TIN TÀI TRỢ.

Bạn gái có quan hệ với đàn ông đã có vợ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người . Hôm nay tôi có 1 chút tâm sự về hoàn cảnh của tôi mong mọi người góp ý.
    Tôi và bạn gái đã yêu nhau được hơn 1 năm. Thật sự tc của chúng tôi rất tốt . Trước đây bạn gái của tôi đã yêu 3 người đàn ông và đã có quan hệ với họ . Tuy nhiên đối với tôi việc đó ko quan trọng với tôi vì đối với tôi tình cảm 2 người quan trọng hơn và thật sự chúng tôi khá hòa hợp vì chuyện đó.
    bạn gái tôi là 1 người năng động và quan hệ rộng. Trong các mối quan hệ của cô ấy có 1 người anh xã hội- là 1 người khá thành đạt và giỏi giang khéo léo.Thời gian gần đây; tôi có cảm giác sự quan tâm của cô ấy dành cho tôi không được như trước. Trong 1 lần đọc được mẩu tin nhắn của cô ấy với bạn thân tôi có biết được cô ấy đang lung lay; bị thu hút bới sự quan tâm của người kia. Cô ấy có nói 1 câu mà tôi ko thể nuốt trôi : "cảm giác cùng 1 lúc đc 2 người đàn ông quan tâm chăm sóc cũng rất thú vị".
    việc cô ấy ""say nắng" 1 người đàn ông bình thường thì tôi sẽ nói đến nhưng qua lời nói của cô âys tôi biết 1 điều là họ đã từng có quan hệ cách đây 2 năm trong những lần anh ta đi công tác. Nhưng mối quan hệ đó ko chấm dứt hẳn sau đó mà vẫn tồn tại như mối quan hê anh em bạn bè .sau đó; Mỗi lần đi công tác anh ta đều gửi quà và họ có gặp nhau vài lần trong thời gian đó. Mối quan hệ cô ấy hoàn toàn ko kể với tôi trước khi tôi tự biết điều đó ; cô ấy luôn nói đó là ông anh tốt .
    Thật sự tôi rất mâu thuẫn. Cô ấy nói chưa hề phản bội tôi.Tình cảm với cô ấy thì vẫn còn nhưng cảm giác lòng tin thì đã hết . Tôi phải làm sao .?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 58 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn bao dung rộng lượng và lụy tình nữa. cô gái ấy thật may mắn vì được bạn yêu thương nhưng có vẻ là không quý trọng tình cảm của bạn lắm. bạn phải bày tỏ quan điểm của mình chứ. tình yêu phải ích kỷ. cứ chia sẻ ng y cho hết người này người khác xong cuối cùng bạn là người thu dọn hả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 188 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Đàn bà nghiêm túc thì chả bao giờ có những "ông anh tốt" ngoài xã hội. Anh anh em em chỉ trực có cơ hội là...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của SingleDad1976
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,312 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

bạn ý nhờ xóa bài rồi nên chắc o cần lời tư vấn đâu nhỉ
    • 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hii, sao cho lên lại nhờ xóa bài vầy
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn trong tương lai sẽ trở thành 1 chú tê giác 1 sừng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 79 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bạn tôn trọng cô ấy và tôn trọng mối quan hệ giữa 2 người nên bỏ qua chuyện quá khứ nhưng cô ấy lại ko tự tôn trọng mình, ko tôn trọng bạn và cả tình cảm này nên mới như vậy. Vậy thì bạn đừng cố nữa, dù bây giờ bạn có cố bỏ qua thì những điểm trên cũng sẽ khiến bạn ko thể nào nguôi ngoai nỗi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 132 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Nếu chưa hiểu gì thì lăn tăn còn đc thông cảm.
    Chứ đọc cả tin nhắn kia rồi mà vẫn còn lăn tăn thì cắt cái ấy của mình đi.

Chấp nhận thua cuộc, chấp nhận đau. Chui vào góc liếm vết thương. Ngay và luôn.

* Nếu còn trẻ và có điều kiện thì quan hệ với 3 bạn gái khác trong vòng 1 tháng
    • 194 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Phụ nữ gì mà quá dễ dãi thật sự không chấp nhận được

p/s: Nếu bạn châp nhận đươc thi tương lai bạn là CHÚA TỂ CUẢ NHỮNG CHIẾC SỪNG ĐẤY" ạ
    "Bố mẹ yêu con nhiều- Công chúa của mẹ ơi"