Tư vấn giùm em cách cưa đổ chàng trai 25 tuổi từ cô gái 20 tuổi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.77K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Ngoclolitaa Khách
    • 1 năm
    Như tiêu đề em có nói với mọi người, em là "cọc" năm nay 20 tuổi, còn "trâu" nhà em sn 93, đã 25 tuổi rồi í ạ.
    Anh ấy là a họ của bạn em, đang làm ở Nguyễn Kim, ngoại hình cao ráo đẹp trai lắm luôn, mà còn làm việc rất chăm chỉ, tính tình cũng vui vẻ thoải mái. Còn em thì đang học đại học, tính tình cũng tưng tửng, mê trai đẹp, nhưng bề ngoài thì chỉ dừng ở mức dễ thương thôi và em còn là một nấm lùn nữa, cái này làm em tự ti khủng khiếp và không biết những cô gắng của mình có thể bù đắp cho vẻ ngoài hay không. Bạn em và em quyết định sẽ "để giành" a họ cho em và em cũng khá thích trêu anh họ, và em đang nghĩ cách để cưa a í "làm chồng".
    Em rất thường đến trọ bạn em nấu ăn, một tuần khoảng 3 lần. Em là người nấu, nấu xong cùng ăn. Có lần em nấu cho a í, xong a bảo tháng anh trả 1tr cho thằng X đi chợ mà hắn nấu chả ra chi cả, em mới biểu là a thuê em đi rồi em nấu ăn cho, kí hợp đồng nè. Hôm trước em làm bún đậu, ăn xong anh họ kêu: "Em nấu ăn ngon hơn thằng X nhiều.", em mới nhây nhây "Anh cưới em đi rồi em nấu cho anh hằng ngày luôn." Xong ảnh kiểu shock vì không ngờ em sẽ nói thế, ảnh ngại ngại cười hi hi rồi đi làm, để lại em cười nắc nẻ. Lại còn hôm qua anh đi nhậu say về, thấy em mặc váy anh kêu "Hôm nay em mặc váy đẹp quá @^$*#¥×^". ^^ Kiểu anh thường ngày cũng nhạt nhẽo lắm, mà say lên thì nói chuyện tào lao đáng yêu cực kì luôn. Em kêu em vắt nước cam để trong tủ lạnh cho anh rồi, ảnh cảm ơn nói em thiệt là tốt, em lại bảo "Anh cưới em đi rồi e tốt vậy mà". Hahaha. Xong chắc ảnh lại ngại nữa.
    Đó là hoàn cảnh câu chuyện và vài mẫu chuyện vui vậy đoa. Có gì em sẽ up tiếp cho mn. Mà mn vào chỉ em cách cưa thành công ảnh với. :< Chứ cưa hoài qua dạ dày thế này không chắc chắn được gì cả.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Ngoclolitaa Khách
    • 1 năm
    Ai tư vấn giúp em vs
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,792 Bài viết

• 4,325 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tưởg chuyện gì, giờ em lên mạg tìm chỗ nào bán máy khoan đục, cắt bê tôg, sắt thép. Máy Nhật, Đức, Hàn cho tốt. Đừg mua của Trug Quốc dỏm lắm. Rồi mag đi hỏi ảnh "có đổ ko thì bảo". Bê tôg, sắt thép còn đổ huốg gì ảnh haha. Đùa cho vui. Em phát huy việc nấu ăn rồi mời ảnh ăn. Đừg nói cưới em nữa. Nghe ngán ngược lắm. Cả hai còn trẻ quá mà nghĩ đến cưới hỏi gì. Nên anh trai đẹp ngại là vậy.
    • Ngoclolitaa Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Tưởg chuyện gì, giờ em lên mạg tìm chỗ nào bán máy khoan đục, cắt bê tôg, sắt thép. Máy Nhật, Đức, Hàn cho tốt. Đừg mua của Trug Quốc dỏm lắm. Rồi mag đi hỏi ảnh "có đổ ko thì bảo". Bê tôg, sắt thép còn đổ huốg gì ảnh haha. Đùa cho vui. Em phát huy việc nấu ăn rồi mời ảnh ăn. Đừg nói cưới em nữa. Nghe ngán ngược lắm. Cả hai còn trẻ quá mà nghĩ đến cưới hỏi gì. Nên anh trai đẹp ngại là vậy.
    Dạ, em đùa ảnh dụ cưới thôi. e sẽ cố gắng phát huy
    Em hay bay qua phòng ảnh chơi, bữa nay nói chuyện vui vẻ bình thường r ạ.
    Hay đùa đoán xem, đoán xem em là ai nào....

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• Ngoclolitaa Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bocuti.bin Xem bài viết
    Hi
    Cao kiến cao kiến có cao kiến? 😁😁😁
    • Ngoclolitaa Khách
    • 1 năm