Tư vấn tình cảm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.03K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E năm nay 24 tuổi. Có thích một cô bé 18 tuổi làm chung. Ấn tưởng và say nắng khi cô bé nói nhỏ vào tai ( kiểu thả thính). E tìm facebook kết bạn làm quen, lúc đầu nhắn tin rất vui vẻ, trong công việc làm chung cũng rất thoải mái với nhau. Nhà e với cô bé chung đường nên e đưa về dần thích nhiều hơn 1 chút. Nhưng nhắn tin được 1 tuần e bắt đầu quan tâm cô ấy nhiều hơn, cũng thể hiện tình cảm của e cho cô ấy biết. Thì cô ấy bắt đầu lạnh nhạt và tránh né e, đi làm chung cũng chẳng bắt chuyện với e như lúc đầu, lần e đưa cô ấy về cô ấy cố tránh mặt e và nói " e có thể tự về đc". E phải làm sao để mối quan hệ của e như lúc trước, hay nói thật tình cảm với cô ấy.
    Rất mong mọi người tư vấn cho e.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 292 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Bị con nhỏ thả thính cho vui. Thả dc rồi em nó zong. Muốn làm osin em nó thì cứ bám theo hoài khi nào chờ cơ hội em nó bị gì đó tình đời thì hốt dc. Mà nói thẳng cua tán đổ cho bằng dc xong bỏ lại cho sốc nhau chơi, ý kiến cá nhân tôi vậy đó.... Mấy đứa cố tình thả thính ta chơi cho vui xong chạy lạnh nhạt ko nên giữ mãi mãi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ng ta chi quen qua duong thoi. ban nen bo di
    https://www.facebook.com/thietbi789/
    Nếu bạn không là chính bạn thì đừng là ai cả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngta nói ko thể nhận đc là s nhỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thewolf62764