Triệt lông ở Little Garden

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.81K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai triệt lông ở Little Gảden HCM chưa ạ, cho em xin review với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình đang làm liệu trình ở đó. gói 350 bảo hành 3 năm. mình mới làm 2 lần thì thất lông lâu mọc lại, mọc thì mảnh hơn. làm nhanh không mất nhiều thời gian.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Liennguyen2891
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liennguyen2891 Xem bài viết
    Mình đang làm liệu trình ở đó. gói 350 bảo hành 3 năm. mình mới làm 2 lần thì thất lông lâu mọc lại, mọc thì mảnh hơn. làm nhanh không mất nhiều thời gian.

Bạn làm cách bao lâu thì quay lại vậy?
    • 32 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Spa có lịch hẹn cho mình nhé. khoảng 10 ngày, nhưng mình bận có thể thay đổi chút.

• Thành viên Webtretho
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

minh mua liêu trình 5 năm giá 850k hồi tháng 12/2017, giờ minh đi 11 lần rồi mà sao lông vẫn dày Mấy lần đầu đi liệu trình khoảng cách 7 ngày, 10 ngày thì mình thấy okie. Nhưng sau đó đi liệu trình 1 tháng 1 lần để duy trì thì lông minh lên dài đen kinh khủng, minh ko biêt do mình hay do liệu trình này ko hợp nữa Minh co nên sài thêm serum hay mỡ trăn cho mọc châm lại hay đi liệu trình nào mạnh hơn ko các me ((
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi : ngoài tiền dịch vụ triệt lông thì mình có phải chi thêm khoản nào nữa ko ? ( nhân viên làm cho mình chẳng hạn)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mới hôm qua mình có đi triệt lông ở Little Garden này do được giới thiệu từ một người bạn. Thấy giá cả phải chăng và nghe bạn mình nói dịch vụ cũng tốt nên mình quyết định đi thử xem sao. Mình quyết định dùng liệu trình triệt lông 20 lần với giá khoảng 1tr200k, và ở chi nhánh Nguyễn Văn Đậu.
    Nhưng than ôi, không biết nhân viên làm cho mình có kinh nghiệm bao lâu rồi... Trong khi cạo lông chân bằng dao lam, bạn nhân viên đã làm chân mình bị chảy máu, mình la điếng lên một cái thì bạn ấy hỏi: "đau hả?", xong thản nhiên làm tiếp. Trong lúc đó mình cũng ko biết là có chảy máu, đến khi làm xong thì mình mới phát hiện ra T_T.

Mình không nói đến độ nghiêm trọng của vết thương, nhưng mấy chị em thử nghĩ xem, lỡ cái dao lam ấy không được vệ sinh sạch sẽ, hoặc tệ hơn nữa là có thể dùng đi dùng lại nhiều lần thì có phải là dễ bị nhiễm các bệnh lây qua đường máu, trong đó có HIV đúng không?! >..< Thời buổi này không ai nói trước được điều gì cả. Mình đã trót bị như vậy rồi, mà Spa bây giờ mọc lên như nấm, với cái giá cả phải chăng đó thì chắc nhiều chị em sẽ đổ xô vào. Do đó, mình muốn lên đây review để mấy chị em có một lựa chọn sáng suốt khi làm đẹp

Dưới đây là hình cái chân đáng thương của mình...
    gEQBrbhVLdaDwJNILfJrp1bZwvflDF7l3JljsFFCo5ichtjmzWNjUozfwJsI8lNMbyXmfP_OJdRKljzg_4GbzJFc7c5YaA
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenduongthuha Xem bài viết
    Chào bạn, mới hôm qua mình có đi triệt lông ở Little Garden này do được giới thiệu từ một người bạn. Thấy giá cả phải chăng và nghe bạn mình nói dịch vụ cũng tốt nên mình quyết định đi thử xem sao. Mình quyết định dùng liệu trình triệt lông 20 lần với giá khoảng 1tr200k, và ở chi nhánh Nguyễn Văn Đậu.
    Nhưng than ôi, không biết nhân viên làm cho mình có kinh nghiệm bao lâu rồi... Trong khi cạo lông chân bằng dao lam, bạn nhân viên đã làm chân mình bị chảy máu, mình la điếng lên một cái thì bạn ấy hỏi: "đau hả?", xong thản nhiên làm tiếp. Trong lúc đó mình cũng ko biết là có chảy máu, đến khi làm xong thì mình mới phát hiện ra T_T.

Mình không nói đến độ nghiêm trọng của vết thương, nhưng mấy chị em thử nghĩ xem, lỡ cái dao lam ấy không được vệ sinh sạch sẽ, hoặc tệ hơn nữa là có thể dùng đi dùng lại nhiều lần thì có phải là dễ bị nhiễm các bệnh lây qua đường máu, trong đó có HIV đúng không?! >..< Thời buổi này không ai nói trước được điều gì cả. Mình đã trót bị như vậy rồi, mà Spa bây giờ mọc lên như nấm, với cái giá cả phải chăng đó thì chắc nhiều chị em sẽ đổ xô vào. Do đó, mình muốn lên đây review để mấy chị em có một lựa chọn sáng suốt khi làm đẹp

Dưới đây là hình cái chân đáng thương của mình...
    gEQBrbhVLdaDwJNILfJrp1bZwvflDF7l3JljsFFCo5ichtjmzWNjUozfwJsI8lNMbyXmfP_OJdRKljzg_4GbzJFc7c5YaA
    Chị cho e hỏi sau khi triệt xong kết quả như mong muốn k vậy ạ ?.. e đang có ý định làm ở spa này