TIN TÀI TRỢ.

2 Tuổi canh ngọ có cưới được không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 57.6K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

yêu nhau 6 năm mình nghĩ các bạn phải hieur nhau như thế nào bạn ah.đừng tin quá để mình mất đi 1 người yêu bạn thật sự.mình cũng đã từng bị bạn trai chia tay vì 1 lý do là 2 tuổi canh ngọ lấy nhau ko hợp.mình đã rất buồn.mình mong 2 bạn tin vào tình yêu của 2 bạn đừng để chuyện mê tín làm tổn thương người mình yêu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Theo mình thì bạn đừng tin vào chuyện tuổi tác lắm, xác định sống với nhau được thì cưới thôi. Mình có bà cô lấy chồng thầy bói nói lấy về là trong hai người sẽ có người mất, nhưng đến bây giờ vẫn yên ấm mấy mặt con rồi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cung canh ngo, minh thi k me tin nhung ben gia dinh ko chiu, nhat quyet k chiu, gio minh chang phai biet lam sao nua
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Yêu nhau hẳn 6 năm rồi mà 2 bạn còn lo không hợp thì có vẻ hơi phi lý. Nếu xác định ngya từ đầu không hợp thì thôi đi còn yêu nhau lâu như thế làm gì
    • Nobitaola Khách
    • 2 năm
    Tuổi ngo voi tuổi ngo thật su la éo hợp đang nhau toi chia tay hoai
    • Mythanh9999 Khách
    • 2 năm
    Đúng là ko hợp, suốt ngày cãi nhau, làm ăn ko thấy khá nổi, đặc biệt thằng ck tuổi ngựa lại bắc kỳ nữa, gia trưởng, vũ phu, nóng tính, độc tài
    Xin chừa
    • 172 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Lại lục vấn đề như cũ, tại thấy có nhiều người nói quá nên cũng xin góp vài lời.

Ai bảo cùng tuổi lấy nhau sẽ khổ, sẽ sướng, sẽ giàu thì cho xin số liệu cái ?

Cùng tuổi, khác tuổi, quan trọng là thấu hiểu thương yêu lẫn nhau để cùng nhau vượt lên. Mình cũng tin vào tâm linh, nhưng chỉ vì xem bói mà mất đi tình yêu, vậy thì ban đầu : một là bạn né ra những người cùng tuổi, hai là đừng đi xem bói nữa.

Mình 90, canh Ngọ, cô bạn gái cùng tuổi nhưng hai bên có sự tôn trọng thấu hiểu, sẻ chia lẫn nhau thì tại sao lại cứ phán "cùng tuổi thì chia tay".

Vậy những người khác tuổi ( đang tính đi xem bói là hợp tuổi các kiểu) mà không thông cảm, nhường nhịn thì cũng chia tay như thường nhé. Bạn nào cho rằng khác tuổi cũng hạnh phúc thì cũng xin số liệu thực tế luôn. Còn nếu "nghe kể, nghe bảo" mà chưa rõ bản chất vì sao thì đừng khuyên dại khờ.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ có 4 đôi bạn cùng lấy ck bằng tuổi sinh năm 90 hiện tại 1 ng bỏ ck có 1 con , 1 ng thì bị bệnh suốt có 2 con nhưng ck thì hơi vô tâm , 2 đôi còn lại vẫn đang rất hp và có 1 ng con đấy cứ bằng tuổi là nát bét hết đâu bạn...k đc 10 thì cũng vớt đc 4 5 phần chứ...cái chính là ở mình và ng bạn đời thôi..còn bảo tai nạn này kia abc thì do cái số ngta tận cớ j đổ do ng còn sống...giờ k bik bạn bỏ chưa hay đã cưới...nhưng mong bạn k ân hận với những gì bạn chọn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mà sao trc đi xem 90 lấy nhau chỉ là bị vướng ngũ quỷ ( đấu khẩu ) thôi mà nhỉ ))
    • 725 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang67890601 Xem bài viết
    Tiện thể má nào biết xem giúp mình xem nữ 1990 Canh Ngọ , có hợp Mão 1987 ko . Sao ai cũng bảo ko hợp vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nang67890601
    hợp mà bạn...miễn là hai bạn yêu nhau..tin bói toán thì..hix
    • 34 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hi, bao năm trôi qua không biết các bạn canh ngọ thế nào rồi? Mình vẫn trả lời vào đây cho các bạn tuổi ngọ tham khảo nha, mình với người yêu cùng sinh năm 90 của mình đã kết hôn và sắp có em bé rồi, trước khi cưới bên mình coi 3 thầy mà thầy nào cũng nói lấy được hết nên mọi người an tâm nha. Cả bên chồng mình cũng đi coi mà không có ông thầy nào nói tuyệt mệnh gì hết nên mọi người đừng có lo. Thầy nào phán "chia tay" thì nên coi lại người đó nha.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2