TIN TÀI TRỢ.

Bạn gái mình là người quá tự tin, tự cao và kỳ quái???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.77K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo cảm tính của mình, cô gái này 95% là một cô gái tốt. Bạn không cần ép mình phải chấp nhận tính cách của cô ấy một cách đau khổ, khó chịu. Cái bạn cần là tự mình nâng cao giá trị bản thân, nâng cao sự tự tin, tự tạo cho mình sự khác biệt, nghĩ thông thoáng hơn. Bạn không bằng ai, nhưng cũng không ai bằng được bạn, bạn là một cá thể duy nhất, phù hợp nhất với cô ấy. Đừng ghen tuông quá nha bạn. Hãy làm theo lời bạn linhquyen257. Theo mình, những gì bạn ấy nói là không thể nào chuẩn hơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới đoc bài bạn nói.mình nghĩ b nên dứt khoát luôn đi.phụ nữ nhu thế đa ko tôn trọng mình với kiểu đứng núi này trông núi nọ.rui tụ kiêu tự đại bảo thủ lúc nào cũng cho mình đúng ko chịu nghe góp ý thì sớm muộn cũng chia tay à.nghe b nói la ng iu bạn gióng y chang con vk minh ve kiểu kiêu căng tự cao.minh voi vk sap li dị rồi b vô đọc bài của mình tham khảo
    • 538 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatnguyen3089 Xem bài viết
    Theo cảm tính của mình, cô gái này 95% là một cô gái tốt. Bạn không cần ép mình phải chấp nhận tính cách của cô ấy một cách đau khổ, khó chịu. Cái bạn cần là tự mình nâng cao giá trị bản thân, nâng cao sự tự tin, tự tạo cho mình sự khác biệt, nghĩ thông thoáng hơn. Bạn không bằng ai, nhưng cũng không ai bằng được bạn, bạn là một cá thể duy nhất, phù hợp nhất với cô ấy. Đừng ghen tuông quá nha bạn. Hãy làm theo lời bạn linhquyen257. Theo mình, những gì bạn ấy nói là không thể nào chuẩn hơn.
    Tốt cái gì mà tốt. Tôi đảm bảo ông thớt ko thuần dc em nó đâu. gặp cô nàng như vậy yôi cũng xin đầu hàng.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4