TIN TÀI TRỢ.

Bạn nghĩ gì về tình yêu bây giờ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình năm nay 24 tuổi, mình cũng đã từng yêu cách đây một năm, hôm nay vào chuyên mục này muốn hỏi các ông bố, bà mẹ hay các bạn độc thân, các bạn nghĩ gì về tình yêu bây giờ? Rất mong nhận được sự chia sẻ ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tình yêu tùy theo mỗi người nghĩ nó ra sao! vì mỗi người có một trải nghiệm, khung bậc cảm xúc khác nhau. theo mình thì bạn 24t thì đang trong quá trình trưởng thành.con gái trong độ tuổi này thì thường sống ,quyết định bằng cảm xúc con tim ==> gặp sở khanh
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì Kim Trọng, chàng Mã hay chàng Sở thì mình đều gặp qua và nói chuyện rùi, hai năm để tiếp xúc với thế giới còn lại và mở lòng đón một tình yêu thì mình thấy điều đó bình thường, nhưng điều mình không sao ngủ được suốt đêm qua là giờ ng ta yêu nhau hời hợt quá, có nhiều bạn phá thai, có nhiều bạn là single mom, cảm thấy rất đáng buồn!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thì con gái thường hay nghe theo cảm xúc cua mình mà quên đi lý trí
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy pữa Nai yêu nhau chán lắm , mí anh kiểu đánh nhanh thắng nhanh ý, cái gì cũng nhanh gọn . Nhìu lúc thấy chán lun .
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình yêu bây giờ đi với tình dục không phải mình nói quá nhưng mình thấy như vậy
    có nhiều người đến với nhau để thỏa mãn dục vọng hơn là tình cảm , họ yêu nhau rồi chia tay chẳng mấy ai buồn bã , chia tay buổi sáng chiều có người yêu mới
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình yêu mỗi người có 1 suy nghĩ khác nhau. Nêu không biết được, chỉ mong tìm được tình yêu đích thực thôi. Dù biết bây giờ tìm đâu ra cái gọi là tình yêu đích thực à.
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tình yêu bây giờ
    Phải mua bằng tiền
    Không ai hiến dâng cho.....
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tình yêu bây giờ
    Phải mua bằng tiền
    Không ai hiến dâng cho
    ...........
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Buồn...
    • 50 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thì nghĩ ty bây giờ đa sô là một sự tính toán. Trai ham sắc, gai ham tiền. Hai thứ đó nó chi phối rất nhiều.
    • 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

quá ư " xa xỉ" và "mơ hồ" vs 1 f.a chị ạ =)))))))
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)