TIN TÀI TRỢ.

Bạn gái mình là người quá tự tin, tự cao và kỳ quái???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.74K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 212 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Ôi, tôi bằng tuổi ông, theo tôi thấy thì thế này:
    - Cô ấy tự tin, cá tính, sắc sảo----> Cô ấy khoe là đúng (Với bản chất con người).
    - 2 người có vẻ là 2 cực lệch pha rồi đó, tôi cũng từng yêu 1 người như thế. Ban đầu thì thấy ok lắm vì bù trừ cho nhau nhưng mà sau này thì bắt đầu nảy sinh phiền toái đó.
    - Kinh nghiệm là: Ông ko hài lòng ông phải nói thẳng và nói luôn chứ. Chống chỉ định nói qua call/sms, chống chỉ định nuốt hết đến khi nuốt ko nổi bắt đầu nhè ra những cái thậm chí từ xửa xừa xưa mà có khi đứa nói nó còn ko nhớ.
    - Nói rõ ràng quan điểm cái gì thích và ko thích, nhấn mạnh luôn nếu ko biết sửa đổi nhường nhịn nhau thì giải tán. Tôi nhìn kiểu nhà ông là chồng lép vế vợ rồi đó nhé. Nếu là ngược lại còn đỡ được chứ ntn dễ chồng chán, vợ ngoại tình đó.
    Hic, tôi nói ý tôi, các bác đừng ném đá nhé,
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 385 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

mình thì ko thích cô gái nào khoe như thế, kể cả với bạn trai, cô ta có giá thì sớm muộn gì người cũng biết. Ngoan hiền xinh đẹp nó khác tự làm cho cô ấy nổi bật vì mấy cái đó nó đập vào mắt vào tai. Còn kể với bạn trai như những chiến công ( ko phải kể với nỗi bực tức và bị xúc phạm) về việc mình sàm sỡ thì vô duyên hết mức.
    Hãy nhìn em và thích em đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 448 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Cô ấy còn bảo với mình "Em có sức hấp dẫn với nhiều người đàn ông đặc biệt là những người đã có vợ" (!?)

Bạn nên bảo với cô ấy "Khổ thân em, anh thì chỉ có sức hấp dẫn với các em trẻ trung, xinh đẹp, gia đình có điều kiện thôi. Nhiều lúc chẳng biết làm thế nào". Xong thở dài 1 cái.

Đùa thôi, mình thấy người yêu bạn hơi trẻ con, hiếu thắng, còn lại thì ok, vẫn yêu tiếp được bạn ạ :"> Cô ấy kể thì bạn cũng kể hoặc nắn gân kiểu kia, cũng vui cửa vui nhà mà. Nhưng qua post thì bạn có vẻ người lớn, nghiêm túc, không thích những kiểu yêu đương trẻ con như vậy :">
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dem-Ha-noi Xem bài viết
    Đơn giản thôi, chủ top " khoe lại " . Cứ mỗi khi bạn gái khoe mình sexy thu hút nhiều đàn ông, thì bạn khoe mình hàng tốt, thu hút được nhiều chị lớn tuổi.

Ai cũng có quyền thể hiện bản chất , cái tôi của mình .
    em thấy câu này đầy tự tin đấy ! bạn gái em đôi lúc cũng như thế , nhiều lúc cảm giác như kiểu là cô ấy chỉ nói cho sướng mồm thôi ấy , đôi lúc cũng khổ vì ăn nói đấy các bác ạ ~ tính trẻ con lắm
    • 519 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Thịt đi và đừng tính xa làm gì cho mêt . Cô này bị ảo tưởng , sống bên cạnh lâu dài mệt lắm và chẳng an toàn .
    gozilaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang.vuminh Xem bài viết
    Cô ấy còn bảo với mình "Em có sức hấp dẫn với nhiều người đàn ông đặc biệt là những người đã có vợ" (!?)

Bạn nên bảo với cô ấy "Khổ thân em, anh thì chỉ có sức hấp dẫn với các em trẻ trung, xinh đẹp, gia đình có điều kiện thôi. Nhiều lúc chẳng biết làm thế nào". Xong thở dài 1 cái.

Đùa thôi, mình thấy người yêu bạn hơi trẻ con, hiếu thắng, còn lại thì ok, vẫn yêu tiếp được bạn ạ :"> Cô ấy kể thì bạn cũng kể hoặc nắn gân kiểu kia, cũng vui cửa vui nhà mà. Nhưng qua post thì bạn có vẻ người lớn, nghiêm túc, không thích những kiểu yêu đương trẻ con như vậy :">
    Cảm ơn bạn,
    Bạn nói đúng đấy, tính mình hiền, biết nghĩ trước nghĩ sau và nghiêm túc chắc không thể phù hợp với cái tính cách của cô ấy. . Mình đã từng tính tương lai với cô ấy và bảo cô ấy cả 2 đứa cùng yên tâm và cố gắng để còn phấn đấu cho sự nghiệp nhưng có vẻ cô ấy cứ muốn dựng chuyện. Mình vẫn còn sự nghiệp, mình thấy đã quá mệt mỏi vì cứ vài ngày lại có những chuyện tương tự.Mình hỏi mọi người nhưng mình cũng đã có quyết định của riêng mình dù khó khăn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tối qua mình gọi điện nói quan điểm của mình với cô ấy nhưng cô ấy lấn át mình và không thèm nghe rồi cúp máy để rồi từ lúc đó là im lặng, chiến tranh lạnh luôn. Cô ấy khen mình tốt và tử tế nhưng chỉ toàn mang đến những ưu tư, suy nghĩ cho mình thôi trong khi suốt thời gian yêu mình quan tâm, lo lắng, chăm sóc và tạo sự bình yên cho cô ấy.
    Mình nghĩ cũng thật buồn nhưng đó cũng là một kinh nghiệm cho mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình xin kể thêm nguyên do mình ko thể chịu được cái kiểu đấy vì cô ấy liên tục đưa những câu chuyện mới lên cao trào.Mình bực nhất là cô ấy miêu tả chi tiết những câu chuyện đó như " anh không biết đâu, mắt ông bác sỹ nhìn em như cháy quần cháy áo, đúng là xa vợ lâu có khác....". Mình cảm thấy mình sắp trở thành kẻ ngốc, nhu nhược trong tình yêu.
    • 212 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newday16 Xem bài viết
    Mình xin kể thêm nguyên do mình ko thể chịu được cái kiểu đấy vì cô ấy liên tục đưa những câu chuyện mới lên cao trào.Mình bực nhất là cô ấy miêu tả chi tiết những câu chuyện đó như " anh không biết đâu, mắt ông bác sỹ nhìn em như cháy quần cháy áo, đúng là xa vợ lâu có khác....". Mình cảm thấy mình sắp trở thành kẻ ngốc, nhu nhược trong tình yêu.
    Ôi chết mất,
    Đồng ý với bác Men!
    Tốt nhất là cậu nên bỏ, ko thì chắc chắn cậu có mấy cái sừng đó!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loanlp87 Xem bài viết
    Ôi chết mất,
    Đồng ý với bác Men!
    Tốt nhất là cậu nên bỏ, ko thì chắc chắn cậu có mấy cái sừng đó!
    Cảm ơn cậu, mình nghĩ là cô ấy cứ liên tục tạo cho mình cảm giác sợ mất cô ấy nên phải nắm giữ lấy cô ấy không thì mất.
    Nhưng cô ấy đã nhầm.
    Mình cũng nghĩ đã đến lúc chấm dứt trò chơi của cô ấy với mình.
    • 1,309 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    Bọn mình yêu nhau được 4 tháng rồi, đã 25 tuổi, công việc ổn định,Về hình thức thì 2 đứa mình rất phù hợp, đẹp đôi. cô ấy yêu mình là mối tình thứ 2 còn mình là mối tình đầu.
    Mình và cô ấy cũng thống nhất là chia sẻ với nhau những khó khăn trong cuộc sống.
    Thế nhưng dường như cô ấy không tôn trọng mình thì phải, trong suốt mấy tháng yêu nhau cô ấy đã kể cho mình không biết bao nhiêu anh chàng thích cô ấy ở cơ quan, ở gần chỗ ở từ người già đến người trẻ, từ bảo vệ đến đồng nghiệp..... kể cho mình hôm qua ở cơ quan có ông bác sỹ già sàm sỡ rồi đi liên hoan thì có 2 anh chàng không quen biết để ý cô ấy ăn mặc hơi sexy khen xinh rồi xin số điện thoại....
    Những câu chuyện này của cô ấy cứ liên tục có và kể hết với mình.
    Cô ấy còn bảo với mình " Em có sức hấp dẫn với nhiều người đàn ông đặc biệt là những người đã có vợ" (!?)
    Mình không phản ứng lại ngay nhưng đến mức không chịu nổi buổi tối đã gọi điện góp ý và cô ấy không nghe rồi phản ứng lại mình rồi cúp máy.
    Về tính cách của 2 đứa thì cô ấy là một kiểu phụ nữ rất mạnh mẽ, nhanh nhẹn và cá tính,sắc sảo, khôn ngoan luôn khẳng định mình xinh với người yêu
    Còn mình thì khá hiền lành, làm việc gì cũng phải suy nghĩ rồi mới nói mới làm
    thực sự sự việc hôm qua mình không hề muốn nhưng đã đến lúc mình không thể chịu đựng nổi nên mới gọi điện nói cho cô ấy biết quan điểm của mình.
    Mình muốn hỏi mọi người mình phản ứng như thế đã đúng với bản chất sự việc chưa?
    Và mọi người ngoài cuộc có kinh nghiệm đánh giá thế nào về kiểu bạn gái như của mình. Mình định dứt khoát chia tay.
    Chia cmn tay đi bạn ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,470 Bài viết

• 5,468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tối qua mình gọi điện nói quan điểm của mình với cô ấy nhưng cô ấy lấn át mình và không thèm nghe rồi cúp máy để rồi từ lúc đó là im lặng, chiến tranh lạnh luôn. Cô ấy khen mình tốt và tử tế nhưng chỉ toàn mang đến những ưu tư, suy nghĩ cho mình thôi trong khi suốt thời gian yêu mình quan tâm, lo lắng, chăm sóc và tạo sự bình yên cho cô ấy.
    Yêu người như thế thì cũng mệt thật, lần này cứ kệ đi, ko phải làm lành trước. Nếu cô ấy gọi thì ko nghe hoặc nghe với giọng lạnh lùng....để cô ấy hiểu phải xin lỗi.

Cái hành động lấn át rồi ko thèm nghe máy là láo, láo thật ý. Người yêu lớn tuổi hơn mình, đang nói chuyện nghiêm túc mà thế, tự cao quá, oai quá nó thế mà.

Nói chung là, tiếp tục thế nào tùy bạn xem xét. Vì như bạn gì ở trang trước nói đó, có cô hành động như thế cốt để người yêu quan tâm đến mình và người yêu thay đổi, đàn ông 1 tí, ga lăng 1 tí chứ đừng có kiểu lành lành hiền hiền (chả biết có hiền hay ko) nhưng cảm giác đi với bạn cô ấy làm chủ giao tiếp, hành động thế nhưng biết tôn trọng bạn, là 1 người biết chừng mực và giàu lòng nhân ái. Còn hành động của cô này....cứ như bị hoang tưởng ý, cảm giác sự tôn trọng của cô ấy với bạn ko nhiều. Chính bạn cũng thấy mình đang yếu thế và ko tự tin.

Nhớ nhé, lần này ko gọi điện, ko nhắn tin gì hết. Nhớ quá thì lên đây mà than, xem cô kia 2,3 ngày ko có bạn nhắn tin cô ý hành động thế nào. Lần này cô ý sai, phải chủ động xin lỗi trước, ko thì bỏ đi được rồi.
    Nghỉ yêu...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miss.Ngo Xem bài viết
    Yêu người như thế thì cũng mệt thật, lần này cứ kệ đi, ko phải làm lành trước. Nếu cô ấy gọi thì ko nghe hoặc nghe với giọng lạnh lùng....để cô ấy hiểu phải xin lỗi.

Cái hành động lấn át rồi ko thèm nghe máy là láo, láo thật ý. Người yêu lớn tuổi hơn mình, đang nói chuyện nghiêm túc mà thế, tự cao quá, oai quá nó thế mà.

Nói chung là, tiếp tục thế nào tùy bạn xem xét. Vì như bạn gì ở trang trước nói đó, có cô hành động như thế cốt để người yêu quan tâm đến mình và người yêu thay đổi, đàn ông 1 tí, ga lăng 1 tí chứ đừng có kiểu lành lành hiền hiền (chả biết có hiền hay ko) nhưng cảm giác đi với bạn cô ấy làm chủ giao tiếp, hành động thế nhưng biết tôn trọng bạn, là 1 người biết chừng mực và giàu lòng nhân ái. Còn hành động của cô này....cứ như bị hoang tưởng ý, cảm giác sự tôn trọng của cô ấy với bạn ko nhiều. Chính bạn cũng thấy mình đang yếu thế và ko tự tin.

Nhớ nhé, lần này ko gọi điện, ko nhắn tin gì hết. Nhớ quá thì lên đây mà than, xem cô kia 2,3 ngày ko có bạn nhắn tin cô ý hành động thế nào. Lần này cô ý sai, phải chủ động xin lỗi trước, ko thì bỏ đi được rồi.
    Cảm ơn bạn rất nhiều,
    Mình cũng có quan điểm riêng của mình chứ, mình tình cảm, biết điều nhưng không phải là để xỏ mũi.
    Chắc chắn rồi, có gì khó khăn, vướng mắc mình vẫn sẽ lên đây chia sẻ với mọi người.
    Nhân đây, mình cũng rất cảm ơn các bạn, những người bạn mà mình chưa hề gặp mặt nhưng đã nhiệt tình tư vấn, giúp đỡ mình.
    Mình cũng rút ra được kinh nghiệm lớn đó là quá tốt với người khác nhưng cũng chưa chắc đã được người ta trân trọng.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng nói lý do vì sao cô ấy khen mình là tốt với tử tế với cô ấy,
    đó là mình biết cô ấy đã từng yêu ai, và trong mối tình đầu 6 tháng trước đây của cô ấy cô ấy đã trao đi tất cả cho người yêu, vì nhà 2 người gần nhau nên hầu như lúc nào cô ấy cũng sang với anh chàng này, gần như để cậu ta dùng cô ấy đến no xôi chán chè rồi thôi.
    Nhưng mình tôn trọng và không bao giờ nhắc đến chuyện đó dù chỉ một lần trước mặt cô ấy vì mình nghĩ có lẽ đó là mối tình cô ấy đã trân trọng và đặt nhiều hy vọng, chia tay là do cậu kia.
    Trong một lần nói chuyện cách đây lâu lâu với mình cô ấy còn buột mồm nói " cũng hay anh nhỉ, thằng ăn ốc, thằng đổ vỏ", nhưng chẳng hiểu sao lúc đầu mình đã nhắc nhở cô ấy và cô ấy xin lỗi bảo không bao giờ nhắc lại chuyện đó nữa.
    Nói chung là mình đã bỏ qua mọi chuyện và không bao giờ nhắc lại nó với cô ấy nữa.
    Nhưng dường như cô ấy chỉ biết khen mình tốt để dễ dàng xỏ mũi mình.
    Mình đúng là quá hiền, nhu nhược và nhẫn nhịn trong tình yêu.
    Đó là chia sẽ của mình cho mọi người hiểu thêm vì mình chưa kể hết nhưng lần này nữa là qua đủ rồi.
    Mình cũng có đầy đủ điều kiện về hình thức, công ăn việc làm, nhà cửa nên mình sẽ tìm một người khác biết trân trọng mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 414 Bài viết

• 492 Được cảm ơn

đúng là thiếu kinh nghiệm quá và chẳng hiểu gì tâm lý phụ nữ cả
    Bạn gái khoe như vậy mục đích là tạo cảm giác ghen tuông trong bạn, để bạn nhào vào mà "yêu" và "xếp hình" cô ấy thật cuồng nhiệt. Chắc bạn nghiêm chỉnh quá nên cứ nghĩ đến chuyện nói lý với cô ta, nhưng thực ra cô ấy đang muốn được yêu chứ ko phải là muốn khoe. Nếu cô ấy mà lăng nhăng thì sẽ kín mồm kín miệng lắm. Cô ấy ko nói thẳng là cô ấy thèm được bạn yêu vì nói thế sợ bị bạn đánh giá ko hay, đành dùng cách này để vừa tôn mình lên, vừa kích động bạn. Mà cô ấy đã từng với bồ cũ như vậy rồi, giờ thèm là đương nhiên. Bạn mà ko đáp ứng được điều này thì cô ấy sẽ dần dần chán bạn dù rằng cô ấy đánh giá bạn là người tốt đi nữa, chuyện đó cũng quan trọng mà.
    Cô ấy ko nghĩ rằng ko những bạn lại ko hiểu mà lại còn suy nghĩ về cô ấy thế này cơ chứ.
    Cứ tin mình, về gặp cô ấy, xông vào ôm, hôn.... thật đam mê xem đúng hay sai.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 12 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Vừa mới đọc xong là mình đã gai loại con gái này rồi, mặc dù mình cũng là con gái, nhưng thể loại "tự luyến" như vậy thì thật là khó chịu...nếu như đó chỉ là những lời nói nhằm để bạn quan tâm hơn thì chẳng có lí do gì khi bạn nói ra quan điểm của mỉnh thì lại bị phản kháng một cách gay gắt như vậy, đó chính là cô bạn kia không nhận thấy khuyết điểm của mình, tự cao tự đại, rót cho bạn suy nghĩ răng "anh may mắn lắm mới có được tôi đấy, ngoài kia còn cả khối đàn ông thèm dc có tôi" tình yêu mà so sánh đong đếm người mình yêu với hàng chục thể loại đàn ông vớ vẩn ngoài đường thì thật là bất hạnh cho tình yêu đó. Dứt khoát đi bạn à, mình cũng thấy bạn đang chịu hết nổi rồi, đến lúc vùng dậy thôi anh bạn hiền ạ.
    Chúc bạn may mắn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hakimkim Xem bài viết
    Vừa mới đọc xong là mình đã gai loại con gái này rồi, mặc dù mình cũng là con gái, nhưng thể loại "tự luyến" như vậy thì thật là khó chịu...nếu như đó chỉ là những lời nói nhằm để bạn quan tâm hơn thì chẳng có lí do gì khi bạn nói ra quan điểm của mỉnh thì lại bị phản kháng một cách gay gắt như vậy, đó chính là cô bạn kia không nhận thấy khuyết điểm của mình, tự cao tự đại, rót cho bạn suy nghĩ răng "anh may mắn lắm mới có được tôi đấy, ngoài kia còn cả khối đàn ông thèm dc có tôi" tình yêu mà so sánh đong đếm người mình yêu với hàng chục thể loại đàn ông vớ vẩn ngoài đường thì thật là bất hạnh cho tình yêu đó. Dứt khoát đi bạn à, mình cũng thấy bạn đang chịu hết nổi rồi, đến lúc vùng dậy thôi anh bạn hiền ạ.
    Chúc bạn may mắn.
    Cảm ơn bạn, tâm lý cô ấy đúng là như thế đấy.
    Mình mệt mỏi rồi nên sẽ thôi,cho cô ấy sống với sự tự cao tới mức hoang tưởng của cô ấy
    • 88 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Zời ơi, tôi đã nhắn ông cách yêu những người con gái như thế này mà ông không chịu nghe nhỉ??? Thật ra tình đầu thì thằng đàn ông nào cũng ngây thơ như vậy cả, chỉ yêu bản thân mình, ra sức thay đổi, áp đặt người yêu, cho rằng mình chăm sóc người yêu nhiều lắm nên có quyền. Thôi ông cứ chia tay đi rồi đến mối tình sau ông sẽ biết phải làm gì.

Tôi có thể liệt kê luôn suy nghĩ của người yêu về ông nhé:
    1. Trẻ con
    2. Chỉ tự yêu bản thân mình
    3. Toàn đem lại buồn phiền rắc rối cho người yêu vì ghen tuông

Tôi nói để ông biết thằng đàn ông bản lĩnh nó yêu như thế nào. Là đứa bạn gái phải chạy theo nó, và không bao giờ mở mồm ra để mà nói anh này thích em anh kia thích em. Nó yêu bạn gái, chấp nhận bạn gái như chính bản thân cô ấy, vì thế người con gái luôn được là chính mình. Nó yêu rất rộng lượng đúng chất đàn ông, không ghen tuông vô lối, cực kỳ tự tin vào bản thân. Tôi thấy ông rất vớ vẩn khi bạn gái khoe khoang tí tẹo đã ghen loạn lên. Những thằng đàn ông bản lĩnh chỉ cười mỉm: "ok em!" Phong thái đàn ông chững chạc, tự tin, từng trải, cộng với tiềm lực của họ khiến họ chẳng ngán thằng nào cả. Tôi thấy ông quá thiếu tự tin vào bản thân nên mới ghen vớ vẩn thế.

Tóm lại tôi biết ông cũng chẳng khác gì tôi trước đây đâu. Rồi mối tình này sẽ tan. Mối tình sau thì ông sẽ rất biết cách yêu. GLHF.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhquyen257 Xem bài viết
    Zời ơi, tôi đã nhắn ông cách yêu những người con gái như thế này mà ông không chịu nghe nhỉ??? Thật ra tình đầu thì thằng đàn ông nào cũng ngây thơ như vậy cả, chỉ yêu bản thân mình, ra sức thay đổi, áp đặt người yêu, cho rằng mình chăm sóc người yêu nhiều lắm nên có quyền. Thôi ông cứ chia tay đi rồi đến mối tình sau ông sẽ biết phải làm gì.

Tôi có thể liệt kê luôn suy nghĩ của người yêu về ông nhé:
    1. Trẻ con
    2. Chỉ tự yêu bản thân mình
    3. Toàn đem lại buồn phiền rắc rối cho người yêu vì ghen tuông

Tôi nói để ông biết thằng đàn ông bản lĩnh nó yêu như thế nào. Là đứa bạn gái phải chạy theo nó, và không bao giờ mở mồm ra để mà nói anh này thích em anh kia thích em. Nó yêu bạn gái, chấp nhận bạn gái như chính bản thân cô ấy, vì thế người con gái luôn được là chính mình. Nó yêu rất rộng lượng đúng chất đàn ông, không ghen tuông vô lối, cực kỳ tự tin vào bản thân. Tôi thấy ông rất vớ vẩn khi bạn gái khoe khoang tí tẹo đã ghen loạn lên. Những thằng đàn ông bản lĩnh chỉ cười mỉm: "ok em!" Phong thái đàn ông chững chạc, tự tin, từng trải, cộng với tiềm lực của họ khiến họ chẳng ngán thằng nào cả. Tôi thấy ông quá thiếu tự tin vào bản thân nên mới ghen vớ vẩn thế.

Tóm lại tôi biết ông cũng chẳng khác gì tôi trước đây đâu. Rồi mối tình này sẽ tan. Mối tình sau thì ông sẽ rất biết cách yêu. GLHF.
    Bạn này nói chối tỉ. Vấn đề ở đây không phải là ghen hay không ghen mà là chủ top không thấy thoải mái vui vẻ khi ở bên cô ta. Tại sao chủ top phải tập làm quen với những gì không mang lại cho bạn ấy hạnh phúc ? Nghe vô lý thế. Hai người không hợp nhau, không mang lại niềm vui cho nhau thì tốt nhất nên giải tán.
    Sao bạn cứ một mực khuyên chủ top phải thế nọ phải thế kia mới gọi là tự tin là yêu thực sự ? Cái cốt lõi của mối quan hệ là SỰ VUI VẺ , điều chủ top không có được trong mối quan hệ này . Lý do gì để tiếp tục ? Tiếp tục chịu đựng một người con gái luôn mang lại cho mình sự bực bội à ? Điên hay sao mà khuyên người khác như thế hả bạn ?
    • 766 Bài viết

• 533 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newday16;25509470
    Trong một lần nói chuyện cách đây lâu lâu với mình cô ấy còn buột mồm nói " cũng hay anh nhỉ, thằng ăn ốc, thằng đổ vỏ", nhưng chẳng hiểu sao lúc đầu mình đã nhắc nhở cô ấy và cô ấy xin lỗi bảo không bao giờ nhắc lại chuyện đó nữa.

Nói chung là mình đã bỏ qua mọi chuyện và không bao giờ nhắc lại nó với cô ấy nữa.
    Thế này thì thua em nó tự coi mình là một con đĩ thế thì còn gì phải lăn tăn nữa? Mấy anh trên kia khuyên xh-ct rồi đấy
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4