TIN TÀI TRỢ.

Vào wtt để dãi bày chia sẻ không ngờ lại bị ức chế bởi một vài bạn thiếu cái tâm !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 615 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Những tâm sự thật lòng để bạn chia sẻ thì bị họ lôi ra làm trò cười. Họ dùng từ ngữ thiếu văn hoá rồi lại đổ lỗi mình ăn nói thiếu văn hoá ! Thực sự là ức chế !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lyminmax

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 610 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái mồm là của họ, họ muốn nói sao chả được, quan trọng là bạn có để tâm tới những lời đó ko? còn nếu bạn để tâm thì theo mình nghĩ ko nên mang tâm sự của mình lên đây. Còn đã mang lên đây thì chấp nhận có những thành phần mất lịch sự vào bla bla, điều quan trọng là bạn biết chọn lọc những chia sẻ có ích từ những người có cái tâm. Sống trên cộng đồng Internet thì bạn nên chấp nhận sẽ có nhiều điều ức chế hơn nữa kìa.
    Anh chỉ ước được là hạt bụi
    Để vô tình bay vào trong mắt em...!
    Zalo: 0974100880
    ĐT:
    job: IT ( Nhận sửa chữa máy vi tính tại nhà sau 5h chiều tại HCM)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeongung Xem bài viết
    Cái mồm là của họ, họ muốn nói sao chả được, quan trọng là bạn có để tâm tới những lời đó ko? còn nếu bạn để tâm thì theo mình nghĩ ko nên mang tâm sự của mình lên đây. Còn đã mang lên đây thì chấp nhận có những thành phần mất lịch sự vào bla bla, điều quan trọng là bạn biết chọn lọc những chia sẻ có ích từ những người có cái tâm. Sống trên cộng đồng Internet thì bạn nên chấp nhận sẽ có nhiều điều ức chế hơn nữa kìa.
    Tks b ! Mình muốn gỡ hết tâm sự xuống mà ko biết làm ntn. Vì mình lên đây để tâm sự xả hết vui buồn mà lại bị chút lấy bực dọc. Mình hối hận quá ! Thà cứ giữ cho riêng mình là xong. Buồn thật !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lyminmax
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 251 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ức chế làm gì cho thiệt thân ra.
    -Doesn't mean I'm lonely when i'm alone-“Hạnh phúc lớn nhất trong cuộc sống là niềm tin rằng mình được yêu thương; được yêu thương vì chính con người mình, hoặc tuyệt hơn nữa, là được yêu thương cho dù chính con người mình có thế nào”.

• 71 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

bạn à , diễn đàn cho người già thì cũng có trẻ con, diễn đàn phụ nữ cũng có đàn ông ( như mình hehe)
    Diễn đàn dành cho người, thì cũng có những thứ chưa hẳn là người. Đó là bình thường mà.
    Hẳn bạn là 1 người giàu tình cảm nên xúc động . Có gì tâm sự với mình cho khuây khỏa, mình đang chán đời nhưng lại luôn muốn người khác ko như mình.
    • 71 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Đọc bài viết tâm sự về chồng của bạn, mình ko hiểu tại sao lại có người ko thương bạn.
    mình biết 2 cô gái có tình cảnh y chang như bạn.
    Nhưng 2 cô này thì bị nó lừa tiền đi cho gái, xong nó về lại vui vẻ, ( hình như chỉ vì nó có cái mà đàn bà ko có )
    Nói bạn đừng giận, chứ bản thân mình cũng ko hiểu tại sao người ta cứ chấp nhận sống như vậy.
    Cái tính có thể thay đổi, nhưng phải có dấu hiệu, vài năm mà ko thay đổi thì sẽ ko bao giờ đâu.

Mình nghĩ bạn nên tiết kiệm 1 cách bí mật để phòng trường hợp tàu nổ, có cái phao mà bám,
    • 9 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thì chưa đọc phần tâm sự của bạn. Nhưng nếu có tâm sự cứ viết ra, đó cũng là một cách để giải tỏa tâm lý. Có rất nhiều diễn đàn để chia sẻ. Wtt là một tập hợp rất rất nhiều thành phần nên bạn cần cân nhắc nên chia sẻ tâm sự đến mức độ nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bài ts cuả chủ tốp là gì thế ạ .