Xem Tử Vi Miễn Phí Cho Người Hữu Duyên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 900 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người ta ai cũng có nổi thống khổ của riêng mình, không phân biệt kẻ giàu người nghèo, kẻ lớn người nhỏ. Tôi gặp không ít lá số như vậy. Thế gian người ta khổ nhiều mà an vui thì ít. Những lúc như vậy họ hay tìm tôi nhờ xem Tử Vi để hiểu về cả cuộc đời mình. Cũng có người muốn xem Tử Vi để định hướng nghề nghiệp, làm nghề gì để phát huy đúng khả năng, năng khiếu chuyên môn. Người thì muốn biết sau này sướng khổ, giàu sang ra sao, sức khỏe, vợ chồng, con cái, đất đai, nhà cửa thế nào. Khi bế tắc hay gặp đại hạn, coi Tử Vi để tìm hướng đi trong cuộc đời, biết trước con đường phía trước họa, cát ra sao, để không quá cao vọng rồi thất vọng, vì làm hoài không thành công do vận tốt chưa đến. Và quan trọng là để biết thời điểm nào nên “bung” hay nên “ẩn” để tránh “dã tràng se cát”. Vận xấu nếu biết tu sửa, hóa giải kịp thời sẽ trở nên tốt.

Người ta lầm tưởng Tử Vi là bói toán, là mê tín nhưng ít người biết rằng đây là một môn khoa học căn cứ vào đặc điểm của từng Sao an chiếu, học thuyết âm dương, ngũ hành, Thiên Can, Địa Chi... làm cơ sở luận giải.
    Theo quan điểm cá nhân tôi nên coi Tử vi và nên có thái độ đúng đắn khi “biết” kết quả lá số của mình. Khi xem Tử vi cho mọi người, tôi thích nhất là khi thấy lá số tốt vì điều đó sẽ làm chủ nhân lá số hạnh phúc. Còn đối với những lá số “xấu”, trong lòng đều nảy sinh tâm ý hóa giải cho đương số đỡ phần nào.
    Bạn cần quan niệm như sau:
    • Chúng ta có số mệnh, là kết quả của nghiệp quả nhiều đời nhiều kiếp trước. Số mệnh này có thể thay đổi nếu nhân quả của ta thay đổi, chứ ta không chịu một định mệnh nào an bài cả. Cũng giống như quyển sách nổi tiếng “Đời thay đổi khi ta thay đổi”.
    • Khi ta ra đời, ta đã có một lá số Tử vi dựa trên ngày tháng năm sinh, giờ sinh. Ta không thể chọn giờ, ngày, tháng, năm sinh khác được. Đó là kết quả những gì ta đã làm trong quá khứ, tiền kiếp – ta có chăng là thay đổi thái độ và hành động để hóa giải những nhân xấu tạo ra quả ngọt.
    Hàng ngày, tôi và các học viên vẫn cố gắng sắp xếp thời gian luận giải lá số tổng quan về công danh sự nghiệp, tình duyên, tiền bạc, nhà cửa, thời vận, con cái, phúc đức, tật ách... miễn phí cho các bạn hữu duyên trong nhóm Tử Vi Sơn Long - Xem Tử Vi Miễn Phí Cho Người Hữu Duyên https://m.facebook.com/groups/129252991083151. Các bạn cũng có thể theo dõi Fanpage hoặc xem livestream hàng ngày của tôi để biết thêm.
    Quý bằng hữu nào đam mê môn Tử Vi huyền bí có thể đến tại địa chỉ 135 Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội để đàm luận và giao lưu trao đổi kiến thức Tử Vi chuyên sâu với tôi và các bác trong Hội Tử Vi Sơn Long.
    Xin hoan hỷ và chúc các bạn một ngày an lạc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 427 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    có người bảo tui cô độc cả đời ko tiền ko bạn, ko thân thế. tui ko có số luột đc rau ngươi nào người đó đọc tự biết.

tôi mở hàng cho bạn đông đông nè:
    - hỏi bạn một chuyện nhỏ thôi thọ bao lâu hết số!
    - đại vận tốt nhất của cuộc đời tôi có phải từ giờ tới 44t ( )

- dương lịch 7/11/1984 - 4h10 ( nam )

chỉ cần biết nhiêu đó ko cần biết tốt xấu sao( ăn chơi 1 kiếp trả 1 kiếp công bằng mà )
    • Thành viên Webtretho
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Neu Co duyen mong thầy xem giup , 20/11/90 duong lịch sinh khóng 4-5h sang , tình duyên và sang năm co mở đc cửa hang ko ạ . Cám ơn thầy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của h990