Tân Dậu ( 1981 ) Tình duyên lận đận đúng ko? Ai 81 vào đây chia sẻ cảm xúc nè mọi người ơi!

• 16 Lượt chia sẻ
  • 25.1K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 204 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Người ta nói cái tuổi Tân thường tình duyên hay lận đận, không biết mọi người có đúng ko chứ còn em thì từ bé đã nghe thầy phán là tình duyên trắc trở hồi xưa không tin giờ đến tuổi này thì thấy hỉnh như là đúng lắm đấy ạ. Không biết có ai như mình không nhể?:Sad::Sad::Sad::Sad:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,341 Bài viết

• 4,320 Được cảm ơn

ko, hề hề
    • 1,132 Bài viết

• 2,364 Được cảm ơn

Dạo này suốt ngày thấy sinh năm xxxx tình duyên lận đận hoặc số vất cả thế nhỉ...vô duyên thì tình duyên lận đận chứ sao,lập topic nhàm quá đi à...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,075 Bài viết

• 1,058 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ơi, mình cũng Tân Dậu nè, hổng biết tình duyên có lận đận không mà mới mối tình thứ 2 là đã cưới được nguyên 1 anh chồng rất dễ thương. hihi. bạn hãy lạc quan lên nhé. tặng bạn :Rose: nè.nhưng tuổi con Gà mình thấy hơi vất vả, kô biết đúng không nữa. Bạn bè mình tuổi Gà cũng lập gia đình hết rùi đấy.chúc bạn may mắn hơn trong tình duyên.
    mGLep7 kwd0p7 xqhTp7

HUY NB : 3,9 kg- 52 cm 3M : 6,5 kg-66 cm 4M : 6,9 kg 5M : 7kg-68 cm 6M :7,2kg 7M:7,4 kg-70cm( bò) 8M 20D : 1 răng cửa dưới ( ngồi ) 10M : 2 răng ( đứng , vỗ tay ) 11 tháng 20 ngày đi 1 tuổi: 9,1kg-76 cm ( đi,6 răng ) 14M: 9,7 kg – 79cm ( 9 răng) 18M: 10,5 kg 83,5cm 13 răng ( gọi mẹ lúc 17,5 tháng ),22M:11kg-85cm-18 răng, 2 tuổi 11,8 kg 87cm

SONY NB:3,4kg-52 cm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 182 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memory0281 Xem bài viết
    Người ta nói cái tuổi Tân thường tình duyên hay lận đận, không biết mọi người có đúng ko chứ còn em thì từ bé đã nghe thầy phán là tình duyên trắc trở hồi xưa không tin giờ đến tuổi này thì thấy hỉnh như là đúng lắm đấy ạ. Không biết có ai như mình không nhể?:Sad::Sad::Sad::Sad:
    Đúng quá. Mình cũng nghĩ thế...lận đận đủ đường. Hồi nhỏ khi mới sinh ra đã được xem tướng số, thầy phán tình duyên, công danh lận đận nhưng được cái về sau: 2 vợ. mấy con đò. công danh rạng về sau nên giờ vẫn vui và có động lực sống & làm việc keke...:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Untitled12
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 472 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

uh nhầm rồi chủ top ơi.
    MiQDp8
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,431 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

:Thinking:lận đận gì ... Mình lận đận tiền bạc thui chứ bao nhiu bạn bè 81 sướng thí mồ , cũng có đứa nghèo và lận đận cũng có đứa giàu hay sung sướng hạnh phúc , hên xui ah bạn ơi .
    • 204 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hic thế thì có mình lận đận thiệt. Công việc thì mình ok lắm luôn được quới nhân giúp đỡ làm việc gì cũng xuôi chèo mát mái, nhưng ko hiểu sao tình duyên sao mà chán thế. Quen 2 chàng xong là mình cứ nghĩ đến yêu đương là ngán ngẩm chẳng còn cảm hứng gì nữa ( 1 chàng từ năm 21t - 26t chia tay, 1 chàng từ quen năm 27t sau vài tháng là bye bye ) .Túm lại mình khá xinh, cv ổn, vui vẻ nhiều bạn bè thương lắm nhưng ko hiểu sao giờ cứ nghĩ đến yêu ai đó là bị stress .Thế thì quá lận đận rồi đúng ko?
    • 163 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình nghĩ là cũng tùy người bạn ạ. Mình cũng 81, thấy tình duyên của mình thì lận đận thật (vì mãi mà chưa có chồng) còn bạn mình thì cũng có người sướng, cũng có người khổ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 229 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

CŨng tùy người thôi, mình thấy đám bạn mình có đưa lấy chồng từ năm 20 tuổi, có đứa năm nay còn chưa có cả người yêu. Mà toàn tuổi Gà Như bạn đấy
    • 313 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Hình như cũng hơi lận đận, nhưng mà là chuyện tiền bạc thôi. :Thinking:
    Ở Việt Nam thì Công Lý cũng chỉ là một diễn viên hài
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng sinh năm 81 đây,tình duyên của mình lận đận lắm :Sad:thật ra mà nói tuổi nào cũng khổ chỉ khác nhau ở thời điểm mà thoi
    Chẳng ai là trọn vẹn cả:Sad:hixhix
    Mình thấy tuổi TAN DAU đa số là khổ.Hay là tại mình sinh nhằm giờ ko đẹp ?:Sad:
    • 1,268 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Tớ thì nhìu chàng theo lắm mà đề ra tiêu chuẩn"..". Gặp đúng người như mong muốn mới yêu. Rồi ông Tơ bà Nguyệ xe duyên gặp ngay OX, toại nguyện và viên mãn. Chẳng thấy lận đận ở chỗ nào cả... Nhưng tớ có đứa bạn = tuổi đến giờ k đẻ đc, k lấy c đc, dù nó xinh... Nói thật... nó thế là tại nó. Tớ k tin tại tuổi gì đó đâu ạ/
    Anh lớn khôn dưới Bầu Vú Mẹ, và dại khờ trước Vòm Ngực của Em
    • 1,462 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Qua kinh nghiệm rút được trong 28 năm sống trên cõi đời này, tớ thấy con Gà lận đận trong tình duyên thật nhưng cái lận đận của Nó hình như là do Nó tư đưa mình vào hay sao í. Cảm thấy vậy. Nên đang phấn đấu đưa mình ra khỏi cái lận đận đó đây.

Chúc các Gà lun vui!
    Dấu hiệu có thai (p11) _ Tình hình nhà ta ngày 28/10/2010:
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=304

:Rose: Quá trình phát triển kỳ diệu của thai nhi trong suốt 41 tuần :Rose:

https://www.webtretho.com/forum/f92/q...1-tuan-494233/

nemsy3hl
    • 1,255 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Nghiệm lại cũng tùy người, tuổi nào cũng có người này, người kia mà!

Tớ làm cái top U29 Cô Đơn, bán than 2 tháng liên tục :Sick: Giờ vỡn vậy nè. Chả thấy sáng sủa j cả :Smiling:

Thôi thì cứ vui vẻ cho đời tươi trẻ :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,255 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memory0281 Xem bài viết
    Hic thế thì có mình lận đận thiệt. Công việc thì mình ok lắm luôn được quới nhân giúp đỡ làm việc gì cũng xuôi chèo mát mái, nhưng ko hiểu sao tình duyên sao mà chán thế. Quen 2 chàng xong là mình cứ nghĩ đến yêu đương là ngán ngẩm chẳng còn cảm hứng gì nữa ( 1 chàng từ năm 21t - 26t chia tay, 1 chàng từ quen năm 27t sau vài tháng là bye bye ) .Túm lại mình khá xinh, cv ổn, vui vẻ nhiều bạn bè thương lắm nhưng ko hiểu sao giờ cứ nghĩ đến yêu ai đó là bị stress .Thế thì quá lận đận rồi đúng ko?
    :Laughing::Laughing: Vậy cậu cứ chờ đi nhé! Boy trên ép chẻ con này thik girl 81 lém, xinh như cậu nữa thì ...sợ j nào!!

Offline thường xuyên, chát chit tạo cơ hội đi nhá. Gặp bên ngoài hãy nói nhìu về mình cho nó lành, đỡ ...mang tiếng Hót hay, này nọ. 9 người 10 ý cậu ạ :Battin ey::Battin ey:

Chúc cậu sớm...toại nguyện
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 235 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tình duyên lận đận phải nói chuện về chữ tín.
    Chẳng có tuổi nào là không lận đận cả. Tuổi Mùi (31) vẫn còn đứng đó chưa dám kêu. Tuổi thân lấy chồng sớm không bỏ chồng thì cũng chồng bỏ, xấu số hơn nữa là lấy người không hợp tuổi hợp mệnh thì lại còn là oan ra, có người đã là bóng ma rồi ý.
    Ôi tuổi nào cũng vậy thôi. Đi xem có duyên âm dương gì không? nặng duyên âm thì cứ đứng đó nhé, nặng duyên dương thì vừa lớn đã tót đi lấy chồng.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,423 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongxanhdo Xem bài viết
    bạn ơi, mình cũng Tân Dậu nè, hổng biết tình duyên có lận đận không mà mới mối tình thứ 2 là đã cưới được nguyên 1 anh chồng rất dễ thương. hihi. bạn hãy lạc quan lên nhé. tặng bạn :Rose: nè.nhưng tuổi con Gà mình thấy hơi vất vả, kô biết đúng không nữa. Bạn bè mình tuổi Gà cũng lập gia đình hết rùi đấy.chúc bạn may mắn hơn trong tình duyên.
    Mình giống bạn này, mối tình thứ 2 là cưới luôn xã cực kỳ đáng yêu, giờ thì chủân bị có baby th 2 nè
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,129 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Bạn bè tớ Tân Dậu nhiều lắm. Tớ thấy các bạn í hầu hết suông sẻ. Cũng có 1 số bạn thấy chưa có gì; còn lận đận ko thì ko biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tớ cũng tân dậu. Chắc tại sinh vào giờ xấu nên khổ. Người mình yêu thì ko thể lấy. Lấy người ko yêu nên ko hạnh phúc.
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6