Tiết kiệm hiệu quả với số tiền ít

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Có mẹ nào có hoàn cảnh giống em không, là nhân viên văn phòng, lương tháng nào hết veo tháng đó. Nay em muốn tiết kiệm mỗi tháng khoảng 200k-300k ( góp gió thành bão vậy ). Em định để trong ATM nhưng sợ sẽ rút ra tiêu mất, còn bỏ ống heo thì sợ TRỘM ( vì em ở trọ, không được an ninh lắm )
    Theo các mẹ thì còn có cách nào hay hơn không, các mẹ có thể chia sẻ để em gái này có được chút vốn về sau.
    Chân thành cảm ơn các mẹ. Mong nhận được sự chia sẻ của các mẹ.
    em không biết đăng trong mục này có đúng không, nếu sai nhờ mod chuyển giúp em chứ đừng xóa bài em nha.
    Chuyên gỡ rối sổ sách kế toán, quyết toán thuế cho Cửa hàng, Doanh nghiệp, Công ty.
    Kế toán trọn gói cho một năm tài chính.
    Kiểm tra, dọn dẹp hệ thống sổ sách, hóa đơn, chứng từ kế toán.
    Đứng tên kế toán trưởng…

LH: MAI TRANG 0906 390 247
    Email: misstrang204@gmail.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao không có mẹ nào giúp em thế
    Chuyên gỡ rối sổ sách kế toán, quyết toán thuế cho Cửa hàng, Doanh nghiệp, Công ty.
    Đứng tên kế toán trưởng…

• 668 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

để ATM vậy. nếu chót tiêu thì cùng là mình được tiêu, còn hơn mất trộm.

mà mình đoán bạn muốn quảng bá cho chữ ký hả
    Đằng sau mỗi Thách Thức sẽ là một Cơ Hội
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangthu1998 Xem bài viết
    mà mình đoán bạn muốn quảng bá cho chữ ký hả
    Mình cần các mẹ đã có kinh nghiệm hoặc những mẹ đang có ý định như mình cùng chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.
    còn chữ ký thì đâu thể cứ viết 1 topic không liên quan thì phải đổi hoặc xóa đi đâu, haiza...
    Đợi cao kiến của các mẹ khác vậy
    Đứng tên kế toán trưởng…

• 667 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Rat don gian, em co the su dung dich vu tk buu dien. Em ra bat cu buu dien nao gan nhat de hoi ve dv nay. Hoac co mot so ngan hang hien nay cung cap dv nay, vd nhu habubank, vib bank. Vib bank moi trien khai dv nay nen co muc ls tg doi hap dan. Em cu ra bat cu chi nhanh nao de hoi chi tiet nhe. Day la dich vu tiet kiem rat phu hop voi nhung ban lam vp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vote cho ATM.
    • 26 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn mở 1 TK ATM mang tên mẹ bạn. Đưa thẻ cho me giữ. Hàng tháng lãnh lương ra gởi ngay và đấy 1 ít. Cuối năm về khéo lại được một khoản to to đấy.
    • 885 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đồng ý với Kiki love.
    Bạn qua bưu cục nào gần nhà hỏi xem có triển khai dịch vụ tiết kiệm gửi góp không. Nếu ko thì...đi qua bưu cục khác. Bạn có thể gửi góp mỗi tháng 100k cũng đựoc rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,838 Bài viết

• 1,519 Được cảm ơn

ê bạn này giống mình nè
    cuối năm 2012 mình tìm được cái dịch vụ gửi tiết kiệm gì của vib mà quên mất tên chính xác rồi
    đại khái nó giống như tài khoản tiết kiệm, nhưng khác ở chỗ là gửi lúc nào cũng được và tối thiểu hình như chỉ có 100k (trong khi tiết kiệm thì phải gửi 1tr trở lên thì phải). Mỗi lần gửi bạn cũng kg mất công phải chạy ra NH đâu, chỉ cần kiếm cái ATM nào đó hoặc sử dụng internet banking chuyển tiền là xong
    lãi suất thì tất nhiên là kg theo lãi suất ATM rồi (trừ khi bạn rút trc hạn)
    có gì bạn vô trang web của nó mà xem nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)