Thời tiết nắng nóng và làm việc căng thẳng quá, làm gì để chấm dứt tình trạng này đây các mẹ ơi????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 747 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 90 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hi các mẹ.
    Khổ quá. Dạo này cơ thể mệt mỏi quá các mẹ ạ. Người lúc nào cũng chỉ trực gục xuống, làm việc chả có tí nhiệt huyết nào cả. Thời tiết thì nắng nóng kinh khủng, mà áp lực công việc, áp lực cuộc sống thì quá nhiều.
    Làm gì để chấm dứt bây giờ các mẹ ơi??
    Ps: Các mẹ có cùng tình trạng với em vào chém gió cho vui nhé. Và đặc biệt là cho dứt điểm cái tình trạng này nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    à, để mình mở hàng nha.
    Mình ngồi làm tại xưởng, máy ồn ào, phòng làm việc không có máy lạnh, chỉ có cái quạt quay ù ù, gió thổi vào mặt nóng hổi, tài liệu để trên bàn phải kiếm gì đó chặn lại không thôi gió thổi bay tứ tung.
    Tuy là cty nhưng toàn bộ văn phòng chỉ duy nhất có mình.
    Đó, không máy lạnh, không đồng nghiệp, công việc nhàm chán, vẫn phải cặm cụi lọ mọ làm để kiếm cơm. cũng chán việc lắm rồi nhưng chưa có chỗ nào thê vô.
    Hi vọng bạn sẽ hết chán
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 90 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conyeu1105 Xem bài viết
    à, để mình mở hàng nha.
    Mình ngồi làm tại xưởng, máy ồn ào, phòng làm việc không có máy lạnh, chỉ có cái quạt quay ù ù, gió thổi vào mặt nóng hổi, tài liệu để trên bàn phải kiếm gì đó chặn lại không thôi gió thổi bay tứ tung.
    Tuy là cty nhưng toàn bộ văn phòng chỉ duy nhất có mình.
    Đó, không máy lạnh, không đồng nghiệp, công việc nhàm chán, vẫn phải cặm cụi lọ mọ làm để kiếm cơm. cũng chán việc lắm rồi nhưng chưa có chỗ nào thê vô.
    Hi vọng bạn sẽ hết chán
    Hic. Khổ thế cơ chứ. Nhưng mẹ nó có mệt mỏi trong người ko? Tớ dạo này người như hàng mã ấy. T_T
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 98 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Đúng thế đấy mẹ nó.
    Đag trời lạnh chuyển sang nóng đột ngột, nắng lại còn dã man thế này nữa chứ.
    Tớ cũng gặp giống mẹ nó đây. THôi thì đành chịu khó ăn uống và năng tập thể dục 1 chút mẹ nó ạ.
    Cũng có thể thay đổi chút chút đó.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thời tiết nắng nóng thế này nhanh oải người lắm.
    Mẹ nó tranh thủ lúc nghỉ ngơi thì hoạt động cơ thể chút xíu. Buổi tối nhờ ox massage giúp cho. hehe
    • 72 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

haiza. Đàn ông còn cảm thấy mệt nữa là. Phụ nữ phải chịu nhiều áp lực, chồng con công việc ....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)