TIN TÀI TRỢ.

Bạn gái nóng giận và đòi chia tay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mong mọi người giúp em với.<br>Chuyện là em và bạn gái hay nhắn tin vào buổi tối.mà gần đây cô ấy hay đi ngủ sớm.làm em cũng hơi buồn.hôm bữa cô ấy hỏi em là "em mấy bữa nay ngủ sớm a có buồn không" .em kêu là có.rồi nói tiếp 1 lúc vẫn còn khá sớm.xong cô ấy nói với em là buồn ngủ..Em nói với cô ấy là hôm nay ngủ muộn một tý nhắn tin có được không.cô ấy nổi nóng xong đi ngủ .rồi không chúc ngủ ngon e luôn.Ngày hôm sau e nhắn tin thì có vẻ cô ấy vẫn giận em. em năn nỉ rồi xin lỗi cô ấy.nhưng mà cô ấy không chịu. rồi nói 1 lúc thì e vô tình làm cô ấy nóng giận rồi tức e hơn nữa......cổ không rep tin nhắn rồi lơ e luôn...có lẻ e đã vô tình làm cô ấy tức giận hơn...rồi hôm sau tiếp.buổi tối e nhắn tin cô ấy không trả lời... ngày hôm sau e định buổi tối &nbsp;nhắn tin.nhưng lúc chiều thì e nhận được tin nhắn sốc .cô ấy đòi chia tay e.có lẻ vì cô ấy vẫn đang giận nữa. em có nói gì cô ấy cũng không nghe rồi cứ tự xem như là đã chia tay vậy....em buồn lắm...giờ nói sao cô ấy cũng không nghe. em phải làm sao đây.<br>Cô ấy 17 tuổi.tính tình khá trẻ con.hay nóng nảy nhưng cũng nhanh hết...nhưng đây là lần đầu tiên cô ấy giận e lâu như vậy. em sống lụy tình nên e không muốn mất cô ấy.nếu không cuộc sống của e sẽ tồi tệ lắm.cả xã hội chỉ có mình cô ấy để em tâm sự
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 172 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Hiểu luôn.

17 tuổi còn con nít lắm, yêu đương gì.
    Con trai mà sống lụy tình thì ai ưa hả bạn ơi =.=
    • 114 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mấy chuyện giận nhau vặt thì là trẻ con , xác định yêu thì bỏ qua cho nhau để yêu tiếp. Cơ mà mới 17 tuổi thì đúng là con nít như vậy thật.Còn về phần bạn minh thấy mấy câu cuối hơi có vấn đề đấy. Bạn bảo cả xã hội k có ai tâm sự, rồi nêu k có bạn gái kia thì cuộc sống sẽ tồi tệ lắm... hơi kì đó nha ban,. Chắc là bạn vẫn còn quá trẻ cho tình yêu roài