Thất tình, thất nghiệp.. còn điều gì tồi tệ hơn nữa không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 217 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình với a ấy quen nhau tính đến nay cũng hơn 2 năm rồi! bọn mình làm chung công ty với nhau ở Sài gòn!
    Chuyện cũng chẳng có gì đáng nói khi a ấy vì ba mẹ mà lập gia đình!
    Rồi bọn mình thôi ở cùng với nhau trước 2 tuần ngày cưới của anh ấy!
    Mình hứa với họ rằng nếu sau này a ấy cưới, mình sẽ là người đi phong bì dày nhất!
    Ừ, họ cưới thật, mình cũng là kẻ đi phong bì nhiều nhất!
    Sau đám cưới mình trở về phòng với dòng tin nhắn của bạn mình rằng a ấy nói với những người khác mình là kẻ biến thái, thích a ta và có ý định hại anh ta

Cười cho qua chuyện và tự trách mình. Hôm nay đi làm, mọi người nhìn mình với anh mắt khác lạ. Và bây giờ chị quản lý đang chuẩn bị cho mình thôi việc! vì công ty của vợ a ấy ko muốn mình làm nữa thất tình, thất nghiệp... mang điều tiếng xấu!

Mình cảm thấy xuống dốc tồi tệ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 142 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Buồn nhỉ. Âu chỉ vì cái ích kỷ của 1 người mà làm khổ 2 người
    • Thành viên Webtretho
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Công ty của vợ anh ấy... vậy anh ấy cưới vợ vì công ty rồi... hãy chờ xem họ có hạnh phúc không? Bạn cứ an tâm, mặc cho người đời dị nghị... đã không có tình cảm thì cưới vợ không sớm thì muộn cũng sẽ trổi dậy thôi...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 355 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Ai trong đời, ít nhất cũng sẽ có lúc rơi vào những khoảng thời gian được gọi là "khủng hoảng". Rồi mọi thứ sẽ dần qua thôi. Cố gắng lên em

Khi cuộc sống tốt lên, em nên cám ơn những người đã dạy cho ta bài học và kinh nghiệm đó ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc