Tâm sự một bà bầu 21 tuổi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đọc lại khóc. mình cũng đang mang thai và đang chán nản. k có ai để chia sẻ. sai lầm thì phải sửa sai thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thanhnga322
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 64 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

k hiểu sao bạn lại cưới nhưng chuyện đã thế thì chỉ biết cách cố lên thôi bạn ạ. Nếu buồn có thể ghi ra cho đỡ tâm lý rồi lại cố gắng vì con bạn nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sinh ra làm kiếp đàn bà đã khổ. Ko biết chọn chồng còn khổ hơn. Vừa thương em, vừa trách em.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bây giờ quan trọng nhất vẫn là em bé, cố gắng chịu đựng vượt qua giai đoạn này, mình không biết kinh tế của bạn thế nào. Nếu chưa thể độc lập thì cố gắng vậy, em bé vẫn là quan trọng nhất. Đừng ở không vì khi đó sẽ khiến bạn suy nghĩ nhiều và càng đau khổ hơn nữa. Kiếm việc gì làm, làm nhẹ nhàng thôi cũng được. Tập may vá, đan len để hết thời gian. Hãy nghĩ về con nhiều thì bạn sẽ có động lực thôi.
    Sau khi sinh xong rồi quyết định cho bản thân, là phụ nữ phải mạnh mẽ lên, khi vượt qua được rồi nhìn lại bạn sẽ thấy mình trưởng thành rất nhiều. Cuộc sống do mình quyết định để thay đổi, không lí do gì phải đau khổ miết như vậy. Nếu cảm thấy quá khó khăn thì hãy chia sẻ với bạn bè và người thân. Mọi người sẽ giúp bạn.
    Nói thì dễ nhưng làm thì mới thấy khó. Chúc bạn sớm vượt qua được.
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khổ thân bạn, những lúc này hãy tâm sự với 1 người đáng tin và có thể cho bạn lời khuyên đúng đắn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pin2017 Xem bài viết
    một khi con gái chọn một người đàn ông làm chồng cô ấy suy sét rất kỹ
    Mình thì lại cảm thấy, hôn nhân đôi khi chỉ là vì đang yêu người đó, vì đến tuổi kết hôn, nên cưới người đó. Cũng k có quá nhiều suy nghĩ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sunny022015
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2