Thế nào là ng đàn ông(con zai) đẹp thời @?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.72K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 245 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Có rất nhiều khái niệm về ng phụ nữ đẹp nhưng mình thấy có rất ít khái niệm hay định nghĩa về 1 ng đàn ông đẹp.Đàn ông sự nghiệp là chính(trai tài) nhưng nếu vừa tài vừa sắc nữa thì còn gì bằng đúng hok các bạn.
    Vậy theo các chị thế nào là ng đàn ông(con zai) đẹp thời @???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sắc đẹp thui hả?
    Em nghĩ mặt trái xoăn, đôi mắt đẹp, mũi cao thẳng kiểu mũi Hàn quốc ý, da trắng. Nói chung trông dựa dựa Đăng Khôi là đẹp lắm rồi:Battin ey:
    • 245 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmuamuadong Xem bài viết
    Sắc đẹp thui hả?
    Em nghĩ mặt trái xoăn, đôi mắt đẹp, mũi cao thẳng kiểu mũi Hàn quốc ý, da trắng. Nói chung trông dựa dựa Đăng Khôi là đẹp lắm rồi:Battin ey:
    Hic, đẹp cả hình thức và tâm hồn bạn nhé
    Bạn chắc mê Đăng Khôi lắm ha?:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenle.997 Xem bài viết
    Hic, đẹp cả hình thức và tâm hồn bạn nhé
    Bạn chắc mê Đăng Khôi lắm ha?:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Mê thì chắc là ko, nhưng em thấy anh chàng đó đẹp trai quá, nên cũng có cảm tình
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

nhìn là phải thấy thoải mái,không gò bó,ít nhất thì cười cũng phải có duyên,còn xấu đẹp thì cũng nên ở mức trung bình thôi các mẹ à,đang nói tới đẹp,đâu nói tơi tính cách
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 196 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình thấy con zai đẹp cũng muôn hình vạn trạng lắm vì mỗi người một quan điểm mà.Như mình rất thích kiểu zai trông phải thật đàn ông(mình k thích thư sinh da trắng đâu ạ),tai to mặt lớn 1 chút,đôi mắt thu hút,miệng rộng...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,363 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đăng Khôi là thằng bạn em, ngày xưa ngày nào cũng nhìn mẹt nó thấy cũng bình thường, hay lên ảnh nhìn nó đẹp hơn ngoài đời nhỉ :Battin ey::Battin ey::Battin ey:. Em cũng thích đàn ông tai mặt lớn, mũi cao, miệng rộng hihi
    • ms.moon Khách
    đờn ông có kiểu đẹp riêng của đờn ông. Con zai có kiểu đẹp riêng của con zai.

Đờn ông thì phải cao cao chút (cỡ 1m73 trở lên), rắn rỏi, vui tính, thông minh, tóc rậm, mắt sáng, mũi cao, miệng rộng, "tai to mặt nhớn", dáng người uy nghiêm. Bởi đẹp ở đây còn phải bao gồm cả tướng nữa, một số man trông thì đẹp nhưng tướng chưa chắc đã đẹp. Một sô man khác tướng đẹp nhưng ngoại hình lại bình thường.

Còn con zai thì vô tư, cứ cao to, bụ bẫm, kháu khỉnh, ngoan ngoãn, sạch sẽ, tuần nào cũng được phiếu bé ngoan là ổn rồi.
    • 10,757 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenle.997 Xem bài viết
    Có rất nhiều khái niệm về ng phụ nữ đẹp nhưng mình thấy có rất ít khái niệm hay định nghĩa về 1 ng đàn ông đẹp.Đàn ông sự nghiệp là chính(trai tài) nhưng nếu vừa tài vừa sắc nữa thì còn gì bằng đúng hok các bạn.
    Vậy theo các chị thế nào là ng đàn ông(con zai) đẹp thời @???
    Mà phải giàu nữa thì càng tốt.
    Suy ra có xe @ thì tốt.

• 379 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đàn ông đẹp là chồng/người iêu của các mẹ/các chị mà không lên WTT bán than. (bao gồm nhưng không tất cả).:Sigh::Sigh::Sigh:
    THỜI TRANG VÀ PHỤ KIỆN TỪ USA CHO BÉ => https://zaodich.com/forum/f2758/do-us...e-dan-1381893/

7513628880_8fe2ab3d96_q
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thế giữa đẹp kiểu lãng tử như Đăng khôi mà chị muadong nói ở trên với kiểu ko đẹp nhưng đàn ông thì kiểu đẹp nào hơn? Tức là kiểu đẹp lãng tử so với kiểu cách đàn ông ấy. Em bỏ phiếu cho đẹp lãng tử:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 184 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Thôi xin các người, cái mẹt nó đẹp mà cái đầu nó đặc như bí ngô thì cũng ớn lắm...đẹp phải là thằng đầu óc, học hành bài bản đấy!!!với lại, bây giờ trai đẹp và học hành nó nhan nhản ấy,toàn thằng phong độ,tai to mặt lớn...giờ sống sướng, đâu như các cụ ngày xưa, bói không được bác nào oai vệ, toàn các anh lính còng queo như que củi!:Laughing:
    • ms.moon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi In&Zo Xem bài viết
    Thôi xin các người, cái mẹt nó đẹp mà cái đầu nó đặc như bí ngô thì cũng ớn lắm...đẹp phải là thằng đầu óc, học hành bài bản đấy!!!với lại, bây giờ trai đẹp và học hành nó nhan nhản ấy,toàn thằng phong độ,tai to mặt lớn...giờ sống sướng, đâu như các cụ ngày xưa, bói không được bác nào oai vệ, toàn các anh lính còng queo như que củi!:Laughing:
    Ðề: Thế nào là ng đàn ông(con zai) đẹp thời @?

thì đang bình nuận đờn ông thời A còng mừ, mẹ nó xem lại tiêu đề đi, he he.
    • 616 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi In&Zo Xem bài viết
    Hehe, đúng thế đấy. Cái đẹp ở đàn ông với mình quan trọng nhất là cái đầu và trái tim.
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thóc nếp Xem bài viết
    Hehe, đúng thế đấy. Cái đẹp ở đàn ông với mình quan trọng nhất là cái đầu và trái tim.
    Vậy hả, vậy mẹ nó có chấp nhận lấy 1 người đàn ông cực kỳ có đầu óc, rất yêu mẹ nó nhưng bụng phệ, lưng gù hệt Quasimodo, mắt lác, mũi hếch, cổ rụt, da hệt như Miche Jacson lúc chưa lột da, mặt lưỡi cày, hốc hác, râu ria lởm chởm, mụn nhọt rải từ mặt xuống chân, chân vòng kiềng lại bước thấp bước cao, v.v... và v.v... :Laughing:
    • ms.moon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi biển chiều Xem bài viết
    Vậy hả, vậy mẹ nó có chấp nhận lấy 1 người đàn ông cực kỳ có đầu óc, rất yêu mẹ nó nhưng bụng phệ, lưng gù hệt Quasimodo, mắt lác, mũi hếch, cổ rụt, da hệt như Miche Jacson lúc chưa lột da, mặt lưỡi cày, hốc hác, râu ria lởm chởm, mụn nhọt rải từ mặt xuống chân, chân vòng kiềng lại bước thấp bước cao, v.v... và v.v... :Laughing:

Oạch, lạy hồn mẹ này...
    • 17,911 Bài viết

• 17,322 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olala12343 Xem bài viết
    Đàn ông đẹp là chồng/người iêu của các mẹ/các chị mà không lên WTT bán than. (bao gồm nhưng không tất cả).:Sigh::Sigh::Sigh:
    Tưởng là xúc than mới phải chứ ?:Laughing:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 312 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ms.moon Xem bài viết
    đờn ông có kiểu đẹp riêng của đờn ông. Con zai có kiểu đẹp riêng của con zai.

Đờn ông thì phải cao cao chút (cỡ 1m73 trở lên), rắn rỏi, vui tính, thông minh, tóc rậm, mắt sáng, mũi cao, miệng rộng, "tai to mặt nhớn", dáng người uy nghiêm. Bởi đẹp ở đây còn phải bao gồm cả tướng nữa, một số man trông thì đẹp nhưng tướng chưa chắc đã đẹp. Một sô man khác tướng đẹp nhưng ngoại hình lại bình thường.

Còn con zai thì vô tư, cứ cao to, bụ bẫm, kháu khỉnh, ngoan ngoãn, sạch sẽ, tuần nào cũng được phiếu bé ngoan là ổn rồi.
    Mẹ này đã gặp mình ở đâu rồi mà vẫn còn nhớ thế nhỉ :Thinking:
    Tả y chóc....
    Là đôi cánh chim nâng EM bay cùng cuộc đời :LoveStruc:
    Là nơi ấm êm ANH tìm trong cơn bão tố :Rose: :Smug:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 184 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Phàm những thằng xấu mã như thế (tướng hãm bỏ mẹ) thì làm gì có chuyện đầu óc. Cái thằng gù Quasimoto là nhân vật trong truyện thôi, thời Victo Huygo xa xưa lắm rồi...Zai thời nay lắm thằng đẹp mã lắm, bói đâu ra thằng nào như con mẹ này tả nhỉ!!! Thế nên bàn về hội đẹp mã làm gì, đang nói là mã đẹp mà ruột tốt thì mới bàn chứ!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 173 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Sao nhiều chị thích đàn ông miệng rộng thế nhỉ, em thấy miệng nhỏ chút mới đẹp chứ ạ:Silly:
    Mẹ đang đếm từng ngày từng ngày một.
    Xin thời gian hãy trôi nhanh để mẹ đón con chào đời
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4