì cũng đâu hoàn đó. Mình chỉ ko biết thật sự sau lưng mình btrai mình đã đi vs ai chưa, anh ấy thì thề sống thề chết chưa có ai, chỉ có nc chơi thôi, chỉ chat mạng ảo thôi nhưng sự thật đúng là có trời mới biết. Bạn nói đúng, nếu tiếp tục sẽ còn là 1 con đường dài phía trước, bi h mới chỉ quen nhau mà như vậy sau này lấy nhau r thì ai biết mọi chuyện còn tới đâu, chẳng ai có thể chấp nhận chuyện btrai hay chồng mình đi tìm gái hết, chẳng qua ngta k muốn biết, ko muốn tìm hiểu, còn 1 khi biết rồi thì làm sao ngta có thể bỏ qua đc, đằng này mình bỏ qua 2 lần trước r, lần này thật sự mình ko biết phải làm s cho đúng. Tc 5 năm trời chẳng lẽ chỉ đánh đổi lại bao nhiêu đây!
    Tin lời nó nói thì là ngu - 1 người gần đây thường xuyên đi offline với toàn thành phần Phản Thanh Phục Minh cho biết

Tóm lại là nên đánh ván mới,
    tin anh đi, mấy thằng đi chơi gái bị phát hiện cứ thề thốt này nọ nếu chưa vào rọ của nó thì nên bỏ
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có ktra máy tính btrai mình r, những trang web như diễn đàn chăn rau thì ko có thấy a truy cập mà thường là chỉ xem những trang nước ngoài có film vs clip thôi, những cái đó mình nghĩ con trai ai cũng xem mình cũng chấp nhận, nhưng mà lên ola vs zalo như vậy thì thật sự ngoài có off vs ai chưa thì ko thể biết đc
    Qua h mình vs a k nc, có trưa wa a nt đc vài tin xl mong minh bỏ wa tha thứ lần cuối cùng nhưng mình k chịu, a chỉ nói nếu mình cương quyết z thì a k níu kéo, mình k muốn nc vs a thì thôi bao h muốn nc lại cũng đc r a im luôn. Mình nghĩ nếu thật sự ngta biết hối lỗi ít ra cũng fải nt hay đt này nọ đằng này a chỉ đc vài câu r thôi luôn
    • 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chia tay trước khi quá muộn.
    chúc bạn sáng suốt
    • 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chia tay đi b ơi.mình khuyên thật đó.
    kẻo sau này cưới rồi lại phải li hôn
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bản thân mình cũng tự hiểu điều này thật sự k thể chấp nhận, nếu tiếp tục thì tương lai ngta đi cặp kè bên ngoài là điều báo trước r nhưng k hiểu s vẫn mong mọi thứ k fải sự thật, vẫn mong tìm thấy chút lý do để bỏ wa. Từ đâu biết sự thật đã hiểu cách giải quyết tốt nhất là dừng lại nhưng k đủ can đảm, 5 năm vs quá nhiều tc, quá nhiều thứ níu chân mình ở lại, bi h trong bản thân mình tự đấu tranh thật sự rất mệt mỏi, chỉ biết tự trách mình sống quá nặng tình!