Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Anh chị cho em hỏi có nên làm quen với một người đã có vợ không ạ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.04K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 103 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chẳng là anh ấy là một khách hàng của công ty em.Qua một lần giao tiếp,em có giúp đỡ anh ấy một số việc.Anh biết em là đồng hương với anh nên anh muốn làm quen với em.Anh ấy là một khách hàng lớn của công ty em và là một người có địa vị cao trong xã hội.Nhiều lần anh ấy mời em đi ăn cơm bảo là để cảm ơn em.Nhưng em đều từ chối.Anh ấy bảo là con gái thì phải kiêu như thế à em?Qua tìm hiểu em biết anh ấy đã có vợ và con.Thực sự thì em không thích giao tiếp với người đã có vợ.Em cũng đã nói thẳng với anh là không phải cảm ơn em đâu và em cũng không thích gặp anh.Như thế thì có phải em kiêu không?Mọi người nghĩ sao khi làm quen với 1 người đã có gia đình?
    Không đủ xinh để ai cũng yêu, Không đủ lớn để nổi bật giữa mọi người.Không đủ ngọt ngào để làm xiêu lòng người khác. Nhưng... đủ tự tin và nghị lực để sống là chính mình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Ko lên chị ạ. Mình có nhiều cơ hội yêu. Làm quen thì ko sao. Chứ đừng iu tiến đến một cái j cả. Không nên chút nào. Khi chị có gia đình có con chị cũng ko muốn có người phụ nữ nào đến cướp đị chồng chị thì sao chị lại muốn cướp đi chồng người khác. Có trăm ngàn lý do để biện bạch cho người ngoại tình hay lăng nhăng. Nhưng tốt nhất là Ko đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn nên xem thái độ của a ta, nếu có ý định này kia thì tốt nhất nên thẳng thắn bày tỏ quan điểm rõ ràng, với những người đã có gia đình thì mình chỉ nên dừng ở 1 mức độ nhất định, đầu tiên là tốt cho mình, sau đó là tốt cho gd nta. Sao ghét mấy lão có vợ rồi mà lăng nhăng thế chứ. hự hự
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,714 Bài viết

• 2,380 Được cảm ơn

Không hiểu. Làm quen gì nữa khách hàng quen rồi mà. Đi ăn chung 1 bữa kg có gì to tát cả. Đừng chui chung 1 phòng khách sạn là dc...
    ...phi thương...bất cưới ...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 103 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papatran Xem bài viết
    Bạn nên xem thái độ của a ta, nếu có ý định này kia thì tốt nhất nên thẳng thắn bày tỏ quan điểm rõ ràng, với những người đã có gia đình thì mình chỉ nên dừng ở 1 mức độ nhất định, đầu tiên là tốt cho mình, sau đó là tốt cho gd nta. Sao ghét mấy lão có vợ rồi mà lăng nhăng thế chứ. hự hự
    Lúc đầu mình cũng chỉ muốn làm bạn với anh ấy vì là đồng hương,hơn nữa lại là một khách hàng lớn của cty.Nhưng mà nghĩ anh ấy có gđ rồi nên mình cũng ngại giao tiếp ngoài công việc.Đành để họ nghĩ mình kiêu vậy.
    Không đủ xinh để ai cũng yêu, Không đủ lớn để nổi bật giữa mọi người.Không đủ ngọt ngào để làm xiêu lòng người khác. Nhưng... đủ tự tin và nghị lực để sống là chính mình
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 103 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mokake Xem bài viết
    Không hiểu. Làm quen gì nữa khách hàng quen rồi mà. Đi ăn chung 1 bữa kg có gì to tát cả. Đừng chui chung 1 phòng khách sạn là dc...
    Khách hàng lớn nhưng chỉ giao tiếp qua điện thoại hoặc email thôi bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 103 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mà bây giờ anh ấy gọi mình cũng không giám nghe nữa cơ.Vì chẳng biết nói gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 253 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Mở rộng quan hệ cũng ko sao, nếu ngại rủ thêm bạn, minh bạch từ đầu thì sợ j khuất tất.
    • 1,118 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Những em gái hỏi câu này thì toàn em dễ bị dụ
    Yêu Mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 307 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    quen theo kiểu mối quan hệ xã giao thì ok nhưng xa hơn thì đừng bao giờ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 414 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

thì bạn cứ đi ăn vơí anh ta 1 bưã trưa xem. sau đâý anh ta còn làm phiền hay cứ goi điện muốn gặp thì nên nói chuyện nghiêm túc và thẳng thắn. cứ giải quyết từ từ, nhiêù khi con gái hơi nhạy cảm quá.
    • 364 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

hiihii hình như anh ta đang đi chăn rau thông qua công việc thì phải . có thể anh ta đang mượn lý do công việc rồi viện cớ đồng huơng để cho bạn vào tròng
    • 255 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Anh ta muốn chăn bạn rồi, nếu chỉ cần cảm ơn và làm bạn thì mua quà, uống nước là đủ, còn lại nên tránh thị phi.
    Bút em hết mực roài
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 645 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Ặc giới hạn mong manh vô cùng, đôi khi chậc lưỡi "đi ăn thôi mà có seo đâu" nhưng sau quả đi ăn đó coi chừng........... Đối phương trong sáng thì không sao chứ "trong tối" thì hic rơi vào hố sâu lúc nào chả biết. Bạn là người tiếp xúc trực tiếp nên bạn là người rõ nhất "người đã có vợ" kia có ý định gì gian dối hay không. Mà sau khi đọc bài của bạn xong mình thấy bạn cũng đang bị "người đã có vợ" làm cho choáng rồi đó đúng hem. Nếu không thì tại sao "ông í gọi bạn lại không dám nghe?" vì "chẳng biết nói gì à?" ???????????????? Nếu đơn thuần là công việc thì no problem. Mình gặp cái kiểu khách hàng VIP này nhiều rồi "1 ly cà phê thôi mà em" ặc đầy cạm bẫy trong cái 1 đó nên tốt nhất là không. Mình làm đúng phận sự thì không sợ gì cả và chỉ nên kết bạn với những người tử tế. Chúc bạn sáng suốt.
    • 182 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

câu trả lời là ko!!!!!