Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

88 -- học cách làm quen, kết bạn.. và ửng xử khôn khéo quyễn rũ hơn trong giao tiếp.... mở rộng quan hệ tìm tyêu

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.04K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

thế này ạ..... em không viết hay như các chị, các bạn,,,,, nhưng vào nhà độc thân tìm mãi không thấy top nào bàn về việc quan tâm nên mạo muội mở....
    em 88 ạ, sau đi làm được 2 năm ở Quảng Ninh, cách xa nhà mấy trăm cây, cũng không gần nơi học ngày trước hay có sẵn mối quan hệ nào đó .... nói chung là tất cả đều mới. mọi mối quan hệ đều rất ít.... Cuối tuần được nghỉ em chẳng biết đi đâu... hàng xóm nhìn con bé cũng duyên, ngoan.... (hic. cho em nổ tí) nhưng chả thấy có người yêu, ở nhà cuôi tuần suốt... nói thật là em thấy tủi thân lắm lúc mọi người hỏi, nói bóng gió thôi em cũng giật mình. Nhưng giờ nếu em ra ngoài em chả biết đi đâu, hơn nữa cũng chưa đủ dũng khí đi một mình. Bạn bè thì ít. Cơ quan thì toàn người già..... thanh niên chạc tuổi nhau chả có. cũng chả thấy có hội nào phù hợp để tham gia. Hoàn cảnh em như thế, hiện giờ rất cần sự giúp đỡ của mọi người để em mở rộng mối quan hệ gặp gỡ bạn bè nhiều hơn. tính em thì hiền, nên có vẻ phản ứng hơi chậm, nhiều lúc không biết đùa tung hứng nói chuyện cùng mọi người, mặc dù em rất muốn.... hơn nữa em có cảm giác bây giờ kết bạn không hề dễ, toàn hỏi han gia đình, chức vụ quyền hạn nọ kia rồi mới tiếp..... hãy giúp em với....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nghĩ tuổi nào cũng có thể kết bạn được mà. Quan trọng bạn nên mở lòng hơn với mọi người xung quanh, thì lúc đó họ mới dễ mở lòng hơn với mình
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình nghĩ nên quan tâm, giúp đỡ người khác 1 chút
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đọc tâm sự của chị thấy hoàn cảnh và dường như tính cách cũng rất giống em
    nói chung lời khuyên của mọi người là nên mở lòng với mọi ng, cơ mà có cơ hội để gặp gỡ mọi ng đâu mà mở =))
    nhưng chị và em đều là những cô gái tốt , sẽ k ế đc đâu chị nhỉ
    cố lên chị ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

@Phieu: bạn sinh tháng mấy á. Cung nhân mã k. Hì. Hnay rảnh lục lại thấy cái này năm ngoái viết, hi, năm này bạn có j khác chưa. Báo cáo hen.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chúc em may mắn!