Về người yêu cũ ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.32K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện là thế này, lúc trước em có quen 1 người lớn hơn em 2 tuổi. Lúc đó quen không lâu nhưng mà hai đứa thương nhau lắm , sau này vì một số chuyện hiểu lầm nên đã chia tay, nhưng mà 2 đứa vẫn rất bình thường như chưa có gì xảy ra vậy ạ, vẫn quan tâm nhau lắm. Sau này ảnh đòi quay lại vì còn thương em lắm , mà em không chịu do em thực sự rất sợ chia tay thêm 1 lần nữa, ảnh cũng hiểu em nên là cứ vậy được 1 thời gian thì ảnh không còn nhắn tin cho em nữa . Rồi trải qua cũng được hơn 1 năm , em có thử tìm hiểu vài người ngưng rốt cuộc thì em thấy hình như em còn thương ảnh lắm các chị ạ Em đành nhắn tin lại rồi nói cho ảnh biết cảm xúc thật của mình Ảnh kể cho bạn ảnh nge lại còn cười nhạo( Em biết là do bạn ảnh kể lại cho em ) Thật sụe em buồn lắm , giờ lại muốn tìm hiểu ai đó mà cứ mỗi lần gặp ảnh là em nhớ ảnh không chịu nổi , giờ phải làm sao ạ , Ảnh nói ảnh hết thương em rồi còn nói cái kiểu như em làm phiền ảnh lắm í mọi người cho em lời khuyên với , làm sao bỏ được ảnh đâyy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Quên khẩn trương thàng đểu này ngay và luôn b nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khoanguyen3009
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con cá mất là con cá to. Mối tình dang dở là mối tình đẹp. Cho nên em mới thi vị tình yêu đấy. chứ lấy cái thể loại người yêu cũ đấy Về. lại kêu trời vì hối hận. Trưởng thành lên chút đi em cho đời đỡ khổ. Ngoài kia còn tỷ chàng trai