Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thành Viên mới xin chào cả nhà.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 29 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em đang rất buồn, lang thang trên mạng tìm thông tin, em có vào " Webtretho". EM dọc được rất nhiều lời tâm sự rất hay có thể nói nó cho em thêm hy vọng. Em lấy chồng được 2 năm, lần đầu em thái được 7 tuần thì bị lưu, em đi tiêm vacxin phòng bệnh, em đã cẩn thận quá kế hoạch những 01 năm. Sau đó em thả được nửa năm mà vẫn chưa thấy gì, nhà chồng thì áp lực, nên em rất buồn. Hôm qua em nói mãi chồng em mới chịu đi khám, nhưng nói thật với cả nhà khi em cầm kết quả của chồng em trên tay em đã rất buồn và thất vọng, khi đó trong đầu em đã có ý nghĩ em sẽ đưa kết quả đó cho mẹ chồng em xem, vì mẹ chồng và mọi người nhà chồng luôn nghĩ tại em mà vc em vẫn chưa có baby. Kết quả cho thấy ox em tinh trùng yếu.đVC em đang rất buồn, em viết những dòng tâm sự này mong có chị nào cung trường hợp như em có những kinh nghiệm chia sẻ cho em với, em đang rất mong có baby. Em cảm ơn cả nhà trước.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 29 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em post kết quả của chông em lên, mong các chị giúp em nhé. Di chuyển nhanh : 5%, DI chuyển chậm: 25% Không Tiến Tới: 10%, Không di chuyển: 60%, Tỷ lệ sống 40%. Trên đây là kết quả của chồng em, Bs bảo chồng em yêu nên e rất buồn.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc bạn sẽ vượt qua khó khăn! mính là đàn ông chưa vợ và mình nghĩ làm vợ thật khó.
    • 60 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em cũng cưới gần 2 năm mà cũng chưa có con. Chắc là do em, buồn quá