Ai biết thầy cao tay giải bùa ngải mách em với!!!

• 29 Lượt chia sẻ
  • 188K Lượt đọc
  • 330 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Em thỉnh thoảng có vào web nhà mình để lượm lặt thông tin.hihi

Toàn học lỏm kinh nghiệm của các anh chị.

Em chưa từng đăng bài viết nào lên cũng không biết những gì em viết có được đăng đúng mục không nữa.
    Mong các Anh Chị thông cảm.

Chuyện là thế này, tháng 2 âm tới là em và bạn trai sẽ ăn hỏi và tổ chức lễ cưới.

Vậy mà, sau tết bạn em lên trên SL công tác , lại bảo không về Hà Nội nữa mà giờ chỉ muốn ở trên đấy, lấy vợ trên đấy.

Bạn em đi công tác trên đó từ tháng 11.Tháng nào cũng về khoảng 1 đến 2 tuần.

Ban đầu em nghĩ hắn lăng nhăng, nhưng dù thế nào em cũng không hiểu được chỉ qua hơn tuần tết mà con người ta lại quay 180 độ như vậy.

Tết vẫn còn về tết gia đình và họ hàng cả hai bên. ba mẹ hai bên đều rất vui. Hai đứa vẫn còn rất hạnh phúc.

Cô kia là dân tộc thái.Anh trai làm cùng với bạn em.(anh trai cô đó làm ở cơ sở trên đấy).

Em đã lên nói chuyện, nhưng ánh mắt anh ấy cứ thế nào ấy, trông có vẻ nghĩ ngợi, lạnh lùng, không nhìn vào mắt em khi đang nói chuyện mà toàn nhìn đi đâu đâu ấy.

Bây giờ đáng nhẽ phải về hà nội chuẩn bị mọi việc mà hắn cứ ở nhà đứa kia, bảo ở hẳn, không về nữa.

Về nhà xâu chuỗi lại tất cả, mọi người bảo em hay là anh ấy bị bỏ bùa rồi.(cso thể là bỏ trong rượu, hay thức ăn , trái cây......)

Em thì chưa từng nghĩ đến chuyện có những thứ như vậy và cũng không biết sao nữa.Ai có người quen là người dân tộc có cách giải bùa ngải nào bảo em với.

Gia đình và bạn bè mới đầu cũng không tin, nhưng rồi bây giờ mọi người ai cũng tin rằng anh ấy bị bỏ bùa. Mọi người thì không quen thân ai ở vùng trên đấy để có thể hỏi cả.Chỉ biết là cần phải tìm thầy cao tay hơn hoặc chính người làm bùa đó giải.

Thực sự vì em và anh ấy đã quyết định đi đến hôn nhân, thưa chuyện với ba mẹ hai bên,họ hàng.xem ngày rồi bao dự định . Bây giờ em phải làm sao đây?Ai biết ở đâu có thầy cao tay giải bùa ngải mách giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 437 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Bây giờ bùa ngải ko cho vào trái cây hay rượu nữa đâu, mà chính các cô gái đó ăn bùa ngải luôn. Anh chàng kia mà làm gì cô gái là nghiện luôn bùa ngải đó, vì nó đã thấm đầy người cô í rồi, khó giải lắm.

Hic.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

e biết làm thế nào bi giờ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 443 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi kiếm anh khác đi, tiếc làm gì vì có giải được bùa thì cũng đơ đơ quay quay thôi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 176 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

trời có cả vụ này nữa hả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 319 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Khó lắm bạn ah, cô mình lấy chồng đc 15 năm rồi mà bây giờ chồng cô cũng bị cho bùa ngải mặc dù là CA đó bạn ah.
    Cũng tốn kém khá nhiều tiền để lo giải dưng mà cũng chỉ đỡ đc 1 xíu roài ng ta bít ng ta lại cho tiếp hic hic, cái loại bùa này mình nghe mà rợn.
    Nếu có thể bạn bảo gđ anh ấy tạo sức ép để bắt về dưới này lv chỉ còn cách đó thôi rồi dần dần giải sau.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,126 Bài viết

• 3,118 Được cảm ơn

Cậu bạn trai của em thì hết thuốc giải rồi. Xin chia buồn
    Tìm anh khác và cho ăn bùa ngải của em thôi
    Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

cám ơn bạn đã chia sẻ với mình.
    • 437 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi r1gt. Xem bài viết
    Cậu bạn trai của em thì hết thuốc giải rồi. Xin chia buồn
    Tìm anh khác và cho ăn bùa ngải của em thôi
    Hẳn nào, mấy lần rủ mình đi ăn bánh rán, may quá chưa lần nào đồng ý. Hú hồn. Đúng là mình sống nhân đức, giời có mắt.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

thanks.Nếu em mà có bùa ngải thì bi giờ em đã ko shock đến nỗi dở khóc dở cười.

Kết hôn phải có tình yêu chứ. Sao người ta lại sinh ra bùa chú hại người ác thế.
    • 437 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haiyen86 Xem bài viết
    Nếu em mà có bùa ngải thì bi giờ em đã ko shock đến nỗi dở khóc dở cười.
    Bùa ngải là chính em đó, Hải Yến ạ!
    • 369 Bài viết

• 564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jzunjzun Xem bài viết
    Bùa ngải là chính em đó, Hải Yến ạ!
    Mình cũng nghĩ vậy, bạn Hải Yến à :Sad:
    Bạn nên chấp nhận sự thật là người yêu của bạn đã yêu cô gái đó rồi thì tốt hơn, đừng đổ cho tại bùa ngải làm gì.
    Cái gì là của mình cuối cùng sẽ là của mình.
    P/S: Thay vì đi tìm thầy bạn nên chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp của bản thân để một ngày có chàng trai nào đó phải lên diễn đàn post bài "tôi đã yêu cô ấy như uống phải bùa mê thuốc lú mất rồi" ^^
    Nice day :Rose:
    Là nước để ta chấp nhận sự tuần hoàn tự nhiên định sẵn, mặc gió trăng, mặc hào nhoáng, mặc những bon chen, ta vẫn là ta, một giọt nước biết yêu thương và chấp nhận, biết đối diện và bước đi...
    • 437 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy030285 Xem bài viết
    "tôi đã yêu cô ấy như uống phải bùa mê thuốc lú mất rồi" ^^
    Cái cô áo đỏ ở trong chữ ký của bạn, tớ mà gặp ngoài đời thì chắc tớ cũng thốt lên như vậy quá
    • 660 Bài viết

• 752 Được cảm ơn

hic, tội nghiệp bạn quá
    Y70GYJMY70Gm8
    • 407 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

có thứ bùa này ah. thế cho mình xin 2 cái 1 cái đưa cho bf 1 cái mình giữ để 2 đứa đi yêu người khác tôi. yêu nhau khổ quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 319 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Có các nàng ah, mình thấy ở mình người kinh còn đi chài người kinh cơ. Về oánh vợ chửi con....ôi sao mình nghĩ thấy mà rợn, hy vọng zai của nàng này k bị loại bùa đó.
    • 369 Bài viết

• 564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jzunjzun Xem bài viết
    Cái cô áo đỏ ở trong chữ ký của bạn, tớ mà gặp ngoài đời thì chắc tớ cũng thốt lên như vậy quá
    Áo hồng mừ, he he he :rolleyes:
    Là nước để ta chấp nhận sự tuần hoàn tự nhiên định sẵn, mặc gió trăng, mặc hào nhoáng, mặc những bon chen, ta vẫn là ta, một giọt nước biết yêu thương và chấp nhận, biết đối diện và bước đi...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy030285 Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ vậy, bạn Hải Yến à :Sad:
    Bạn nên chấp nhận sự thật là người yêu của bạn đã yêu cô gái đó rồi thì tốt hơn, đừng đổ cho tại bùa ngải làm gì.
    Cái gì là của mình cuối cùng sẽ là của mình.
    P/S: Thay vì đi tìm thầy bạn nên chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp của bản thân để một ngày có chàng trai nào đó phải lên diễn đàn post bài "tôi đã yêu cô ấy như uống phải bùa mê thuốc lú mất rồi" ^^

Em cũng không còn ít tuổi để suy nghĩ vấn đề gì đó nông cạn hay có một tình yêu mù quáng.Đây là tình yêu thứ 3 của em roài(ẹc). em nói thế để bác ko coi em là mù quáng.Gia đình và bạn bè cũng ko mù quáng theo em được.

Tâm trạng của em giờ ko phải là tâm trạng của một người bị phản bội mà là em ước rằng anh ấy yêu người khác thật sự.Để cho em quên anh ấy dễ dàng hơn, và để cho cả cuộc sống sau này anh ấy đựoc hạnh phúc.Chứ chuyện bùa ngải là đúng thì có phải nó đã bóp nghẹt hơi thở của một tình yêu, và làm ảnh hưởng tới sức khỏe của người ấy sau này nữa.

Yêu là mong người mình yêu được hạnh phúc.Thực tế là bi giờ em có lỗi với gia đình em khi không ăn đến 1 hạt cơm bởi đơn giản em cảm thấy tình trạng thật tệ.
    Gia đình anh ấy bảo sẽ lên lôi anh ấy về, không cho ở đấy nữa.

Biết thế nào đây, nếu người ấy về hà nội mà lại "thơ thẩn"....... thương lắm chứ.

Thế nên, em muốn hỏi bác nào biết gì về loại bùa ngải và thầy cao tay giải mách giúp em.Keer cả 2 đứa em sẽ xa nhau mãi, nhưng em vẫn muốn giúp anh áy giải bùa.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,223 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

ôi tội nghiệp bạn quá ah, sao lại thế, 86 lận đận quá rồi.
    THôi cứ để gđ lôi anh ta về rồi tính tiếp, 1 time nữa mà vẫn ko có j tiến triển, lúc đấy bạn cuũngmệt mỏi rồi, có lẽ cũng đã chấp nhận rồi ,thì chia tay cũng sẽ dễ dàng hơn, ko fải khổ như bây giờ.
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    • 369 Bài viết

• 564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haiyen86 Xem bài viết
    Em cũng không còn ít tuổi để suy nghĩ vấn đề gì đó nông cạn hay có một tình yêu mù quáng.Đây là tình yêu thứ 3 của em roài(ẹc). em nói thế để bác ko coi em là mù quáng.Gia đình và bạn bè cũng ko mù quáng theo em được.

Tâm trạng của em giờ ko phải là tâm trạng của một người bị phản bội mà là em ước rằng anh ấy yêu người khác thật sự.Để cho em quên anh ấy dễ dàng hơn, và để cho cả cuộc sống sau này anh ấy đựoc hạnh phúc.Chứ chuyện bùa ngải là đúng thì có phải nó đã bóp nghẹt hơi thở của một tình yêu, và làm ảnh hưởng tới sức khỏe của người ấy sau này nữa.

Yêu là mong người mình yêu được hạnh phúc.Thực tế là bi giờ em có lỗi với gia đình em khi không ăn đến 1 hạt cơm bởi đơn giản em cảm thấy tình trạng thật tệ.
    Gia đình anh ấy bảo sẽ lên lôi anh ấy về, không cho ở đấy nữa.

Biết thế nào đây, nếu người ấy về hà nội mà lại "thơ thẩn"....... thương lắm chứ.

Thế nên, em muốn hỏi bác nào biết gì về loại bùa ngải và thầy cao tay giải mách giúp em.Keer cả 2 đứa em sẽ xa nhau mãi, nhưng em vẫn muốn giúp anh áy giải bùa.
    Uhm, mình vẫn không tin là có bùa ngải nhưng nếu bạn đã nghĩ thế thì mình cũng mong bạn tìm được người có thể giúp bạn sớm hóa giải được chuyện bùa ngải này. Take care nhé!:Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)