Tuổi thơ của bạn có dữ dội như vầy không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 695 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

http://olivia24.com/…/dau-do-quanh-ta-con-nhung-manh-doi-n…/
    Mỗi người điều có tuổi thơ và ước mơ. Tới khi người ta lớn lên, thì chẳng còn ai giữ được nó cả. Cuộc đời là những thứ đơn giản, bình thường và nhỏ nhặt như vậy. Đâu đó trong cuộc sống xô bồ này, lại còn có những khoảng lặng, những nút thắt của tâm hồn và những con người như thế ấy..
    Hy vọng, hy vọng và hy vọng, nụ cười của những đứa trẻ luôn giữ mãi theo thời gian và năm tháng.
    Hy vọng, hy vọng và hy vọng, cuộc đời của những người cũng được sinh ra là con người, sẽ được một cuộc sống yên bình khỏi cơm áo gạo tiền như hàng triệu người khác..
    Hy vọng, hy vọng và hy vọng, một ngày mai tươi sáng sẽ đến với tất cả chúng ta

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

spam quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

spam quá
    Xin cảm ơn đã góp ý, nhưng có thể cho mình biêt lý do được không?
    Thật ra, đây là những video trên blog của mình, lâu lâu xem lại, mình muốn share với mọi người thôi. Nếu mình vi phạm spam trên diễn đàn, hy vọng và rất mong nhận được sự góp ý chi tiết hơn. Xin cảm ơn.
    P/S: hy vọng chúng ta có thể nói chuyện với nhau, nhã nhận và lịch sự, tôn trọng lẫn nhau chứ không phải hành sự theo cảm xúc của cái tôi. Nếu thấy phiền hà thật sự, xin vui lòng than phiền và mình nghĩ ban quản trị sẽ nhắc nhở hoặc xóa bài viết của mình, lúc đó mình sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm post bài hơn, cái nào nên và không nên. Dù sao cũng cảm ơn vì đã nhắc nhở.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn những gì bạn đã chia sẻ, vì qua đó mình cũng tìm thấy dc 1 phần tuổi thơ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)