Thấp bé là có tội sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.96K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình là nam 32t cao 1m56 sống ở đaklak mình có yêu một người và người đó cũng yêu mình,nhưng buồn thay gia đình người ấy cấm cản chỉ vì ngoại hình mình thấp bé.Mình tuy k giâu nhưng rất có quyết tâm và nghị lực vươn lên,về tình cảm thì mình yêu rất chân thành chỉ buồn thay gia đình người ấy quá khắt khe và coi trọng hình thức.Thời gian này mình rất buồn và suy sụp,chẳng lẽ thấp bé là có tội sao?ngoại hình nói lên tất cả sao?chắc gì những người có ngoại hình tốt đã có tình yêu chân thành như mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 94 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

1m65 r mà còn thấp gì nữa ạ. A gắng ăn nhiều cho có da có thịt. Nhìn sẽ k bé nữa đâu ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 448 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Nhất lé, nhì lùn, tam dô, tứ rỗ. Tự tin lên bạn! Trời lấy của ta cái này thì sẽ cho ta cái khác. Gái thì sẽ ham tài, nên cố gắng về mặt tài năng thì bạn sẽ chẳng lo k tìm đc ng yêu đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình mà là bm ban gái thì cũng k cho lấy bạn. Bạn nói bạn có nghị lực vươn lên mà có tý chuyện nhỏ này trong cs mà đã lên đây than thở suy sụp trong khi đã 32 t. Bạn nhìn lai bạn xem bạn 32t, bạn làm gì, có gì trong tay, có dự định gì cho tưong lai. Bm nào có con gái chả muốn gả cho người tốt, ngoai hinh đâu quan trọng, có tý tẹo vậy, cũng có thể bm bạn gái đang thử bản lĩnh đàn ông của bạn. Một con người bản lĩnh k phải cách người ta sống hàng ngày mà là cách người ta giải quyết sự cố, vấn đề xảy ra trong cuộc sống.
    • 227 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngatran86 Xem bài viết
    Mình mà là bm ban gái thì cũng k cho lấy bạn. Bạn nói bạn có nghị lực vươn lên mà có tý chuyện nhỏ này trong cs mà đã lên đây than thở suy sụp trong khi đã 32 t. Bạn nhìn lai bạn xem bạn 32t, bạn làm gì, có gì trong tay, có dự định gì cho tưong lai. Bm nào có con gái chả muốn gả cho người tốt, ngoai hinh đâu quan trọng, có tý tẹo vậy, cũng có thể bm bạn gái đang thử bản lĩnh đàn ông của bạn. Một con người bản lĩnh k phải cách người ta sống hàng ngày mà là cách người ta giải quyết sự cố, vấn đề xảy ra trong cuộc sống.
    E có chồng chưa.mình quen nhau nhé
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienthien044 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngatran86 Xem bài viết
    E có chồng chưa.mình quen nhau nhé
    Bạn sn nào, quê ở đâu vậy
    • 14 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ban nen mua Vitamin tổng hợp uong vao map len la ok
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 168 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Thấp bé chắc còn ngắn, đường kính khiêm tốn.
    Nồi nào vung ấy thôi bạn. Cố dành tiền mua sữa đầu tư cho thế hệ sau.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 168 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Yêu thì bé yêu được nhưng lấy thì không nên vì sinh ra con cháu cũng thấp bé còi cọc.
    Thanh niên thời đại mới phải cao 1m75 đến 1m8 mới đúng chuẩn. Đẹp trai, khoai to, năng động...
    Vào webtretho chỉ bàn Chuyện ấy
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sideway Xem bài viết
    Yêu thì bé yêu được nhưng lấy thì không nên vì sinh ra con cháu cũng thấp bé còi cọc.
    Thanh niên thời đại mới phải cao 1m75 đến 1m8 mới đúng chuẩn. Đẹp trai, khoai to, năng động...
    Ngoại hình không nói lên điều gì cả nhé , cao to đẹp zai nhưng không sống không tự cường tự lập , kém bản lĩnh ý chí thì cũng chỉ là đồ bỏ đi , gái không bao giờ nó thèm lấy mấy thằng như thế đâu .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 82 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con cái sinh ra sau có 1 mẩu thì làm sao???