Tìm bạn nữ cùng sinh con.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.79K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các ban! Mình sn 84 hiện đang sống và làm việc ở mỹ. Mình yêu thích cuộc sống độc thân. Nhưng lại rất muốn có 1 đứa con. Mình mong sẽ tìm được 1 bạn nữ có cùng quan điểm như mình. Nếu ai quan tâm hãy gửi Mail cho mình. Bunbohue07141984@gmail.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 165 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Vậy lên mấy trang hẹn hò của mỹ làm một quả con lai cho đẹp. Gái đây toàn ở vietnam. Làm thế nào để có cùng quan điểm trời. Xàm xí.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Orange2013
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ai mà rảnh sinh cho bạn 1 đứa con mà không có gì
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỗi người đều có 1 quan điểm và hoàn cảnh riêng. Có thể các bạn ko trong hoàn đó. Nhưng mình nghĩ một khi mình có mong muốn như vậy thì cũng có thể có 1 ai đó cũng có mong muốn giống mình chứ ? Tại sao ko ? Mong những bạn ko cùng quan điểm cũng đừng chỉ trích. Có thể các bạn đọc và hiểu rằng có những người như mình. !!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào anh. Em cũng muốn sinh một đứa con và cùng nhau nuôi dưỡng và dạy bảo vì em không muốn con em bị gọi là con hoang hay không có bố. Như vậy tội nghiệp lắm, nhưng em không muốn kết hôn hay có liên quan gì về mặt tình cảm, chỉ là bạn bè tri kỷ thôi. Hiện nay em đang làm việc tại HN. Hiện nay anh đã tìm dc người hợp tác chưa?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mattroinho86 Xem bài viết
    Chào anh. Em cũng muốn sinh một đứa con và cùng nhau nuôi dưỡng và dạy bảo vì em không muốn con em bị gọi là con hoang hay không có bố. Như vậy tội nghiệp lắm, nhưng em không muốn kết hôn hay có liên quan gì về mặt tình cảm, chỉ là bạn bè tri kỷ thôi. Hiện nay em đang làm việc tại HN. Hiện nay anh đã tìm dc người hợp tác chưa?
    Chào em ! Chắc chắn a phải có trách nhiệm với nguyện vọng của mình chứ. Nếu có con a sẽ cũng muốn nó đầy đủ giống như mọi đứa trẻ khác. Có sự thương yêu chăm sóc của người mẹ và sự quan tâm của người bố ở xa. Thật sự a muốn có 1 đứa con để về sau dành hết mọi thứ cho nó. Nếu e thật sự quan tâm và nghiêm túc hãy gửi Mail cho a bunbohue07141984@gmail.com