TIN TÀI TRỢ.

Thế nào là ng đàn ông(con zai) đẹp thời @?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.73K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 170 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

dạo này em đang đong zai đẹp lắm nhé Cao, dáng đẹp, nét cũng đẹp, mũi cao, thanh tú, cười duyên duyên.Mỗi tội trẻ con quá, bằng tuổi em mà trẻ hơn e đến vài tuổi.Haiz.. THi thoảng nhìn thấy zai đẹp thấy đời nó hồng hẳn.. hị hị..anyway, quay trở lại zai đẹp thời @ thì phảitiên đáp ứng một số điểm như : hài hước, hiểu biết, quan tâm .. rồi đẹp ngoại hình như em vừa kể trên nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,474 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Akira Xem bài viết
    dạo này em đang đong zai đẹp lắm nhé Cao, dáng đẹp, nét cũng đẹp, mũi cao, thanh tú, cười duyên duyên.Mỗi tội trẻ con quá, bằng tuổi em mà trẻ hơn e đến vài tuổi.Haiz.. THi thoảng nhìn thấy zai đẹp thấy đời nó hồng hẳn.. hị hị..anyway, quay trở lại zai đẹp thời @ thì phảitiên đáp ứng một số điểm như : hài hước, hiểu biết, quan tâm .. rồi đẹp ngoại hình như em vừa kể trên nữa.

Sao em lại tả anh như thế? Mọi người pm cho anh thì anh biết tính sao? Chả nhẽ lại :Silly:
    • 616 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biển chiều Xem bài viết
    Vậy hả, vậy mẹ nó có chấp nhận lấy 1 người đàn ông cực kỳ có đầu óc, rất yêu mẹ nó nhưng bụng phệ, lưng gù hệt Quasimodo, mắt lác, mũi hếch, cổ rụt, da hệt như Miche Jacson lúc chưa lột da, mặt lưỡi cày, hốc hác, râu ria lởm chởm, mụn nhọt rải từ mặt xuống chân, chân vòng kiềng lại bước thấp bước cao, v.v... và v.v... :Laughing:
    Ặc ặc, đã viết thêm câu "miễn là đừng như Trương Chi là ok" nhưng nghĩ mình đã viết câu "quan trọng nhất" rồi (vì nghĩ ai cũng hiểu ) nên sau đó lại xoá đi.
    Nếu bạn đã gặp 1 người như bạn nói ở trên thì cho mình chiêm ngưỡng với nhé.:LoveStruc:
    Thêm câu "lạy hồn" như bạn nào đó post. hehe

Thôi thì đã vào top này thì góp luôn: Sau khi đọc được top này, chiều nay, lúc nấu cơm cứ lẩn thẩn nghĩ đến chàng Chi Bảo (diễn viên), manly thế.:Laughing:
    • 616 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi In&Zo Xem bài viết
    Phàm những thằng xấu mã như thế (tướng hãm bỏ mẹ) thì làm gì có chuyện đầu óc. Cái thằng gù Quasimoto là nhân vật trong truyện thôi, thời Victo Huygo xa xưa lắm rồi...Zai thời nay lắm thằng đẹp mã lắm, bói đâu ra thằng nào như con mẹ này tả nhỉ!!! Thế nên bàn về hội đẹp mã làm gì, đang nói là mã đẹp mà ruột tốt thì mới bàn chứ!!!
    Haha, bác này là nam hay nữ mà đanh đá thế, gần bằng tớ.:rolleyes:
    Nhưng bác ơi, chả biết ngoài đời thế nào, vì chưa gặp quan nào xấu đến nỗi ma chê quỷ hờn, nhưng có 1 nhân vật trong phim, đó là Lưu Gù, vẫn làm quan đấy thôi. Hay như Bao Công, mặt sắt đen sì đó.:Smug: (nói thế thôi chứ Bcông vẫn đẹp trai, chỉ phải cái đen)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 44 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em vẫn thích cái nét đẹp lãng tử:Battin ey:
    chà chà, gần đầu 3 rồi, nhanh quá :mad:
    • ms.moon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_thoc Xem bài viết
    Mẹ này đã gặp mình ở đâu rồi mà vẫn còn nhớ thế nhỉ :Thinking:
    Tả y chóc....
    Oái, vậy cháu học lớp mầm hay lớp chồi, sao cô không nhớ cháu nhỉ? Tuần này được phiếu bé ngoan không? :Laughing::Laughing:
    • ms.moon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thóc nếp Xem bài viết
    Ặc ặc, đã viết thêm câu "miễn là đừng như Trương Chi là ok" nhưng nghĩ mình đã viết câu "quan trọng nhất" rồi (vì nghĩ ai cũng hiểu ) nên sau đó lại xoá đi.
    Nếu bạn đã gặp 1 người như bạn nói ở trên thì cho mình chiêm ngưỡng với nhé.:LoveStruc:
    Thêm câu "lạy hồn" như bạn nào đó post. hehe

Thôi thì đã vào top này thì góp luôn: Sau khi đọc được top này, chiều nay, lúc nấu cơm cứ lẩn thẩn nghĩ đến chàng Chi Bảo (diễn viên), manly thế.:Laughing:
    Bôi đỏ cái đoạn này, mình cũng thích cả cái giọng nói của chàng nữa. Chùi ui, (icon trái tim đâu roài, hông thấy) hi hi
    • 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mắt chữ nhất, mồm chữ tứ, mặt chữ điền, mũi chữ liêu.
    • 284 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

theo mình 1 người đàn ông đẹp khi nhìn vào là thấy ngay nét nam tính và chững chạc,đó là bên ngoài,còn bên trong thì phải là 1 người bao dung,rộng lượng...có tất cả những nét mà người xưa gọi là quân tử...còn con trai mình thấy thời nay sao đó,con trai bây giờ điệu đà hơn con trai ngày xưa,thích làm đẹp hơn con trai ngày xưa,con trai ngày xưa đen đen 1 tí ko sao con trai bây giờ thích da trắng,mặt mịn như da con gái,thích nữ tính 1 chút...em chồng mình nói thật nó còn điệu hơn cả mình,suốt ngày thấy nó hết ngắm rồi vuốt..mình so sánh nó với con trai thời của mình,nó nói"chị đúng là dân 8X"...bó tay
    1
    • 284 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

còn nữa theo mình một người đàn ông đẹp,quyến rũ là do người phụ nữ đang nhìn anh ta cảm thấy thế!:Smiling:
    • 284 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Vậy hả, vậy mẹ nó có chấp nhận lấy 1 người đàn ông cực kỳ có đầu óc, rất yêu mẹ nó nhưng bụng phệ, lưng gù hệt Quasimodo, mắt lác, mũi hếch, cổ rụt, da hệt như Miche Jacson lúc chưa lột da, mặt lưỡi cày, hốc hác, râu ria lởm chởm, mụn nhọt rải từ mặt xuống chân, chân vòng kiềng lại bước thấp bước cao, v.v... và v.v... :Laughing:
    nếu đó là 1 người có trái tim nhân hậu như Quasimodo thì mình nghĩ ko thành vấn đề!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,892 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechuotconn Xem bài viết
    theo mình 1 người đàn ông đẹp khi nhìn vào là thấy ngay nét nam tính và chững chạc,đó là bên ngoài,còn bên trong thì phải là 1 người bao dung,rộng lượng...có tất cả những nét mà người xưa gọi là quân tử...còn con trai mình thấy thời nay sao đó,con trai bây giờ điệu đà hơn con trai ngày xưa,thích làm đẹp hơn con trai ngày xưa,con trai ngày xưa đen đen 1 tí ko sao con trai bây giờ thích da trắng,mặt mịn như da con gái,thích nữ tính 1 chút...em chồng mình nói thật nó còn điệu hơn cả mình,suốt ngày thấy nó hết ngắm rồi vuốt..mình so sánh nó với con trai thời của mình,nó nói"chị đúng là dân 8X"...bó tay
    1
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mechuotconn Xem bài viết
    còn nữa theo mình một người đàn ông đẹp,quyến rũ là do người phụ nữ đang nhìn anh ta cảm thấy thế!:Smiling:
    hehehe...iu mẹ này quá thể....tiêu chuẩn đẹp của mẹ nó y như em :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: đàn ông là cứ phải trông thật chững vào, thật rắng rỏi vào chứ cái giống con trai bây giờ chúng nó cứ ẹo ẹo thế nào ý, lại còn trò mím mỏ chu môi, trợn mắt mỗi khi chụp hình nữa chứ....chưa kể có lần gặp đâu cái hình thằng nhỏ cầm con gấu bông hun hun nhìn thấy gớm...
    hị...hị...hị...dựa theo tiêu chuẩn này vẫn thấy xã nhà mình đẹp trai khiếp:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 328 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khakhakha Xem bài viết
    hehehe...iu mẹ này quá thể....tiêu chuẩn đẹp của mẹ nó y như em :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: đàn ông là cứ phải trông thật chững vào, thật rắng rỏi vào chứ cái giống con trai bây giờ chúng nó cứ ẹo ẹo thế nào ý, lại còn trò mím mỏ chu môi, trợn mắt mỗi khi chụp hình nữa chứ....chưa kể có lần gặp đâu cái hình thằng nhỏ cầm con gấu bông hun hun nhìn thấy gớm...
    hị...hị...hị...dựa theo tiêu chuẩn này vẫn thấy xã nhà mình đẹp trai khiếp:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Bây giờ giai đẹp hình như chuẩn gần giống với nữ giới thì phải? Giời thấy các bác nào càng có vẻ đẹp ... nữ tính thì càng đẹp trai tợn ... :Silly:
    • 1,605 Bài viết

• 3,348 Được cảm ơn

MÌnh thích vẻ đẹp của diễn viên George Clooney nè!!
    • 1,605 Bài viết

• 3,348 Được cảm ơn

[]MÌnh thích vẻ đẹp của diễn viên George Clooney nè!!
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẹp hay xấu còn tuỳ theo cái nhìn của mỗi người. Có người thích trai manly, người thích kiểu baby...Ko so sánh được.
    Nhưng theo mình đã là nam thì đẹp xấu kiểu gì cũng phải ra nam. Nữ cũng thế. Đừng có nam mà giống nữ hay nữ mà giống nam. Thấy mà phát ớn.:Nottalkin:
    • 103 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Lót dép ngồi hóng hớt :Laughing::Laughing:

I wanna runaway
    Never say goodbye
    I wanna know the truth
    Instead of wondering why
    I wanna know the answers
    No more lies
    I wanna shut the door
    And open up my mind
    • 284 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

[quote=meocoionline;4866153]Bây giờ giai đẹp hình như chuẩn gần giống với nữ giới thì phải?
    Đúng đấy!em chồng mình nói bây giờ trai giống gái,gái giống trai mới là mode!Ý ẹ..Mà bây giờ còn có trò trai với trai xưng với nhau"ông xã,bà xã"Mặc dù ko hề gay nhé!đó cũng là mode mà..bó tay!
    • ms.moon Khách
    [quote=mechuotconn;4996623]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meocoionline Xem bài viết
    Bây giờ giai đẹp hình như chuẩn gần giống với nữ giới thì phải?
    Đúng đấy!em chồng mình nói bây giờ trai giống gái,gái giống trai mới là mode!Ý ẹ..Mà bây giờ còn có trò trai với trai xưng với nhau"ông xã,bà xã"Mặc dù ko hề gay nhé!đó cũng là mode mà..bó tay!
    Ừa, nhớ lại cái thời của mình, tụi con trai chúng nó suốt ngày cởi trần, quần đùi, đầu trần đá bóng, đánh bi, câu cá. Thằng nào thằng đấy đen nhẻm, hôi mù nhưng rắn chắc và đúng là CON GIAI. Bây giờ nhìn thấy các em teen tóc nhuộm high light, mặt trắng như phấn, õng à õng ẹo, chả biết chúng nó là boy hay girl nữa.
    • 284 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

vậy bạn có chấp nhận lấy 1 ngừơi đàn ông đẹp trai,học thức mà nhốt mẹ mình trong nhà vì sợ mọi ngừơi biết mẹ mình chỉ là 1 người bán vé số(nuôi mình ăn học)như ông bác sĩ mà báo công an đã đăng tin ko?chồng mình tuy ko lưng gù,mắt lác,mũi hếch,cổ rụt nhưng chồng mình chỉ cao 1m45 và bụng thì phệ nhưng với cách mà chồng mình đối xử với người lớn trong nhà khiến mình đối với người lớn trong gia đình ko có 1 chút ý nghĩ khác lòng!cách đối xử đó cũng khiến mình đối xử với ba mẹ mình khác hơn,có lẽ vì mình là con cưng nên nhiều khi với ba mẹ mình dù ko đến mức hỗn nhưng cũng ko dịu dàng lắm!chính chồng mình đã khiến mình thay đổi nhiều bạn àh!Vì vậy,mình thà chọn 1 ngừơi có trai tim nhân hậu như Quasimodo bạn à!
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4