TIN TÀI TRỢ.

bạn gái tôi ăn mặc gợi cảm đi với người khác.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.64K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các anh chị trên diễn đàn cho em hiểu suy nghũ của bạn gái em được không?
    bạn ấy đi chơi cùng em luôn mặc quần jean, áo thun kín đáo nhẹ nhàng. mà từ lúc tham gia lớp học tiếng Nhật tới giờ, nhóm bạn ấy đi hát karaoke thì bạn em luôn mặc quần đùi ngắn, áo thì ren, voan như trong suốt nhìn được cả áo lót trong. hic . em buồn lắm.Như thể bạn em không thấy đi với em cần phải làm đẹp.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,167 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Chúa tể của những chiếc sừng, bác cưa bớt sừng xong quay lại đây chụy em sẽ tư vấn tiếp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn gái mình vẫn yêu và đi chơi riêng với mình thôi, có điều về trang phục thì không thể hiểu được. mình nói là sao mặc đồ "mát rượi" thế thì nói mình lạc hậu.
    mà thật sự mình không muốn bạn mình mặc đồ hở hang khi ra ngoài.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,167 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chichisusu Xem bài viết
    bạn gái mình vẫn yêu và đi chơi riêng với mình thôi, có điều về trang phục thì không thể hiểu được. mình nói là sao mặc đồ "mát rượi" thế thì nói mình lạc hậu.
    mà thật sự mình không muốn bạn mình mặc đồ hở hang khi ra ngoài.
    Mà tóm tắt là khi đi với bạn bè cô ấy mặc sexy còn đi với bác thì mặc xềnh xoàng? em không phải phụ nữ nên không hiểu tâm lý họ để tư vấn cho bác. Nhưng bác muốn giữ tình yêu thì không nên làm cô ấy khó chịu, không nên áp đặt quá cô ấy sẽ chia tay bác đó
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn và bạn ấy yêu nhau lâu chưa. cái này mình nghĩ yêu nhau lâu thì có thể mặc j tùy ý, nhưng đi vs bạn thì phải mặc đẹp tí. hoặc bạn ấy đang muốn thu hút ai đó (theo chiều tiêu cực). tốt nhất bạn hỏi ny bạn xem lý do
    • 127 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Chắc là cô này đang để ý anh nào nên mới ăn mặc như thế đấy. Chứ đi với bạn bè mà ăn mặc thế thì không biết nào sao nữa. Chắc bạn bị cắm sừng rồi đấy.
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chichisusu Xem bài viết
    các anh chị trên diễn đàn cho em hiểu suy nghũ của bạn gái em được không?
    bạn ấy đi chơi cùng em luôn mặc quần jean, áo thun kín đáo nhẹ nhàng. mà từ lúc tham gia lớp học tiếng Nhật tới giờ, nhóm bạn ấy đi hát karaoke thì bạn em luôn mặc quần đùi ngắn, áo thì ren, voan như trong suốt nhìn được cả áo lót trong. hic . em buồn lắm.Như thể bạn em không thấy đi với em cần phải làm đẹp.
    bạn phải nghĩ rằng lúc cô ấy đi với bạn mặc đồ khiến bạn vừa lòng , còn lúc đi với người khác lại ăn mặc theo kiểu dân chơi , đó cũng là sĩ diện với người ngoài thôi .

bây giờ cũng chưa kết luận là cô ấy khiêu dâm hay gợi cảm với người ngoài bạn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,312 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Mình thì nghĩ, con gái luôn luôn (cũng ko thể nói là 100% nhưng đa số thì có) để ý cách ăn mặc - nói năng trước người yêu mình, mặc thế nào để anh ấy thấy mình xinh đẹp và quyến rũ, hoặc ng yêu ko thik thì toàn mặc đồ kín, có hở thì cũng vừa phải...ko đến nỗi nóng bỏng mắt ng coi còn ng trong cuộc thì rạo rực đâu. Còn với các bạn khác thì sẽ ngược lại, dân dã, ít tinh tế hơn, ăn mặc thoải mái. Đó là ý kiến cá nhân của mình.
    Bạn phải suy nghĩ cả 1 quá trình đó là từ trước khi quen bạn thì cô ấy ăn mặc thế nào, trong khi quen bạn thế nào, đi chơi với bạn hay đi chơi với bạn cô ấy thì thế nào...Cô ấy thay đổi gần đây hay là như thế nào, nhỡ chăng bạn quen cô ấy trong mùa đông đến khi mùa mùa hè thì ngạc nhiên...sao lại ăn mặc như thế (vậy ko nên trách cô ấy vội nhé). nhiều cái thế nào lắm, nên bạn phải suy nghĩ, nhìn nhận trước khi đánh giá 1 ai đó....
    Còn xét các trường hợp khác thì nhiều như là:
    - Do cô ấy luôn muốn thể hiện trong mắt bạn là cô gái kín đáo, ý nhị, dịu dàng nên với bạn cô áy luôn mặc đồ kín đáo còn với bạn bè hoặc khi ko có bạn thì cô ấy sẽ là chính mình.
    - Do bạn áp đặt các ăn mặc, hoặc có những câu nói hàm ý về việc ăn mặc ko thik như thế nên cô ấy chiều theo bạn, nhưng chỉ là khi gặp bạn thôi, còn khi ko thì ngược lại cô ấy ăn mặc...theo đúng phong cách của mình
    - Do môi trường mới đã thay đổi tư duy của cô ấy - học tiếng Nhật mà, tiếng Nhật đó bạn, tiếng NHẬT đó . nên là cô ấy thấy mình nên thay đổi để làm mới mình.
    - Cái này quan trọng này....đó là cô ấy muốn nổi bật, tạo chú ý với 1 ai đó..
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meohoang2039 Xem bài viết
    Chắc là cô này đang để ý anh nào nên mới ăn mặc như thế đấy. Chứ đi với bạn bè mà ăn mặc thế thì không biết nào sao nữa. Chắc bạn bị cắm sừng rồi đấy.
    t cũng nghĩ thế
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi abcxyz77 Xem bài viết
    Chúa tể của những chiếc sừng, bác cưa bớt sừng xong quay lại đây chụy em sẽ tư vấn tiếp
    quá chuẩn
    • 432 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình này là sớm muộn cũng chia tay thôi bạn :v
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 141 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

nếu cách ăn mặc của cô ta ngược lại (với bạn hở, ra ngoài kín) thì hiểu bình thường. Còn đằng này phải hiểu là cô ta đi đong đưa gì đó rồi, éo việc gì phải khiêu dâm mới chứng tỏ bản thân được cả Bảo em nó sửa đi, k làm đc thì phắn
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

yêu đc gần 5 năm rồi bạn ah. thấy bạn ấy mong ngóng điện thoại của mấy thằng già trẻ trong nhóm ấy còn hơn là trả lời tin nhắn của mình. hỏi lý do bạn ấy nói " mặc vậy có sao đâu anh để ý vậy, mà anh mò face em hay sao mà anh biết em mặc gì"? hết biết
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ thế, mà yêu cô ấy nên gắng nghĩ trong lòng k có chuyện đó bạn ah, nên mới khổ tâm.
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cám ơn bạn cho mình một suy nghĩ tích cực.
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cám ơn bạn đưa ra nhũng gợi ý, mình nghĩ cái cuối đúng hơn cả quá, yêu nhau cả gần 5 năm rồi mình biết bạn mình ăn mặc sao mà, mình vào face để ý bạn gái mình chụp hình vs anh chàng ngăm đen kia nhiều hơn vs những ng khác và lại ngồi kè kè nữa, buồn quá.
    mình lúc đầu đã ngăn bạn ấy theo học lớp này rồi, sau này ít tháng mà qua Nhật lao động rồi mà quen ổng chắc mình tuyệt vọng lắm.
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con gái với nhau nên mình hiểu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Sure là cô ấy đang muốn đong đưa ng khác rồi, yêu nhau 5 năm thì chắc bạn hiểu rõ mọi thứ của cô ấy nên cô ấy cũng chẳng cần phải chỉnh chu khi đi vs bạn, ko biết 2 ng xxx chưa, chứ đã yêu và xxx rồi thì đi vs nhau con gái lúc nào cũng ăn mặc rất thoải mái nhé,
    Có khi đi vs bạn ăn mặc kín đáo để ai thấy hỏi thì cô ấy bảo là anh họ/bạn thân/ôsin ... Bạn nên soi gương lại xem có sừng chưa.
    Theo mình thì bạn nên chuẩn bị tinh thần để bị đá đi, hoặc nc rõ ràng và dứt khoát.
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kiemsima Xem bài viết
    Sure là cô ấy đang muốn đong đưa ng khác rồi, yêu nhau 5 năm thì chắc bạn hiểu rõ mọi thứ của cô ấy nên cô ấy cũng chẳng cần phải chỉnh chu khi đi vs bạn, ko biết 2 ng xxx chưa, chứ đã yêu và xxx rồi thì đi vs nhau con gái lúc nào cũng ăn mặc rất thoải mái nhé,
    Có khi đi vs bạn ăn mặc kín đáo để ai thấy hỏi thì cô ấy bảo là anh họ/bạn thân/ôsin ... Bạn nên soi gương lại xem có sừng chưa.
    Theo mình thì bạn nên chuẩn bị tinh thần để bị đá đi, hoặc nc rõ ràng và dứt khoát.
    có lý ^.^
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiemsima Xem bài viết
    vẫn chưa XXX gì hết bạn ah. bạn mình vs mình muốn cưới rồi mới XXX, ôi, kiểu này đong đưa với ai rồi,
    cám ơn bạn mình sẽ có một ngày rõ ràng về chuyện này